Đánh giá Acer Swift 3 bản mới: i5 dòng U 4 nhân mạnh hơn, màn hình kính cường lực, giá 16,9 triệu

bk9sw
25/11/2017 6:57Phản hồi: 105
105 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

juonjn
TÍCH CỰC
6 năm
Quá truất"ss luôn. Năm ngoái có mua cho bà chị con swift 3 đời trước. Dùng cực phê và mát. Ưng nhất quả màn hình bảo vệ mắt. Cái CN tốt như thế mà anh Khoa chạ nói tới gì cả. Năm nay ra phiên bản mới này ứng thật, vì màu bạc đẹp hơn chứ màu vàng như năm ngoái nhiều hãng có rồi nên h có màu này khác biệt chút và dễ chọn hơn cho cả nam và nữ
@juonjn cái tính năng Blue Shield đó Acer ko phổ cập thì ko ai biết =))
juonjn
TÍCH CỰC
6 năm
@bk9sw Hả, bác Khoa ns thế k đúng r. Nó là điểm tốt. Kể cả nó có k phổ cập thì bác cũng phải ns ra để cho các user ngta biét chứ ạ. Ví dụ như nhiều người người ta đang dùng Acer hoặc đang tỉm hiểu và muốn mua, họ sẽ có thêm một lợi ích, bản thân mình đang dùng Iphone và Acer, đều sử dụng cái tính năng đó và rất hiệu quả. Cái này nó liên quan tới sức khoẻ của người dùng. Mình thấy các siêu thị như Phúc Anh, An Khang, Hanoicomouter khi họ review về sp của Acer đều ns về cái này. Đây là mình góp ý vs bác, vì chắc bác biết Ánh sáng xanh có hại ntn, thì công nghệ lọc ánh sáng xanh nó quan trọng chứ nhỉ
Amy_Amy
ĐẠI BÀNG
6 năm
Êu , thế anh lại phải qua sing & thái rồi
Họ chọn Acer vì chất lượng & bảo vệ sức khoẻ ấy
Cả nước luôn
Đi đâu có laptop là có Acer
@Amy_Amy seeder thằng nào đây khai ra mau!
@Amy_Amy @bk9sw Thớt hỏi gắt vậy sao nó trả lời 😁
anluulac
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Amy_Amy Thấy comment nào cũng có thánh này trả lời, seeder quá lộ
Kinh Thế
ĐẠI BÀNG
6 năm
@bk9sw căng quá căng quá
Dethuong_lam
ĐẠI BÀNG
6 năm
Acer cũng đc nha
solarbizz
TÍCH CỰC
6 năm
acer làm mới dòng trung cấp với Swift 3 cực kì đáng mua khi mang rất nhiều thứ từ dòng trung cấp xuống như thiết kế body nhôm mỏng đẹp ,bản lề chắc chắn,cấu hình cao ( i5u đời 8 như i7u đời trước rồi),SSD đến 256Gb sẵn khi các hãng khá vẫn dệt rệt 128GB, vân tay 1 chạm,màn hình IPS dù loại bèo nhất nhưng vẫn ổn hơn TN thường 😁
chỉ tiếc có 8gb ram sẵn như bản mỉ sẽ ngon hơn ,mở chorme 10 tab thấy cần hơn 4gb rồi.
nhìn quả ram 4gb thì k ngửi nổi 😆

ram 4gb bây h thì duyệt web còn đuối
Nhìn laptop Cinebench 15 đúng chán luôn, bằng 1/10 điểm dàn máy désktop của mình.
tien4112004
ĐẠI BÀNG
6 năm
Zenbook UX410 có vẻ không thua nhiều so với con này nhề? Rẻ hơn tận 2 củ
napoleonsb
ĐẠI BÀNG
6 năm
nghỉ sao giờ còn để 4G ram, lại còn hàn chết, thua.
Đã qua 2 đời Acer từ 2011 tới giờ, tính ra vẫn ổn. Em hiện tại V371 dùng dc 3 năm, 1 số lỗi nhẹ như chân xạc lỏng, cáp màn hình lâu lâu chập chờn còn lại ko chê điểm nào, pin vẫn còn rất trâu mặc dù ngày nào cũng cày 12/24
Định cuối năm bụp em này mà ngó lại 4G ram thôi chờ option khác
Máy đẹp thiết kế na ná mấy con HP, mod đổi kiểu tóc nhìn ngố
xharupanx
ĐẠI BÀNG
6 năm
con acer đầu tiên m xài là 4738. và 5 năm m vẫn đang xài chưa hỏng đến cả cái bàn phím. =)))
Không dám comment gì vì chưa bao giờ dùng Acer, chỉ cm xin cái link hình nền con sói màu sắc sặc sỡ kia thui. Có cao nhân nào có file hay link thì cho em nha! Xin đa tạ trước!
kogikothe
ĐẠI BÀNG
6 năm
E đang đọc bài này = em HP Probook 4530s mua cuối 2011 😁 Ngoài pin chai ra thì vẫn y như mới :D
Acer ông anh mua 2014 mà giờ dặt dẹo lắm r
Lâu rồi không vào iTinhte vẫn toán thánh phán và seeder. Thương hiệu nào cũng có từng phần khúc, Dell dòng Inspiron hay Asus dòng X cũng lởm khởm. Toàn kiểu nghe người ta nói xong rồi phán cho cả 1 thương hiệu. Bonus con mình đang xài hơn 2 năm. Top 1 Multimedia Notebookcheck 2 năm trước. Chưa có gì phàn nàn ngoài đẹp, ổn định, mạnh mẽ.
iLi
TÍCH CỰC
6 năm
Ram 4G là ko thích rùi, văn phòng thì ko lướt Web, Face., này nọ các kiểu à,...
mokakdha
TÍCH CỰC
6 năm
Ram 4gb ít quá
bungbo
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hồi em nó mới ra mắt có đi tham khảo và ấn tượng ngay từ cái nhìn đầu tiên, nay có nhiều phiên bản để lựa chọn thì quá tốt. Nhưng mình nhớ phần đáy của em nó cũng bằng kim loại mà nhỉ.
Có cái clip quay ngoại hình em nó coi cho zui 😁
NKV_08
ĐẠI BÀNG
6 năm
Lúc trước đi mua phân vân giữa con swift và vivobook,nhưng xem thực tế thì vivobook màn hình thiết kế đẹp hơn,dù vỏ máy thì nửa nhôm nửa nhựa lúc đầu tưởng nhôm 100% chứ.Nên con này khó lòng cạnh tranh rồi đây,trong tầm giá này chỉ đánh giá được mấy con vivobook viền mỏng đẹp thôi.
sport111
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cho mình xin hình nền con sói đc ko

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019