Đã có iOS 6 chính thức, xin mời cập nhật

Didu
19/9/2012 16:56Phản hồi: 1.476
1.476 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hieu lx
ĐẠI BÀNG
12 năm
cuối cùng thì e dã lên dc roài. haha
ngon quá
think pad
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chờ review xem thế nào, ngại đi chép lại softs,...............................
các bác cho em hỏi câu ngu ngu một tí nhé, bao giờ thì 3gs lock mới lên ios 6 được ợ
mewkuli
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ănTÁO em đang định tối lên os6 .nghe bác nói mà chùn chân
@mewkuli Mình khuyên thật đấy, 3GS không nên lên 6. Vì không thể sử dụng các tính năng nó hỗ trợ. Dùng Google Map vẫn ngon hơn Apple Map ở iOS6

Cái 4s của mình đnag test, thấy lỗi te le... lên đây cùng mọi người report lỗi ^^ (hi sinh làm chuột bạch)
mewkuli
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ănTÁO Hii . Nhưng e là e phải lên cái cho nó máu chán thì lại về lo gì
@ănTÁO mình dùng ip4 mà có lỗi j đâu...sóng sánh ok...có thêm cái từ chối cuộc gọi bằng tin nhắn như trên nokia.cái nút trợ năng thêm nhiều tính năng..
đc cái vào app store tải ứng dụng,chọn vào tải thì ko bị quay lại từ đầu danh sách như trc kia
với bản đồ,tuy ở vn ko dùng đc bản đồ 3d nhưng chọn kiểu bản đồ hỗn hợp thì thấy đường rất rõ...và một số tính năng nữa để khám phá rồi chia sẻ tiếp
quoctin2610
ĐẠI BÀNG
12 năm
đã up.sóng yếu lắm.hix hix
JaGV
ĐẠI BÀNG
12 năm
tình hình là up lên rồi thấy tốc độ có cải thiện đôi chút so với trước hehe
chất lượng pin so với bản 5.1.1 thế nào các bác????
Chế độ Panorama trên ios 6 chỉ dành cho chip A5 thế new ipad có không các bác?Kết em siri quá ....hehe
Lỗi autolock ios6 trên apple.com cũng đã có than phiền:
https://discussions.apple.com/thread/4314203?tstart=0
@usahitech Thế thì gay nhỉ, thôi thì trước mắt đành khóa máy bằng tay vậy!
@[B][U]u[/U][/B]sahitech Mình tet rui, ko lỗi autolock nhưng chẳng biết tại sao khi có cuộc gọi đến thì vẫn như trước đây: "trượt để trả lời". Mong các pro giúp đỡ!
@hungtantien2008 bạn chạm trượt chỗ camera ấy.nó sẽ hiện các mục lên
@duyhieuip4s Cảm ơn bạn nhiều. Mình thử được rồi.
Mình mới dùng iPhone nên hơi ngố.
pin ok hơn nhưng cái 3g sao khíp qá , mình máy world 4s xách tay mỹ , sim viettel mà sao ngồi trong phòng mà 3g cứ chập chờn , bác nào có ý kiến về cái 3g cho e xin nhé , đã reset network r mà vẫn cà giật sao ấy @@' nhưng sóng gọi thì vô tư , full căng 5 vạch mà cứ 3g là nó còn 4 vạch @@! và chập chờn , wifi thì bắt tốt như cũ==! tốt hơn mọi mặt nhưng 3g thì có vấn đề và íu hơn 5.1.1 ^^ mình sẽ test lại ~.~
daubac2188
ĐẠI BÀNG
12 năm
chưa gì thấy ip4 thành con rơi con rớt rồi...
Thật đáng buồn là mình ko thích IOS😔
handukims
TÍCH CỰC
12 năm
tối về e thử xem
khoapc
ĐẠI BÀNG
12 năm
IP4 MÁY LOCK ĐÃ LÊN QUỐC TẾ CÓ UP LÊN OS6 ĐƯỢC KO CÁC BÁC😃
Up hoài mà không được.... Haiz...
Mình cũng đang bị giống như bạn, đang tải đi - tải lại hơn 2 giờ đồng hồ rôi, ko biết có đc ko, có lẽ tại wifi...
bopvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Rồi!....Lại ngồi hóng JB Unther iOS6 thôi 😆!
khoapc
ĐẠI BÀNG
12 năm
máy ip4 lock đã lên quốc tế có up lên os6 được ko các bác ơi? Ai up lên rồi thông báo cho biết cái;)
thach123
ĐẠI BÀNG
12 năm
@khoapc up tẹt vì máy mua code là world rồi mà
New ipad up lên ios6 ....có thêm cái app đồng hồ bác ạ nhưng cài app free trong store... Clock2 lại ngon và đẹp hơn.....tìm app chưa có google map app như đă hứa ....apple map có vẻ trống trống không chi tiết ở bản đồ việt nam ..................nhớ cái bản đồ cũ
ta duc khoi
ĐẠI BÀNG
12 năm
các bác cho em hỏi là tại sao con ipad 2 của em update lên 6.0 Final rùi mà vào phần Map và cho nó chỉ đường mà nó ko phát giọng nói vậy ạh? Có bác nào thử rùi thì cho em bít nhé
đã cập nhật cho iphone 4 thành công...cập nhật trên điện thoại qua wifi là hơn 500mb.
nói chung là thay đổi ko nhiều lắm
@tien duong Update trên IPhone có bị mất các app không bạn?
khoapc
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tien duong máy bác lock hay word , máy em lock đã lên qt ko biết up được ko?
@hungtn77 ứng dụng vẫn giữ nguyên bạn ạ...chỉ mất youtube và thêm passbook thui
@khoapc máy mình bản quốc tế
hay wa .chờ mãi mới thấy?!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019