[Đã kết thúc] Sự kiện ra mắt TV Sony BRAVIA 2017: đặt câu hỏi để trúng thưởng

agp8x
11/5/2017 11:38Phản hồi: 295
295 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cho mình hỏi giá cả của TV OLED Sony như thế nào co cạnh tranh so với các hãng khác hay không. Nếu ok có thể dùng trang bị cho quán cafe của mình. và khi bán sản phẩm này có chế độ hậu mãi cũng như ưu đãi cho khách hàng đặt trước trong đợt đầu ko ah. Thanks
n3.9592
TÍCH CỰC
7 năm
Có cổng USB-C trong TV thế hệ tiếp theo ?
caheo224
ĐẠI BÀNG
7 năm
Những năm gần đây thì chất lượng TV Sony không được ổn định, có rất nhiều trường hợp vừa hết bảo hành là chết Panel và chi phí thay rất cao. Sony có thể giải đáp là do đâu không? Xin cảm ơn
Mình muốn hỏi chế độ bào hành của sản phẩm TV OLED Sony cao cấp như thế này, và nếu hết bào hành mà có hỏng hóc thì hãng có trợ giá cũng như hỗ trợ gì thêm cho sản phẩm mình bán ra hay không, vì nói ra là mình có 1 sản phẩm LG, mua cũng tầm gần 30 củ, mà khi hư và hết bảo hành vài tháng thì khi bảo hành giá cả rất cao, cũng như là nói linh kiện không có, chờ rất lâu gần 3 tháng.
mobile123
TÍCH CỰC
7 năm
khi nào màn hình sony đỡ tối hơn các tivi của hãng khác
Cho hỏi Sony thì HDR 2017 có khác gì với HDR 2016 ko?
phineasmax
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sony TV sẽ dùng chip Qualcomm cho những dòng android tv cao cấp trong tương lai hay không? Hay là vẫn tiếp tục dùng chip Mediatek cho tất cả các dòng android tv?
Tính năng mới so với các dòng ngang hàng phiên bản cũ thì có tính năng gì mới và nổi bậc không?
Con chip trên mẫu 2017 này hơn gì so với 2015. và mình muốn hỏi sony là bao giờ mẫu 2015 w800c 55inch được lên android 6 và bao giờ có app chrome cho android tv của sony
thetaicn
ĐẠI BÀNG
7 năm
sony bỏ rơi hệ điều hành của dòng TV cũ đời W700B à?
dochidung
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sony A1 có công nghệ gì đặc biệt để đáp trả lại Quantum dot Fixed của Samsung năm nay?
Các kích thước của dòng TV Sony A1 năm nay?
hdo2
TÍCH CỰC
7 năm
@dochidung Quantum dot trên TV Sony có lâu rồi nhưng nó không marketing dưới cái tên quantum dot đâu 😁
A1 thì nó cùng (hoặc dưới) phân khúc của Z9D, mà Z9D cho đến thời điểm A1 ra mắt nó là TV có điểm số đánh giá cao nhất
Cho e hỏi : TV có sài điện không ? , Hê hê
meomap18
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chỉ muốn hỏi tại sao tv của sony giá lúc nào cũng mắc hơn các hãng khác vậy ???
Mình luôn dc cảnh báo là màn hình sony ko bền.
Điều này có còn đúng không? Nhà mình đang xài một tivi sony 40" nhưng nge nói sẽ hư sau 3 năm.
Dòng tivi mới của Sony có những cải tiến đáng chú ý nào vậy nhỉ?
atusu
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhà em 15m2 để đc ko?
wolfderine
ĐẠI BÀNG
7 năm
cho mình hỏi tính năng ascoutic surface của tivi sony A1 có gì nổi trội và liệu mình có cần mua thêm soundbar rời để cải thiện chất lượng âm thanh ko?
hqviet
CAO CẤP
7 năm
TV OLED Sony mới có đc cập nhật lên HĐH Android mới nhất ko?
nodame_chan
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bác ấy là admin của sovn nhé bạn 😆) bác này vui tính vl
nodame_chan
ĐẠI BÀNG
7 năm
Độ sáng cực đại của Bravia Oed A1 (nit) là bao nhiêu? Với công nghệ hình ảnh của Sony có mang lại sự khác biệt lớn so với sản phẩm oled của Lg không, mặc dù cùng là 1 tâm nền của Lg sản xuất?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019