Đánh giá adidas NMD_C2: Giày công sở có nhất thiết phải cứng và đau chân?

P.W
15/11/2018 19:53Phản hồi: 202
202 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình thường ra mồ hôi chân, không biết mang giày nào là phù hợp, mong mấy bác tư vấn.
Đã đi cả năm nay roi giờ mới review
_ Giày da ở đây được hiểu là giày làm bằng da THEO kiểu dáng cổ điển ví dụ oxford, derby hay bét cũng phải là loafer chứ không phải kiểu giày thể thao có chất liệu làm bằng da bác nhé. Đeo đôi này vào làm trong nhà nước hoặc các môi trường chuyên nghiệp thì xác cmn định là ai cũng nhìn vào, sếp nói bóng gió, đồng nghiệp rủ rỉ, vài tháng sau có quyết định thuyên chuyển hoặc cho nghỉ việc 😁

_ Đôi Oxford captoe khâu kiểu goodyear em đang đi chưa bao giờ khiến em cảm thấy cứng hay đau chân trừ khi chạy nhanh - vốn không được thiết kế để làm việc này. Em đi đôi này cả ngày cũng được, rất thoáng mát không ngấm mồ hôi và sang trọng. Giày da làm việc ngon hay không còn tùy vào chất lượng, không phải cứ giày da là đi đau chân ạ :D
@iceteazz Oxford hiệu nào vậy bạn
@Communism _ 1 hiệu ở quận 1 tp hcm ạ 😃
@Communism Bác có thể tham khảo các nhà giày nổi tiếng ở SG như Fugashin, CNES, Namidori, vv. 😁
vn_soft
CAO CẤP
5 năm
công nhận xấu. bảo sao không hot
levietman
ĐẠI BÀNG
5 năm
mang đi làm ko được, mang đi chơi cũng chả đẹp, mang chạy bộ lại càng thảm hại.
eo ơi đã da rồi mà còn da lộn, vừa nóng vùa dơ chịu gì nỗi.
IQ52
TÍCH CỰC
5 năm
mình ko hứng thú về giày dép, lần đc tặng đôi cloudfoam, đế êm, đàn hồi rất thích mà đi đc 1 tuần là mất hết độ co giãn, chỉ dùng đi chơi ko chạy nhảy, thể dục mà mất nhanh quá nên chán, ae nào đi adidas dòng boost cho hỏi phần đế co giãn của nó giữ đc lâu ko ?
wolfee
TÍCH CỰC
5 năm
giày này mà lách luật thay giày da công sở đc thì cũng kuỳ với anh chủ thớt. chỉ nói riêng mặc quần tây với đôi này thôi là đã ko hợp rồi.
20cent
TÍCH CỰC
5 năm
Mình nghĩ như Cole Haan là ngon... đi êm mà official
@P.W Bác cho mình hỏi đồng hồ này là đồng hồ Đức Nomos à bác
@wonderboy0106 Trả lời hộ bác chủ là nomos đó bạn.
@nktoan0317080 tinhte có admin đẹp trai vãi :p
rất thích giày da lộn, nhưng đã từng đi 1 lần thì ko muốn mua thêm đôi da lộn nào nữa. Vệ sinh khó cực
vuonghoa
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nói chung ko hợp được công sở! Nhìn hơi chối. Thôi cứ đi giầy bình thường đi. Mua đi chơi thì Ultra Boost thấy ok hơn, hoặc nmd r1 mà vã
thamlenhu
TÍCH CỰC
5 năm
Phải công nhận đây là mẫu giày công sở xấu nhất thế giới
comi
ĐẠI BÀNG
5 năm
Wikipedia:
Đôi này vẫn là Sneaker thôi.
vodich2895
ĐẠI BÀNG
5 năm
@comi Có đôi nào đế boost không phải sneaker không bác?
Tuankts2.0
TÍCH CỰC
5 năm
Có ai như mình ko nhìn ko yêu nổi đế của NMD mặt dù khá là êm ái
Nhìn đôi giày là biết ko hợp phong cách mình. Dân lao động ko hợp giày văn phòng. Cứ làm mấy đôi ultral boost thể thao mà đi thôi
hunterval
TÍCH CỰC
5 năm
cty cỏ nên đi dép lê vẫn đc
baden009
TÍCH CỰC
5 năm
Minh da mua va return ngay lap tuc. Mua ngay doi nmd r1 primeknit gia $75 ngon hon doi nay nhieu
xắn quần mang giày 😁
Mình có 1 đôi đi rất êm và vững... nhược điểm là nó bè cái đế mình ko thích. Thích Nike Air... gọn gàng dễ phối đồ...
hoanloc
CAO CẤP
5 năm
mình cũng có đôi giày da nubuk này, rất dẽ bẩn và mòn rất xấu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019