Đánh giá Bose Sleepbuds - thiết bị dành cho người khó ngủ

Knah
21/8/2018 11:55Phản hồi: 63
63 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

activeguy
ĐẠI BÀNG
6 năm
gia khá chát + lượng bài ít (10 tracks ) + âm thanh kg hay >>> xài tiếp Airpod cho lành .mê Bose vì xưa giờ âm thanh Bose luôn đỉnh ,nhưng riêng cái dòng tai nghe này bỏ ra 250$ thì chưa xứng đáng .
vvt03hp
CAO CẤP
6 năm
giá hơi chát
Bỏ 250$ ra để mua thì mất ngủ chắc luôn. Cứ mở nhạc nghe tầm 30p là ngủ đc ngay 😃
450$ cho 1 giấc ngủ, chặt chém quá
rất hửu ích...
Rất thích hợp với mấy mem có hàng xóm sinh hoạt lệch nhịp.Khi mình ngủ nghỉ thì mở TV nói chuyện inh ỏi.Khi mình dắt xe đi làm thì họ bắt đầu đi ngủ. 😃
App này được này, thử phát xem sao.
Bose làm con tai nghe đẹp và cái hộp chất vậy mà lại không thể nghe nhạc, phí quá 😁
ước gì nó là tai nghe để nghe nhạc thì quá tuyệt vời. mình thích tai nghe Bose nhất trên đời nhưng mà build quá tệ khi xài ở thời tiết nóng của VN (đã hư 3 cái tai nghe Bose rồi). 😔
khoadang209
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình có vô một số phòng thu âm, họ vừa cách âm vừa triệt tiêu âm dội bằng các tấm mút hột gà ấy, nhà bạn nào hơi ồn có thể mua về lót các khe cửa đi, hiệu quả rõ rệt đấy ! Đương nhiên đấy là phòng máy lạnh thui, chứ phòng không có máy lạnh phải mở cửa thoáng để mát mát mà ngủ 😁 Mình ưu tiên Mát > Ồn :p
mrd213
CAO CẤP
6 năm
Cả ngày làm việc miệt mài hăng say, chiều về đi chơi thể thao, tối ắt ngủ ngon lành 😁
TiaMi
TÍCH CỰC
6 năm
mua về chắc mất ngủ mấy ngày vì số tiền phải zả,cũng mất ngủ thường xuyên nhưng thôi,lấy giấy viết ra ghi vì mỗi lúc mất ngủ nghĩ la hàng hà sa số thứ
Wave alpha
TÍCH CỰC
6 năm
Cụ nào có vợ thì siêng luyện môn thần công chống đẩy, cụ nào chưa vợ thì luyện môn thập bát quay tay. Đảm bảo luyện xong 1 bài là ngủ quay đơ, cần gì phải bỏ tiền ra mua cái này!
HoanIndex
TÍCH CỰC
6 năm
Khó ngủ mà nghe nhạc nữa chắc mất ngủ luôn quá!
KeNg0aiDao
ĐẠI BÀNG
6 năm
Dễ ngủ quá thì sao nhễy? 😁
Trung thành vs con akg gắn cao su,đeo vào để nhạc nhỏ nhỏ ngủ sướng
novavn
CAO CẤP
6 năm
Dễ ngủ hả. Làm két bia đi, khỏi cần mấy cái dt, sóng sánh hại người.
anhtt1987
TÍCH CỰC
6 năm
Ko nghe được nhạc mà chỉ nghe đc vài đoạn clip tệ với giá 250 u? Lúc đầu mình tưởng nghe đc nhạc. Thôi next
''lên đến 16 – cực kỳ ấn tượng- và dock sạc kèm theo có thể sạc đủ 1 lần'' ko hiểu nghĩa cho lắm
tức là bản thân tai nghe pin đầy dùng dc 16h, bỏ vào dock sạc đầy được 1 lần nữa nên tổng là 32h đó bạn
bsphong
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cảm ơn review của tác giả. Định mua 1 cặp nhưng thôi đành chờ đến khi có sự cải tiến ở cac phiên bản sau vậy. Tam thời lấy con số lẻ 50usd) mua mấy kg trà sen có lý hơn 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019