Đánh giá pin iPhone 11 Pro Max: liệu có "trâu" như lời đồn?

MinhTriND
23/10/2019 8:43Phản hồi: 389
389 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cũng trâu chó đấy
cũng trâu chó đấy
tuluan
TÍCH CỰC
5 năm
Nói tóm lại với viên pin gần 4000mAh mà xài như vậy là khá trâu rồi.
Bfloral
ĐẠI BÀNG
5 năm
ngày nào mình cũng xài từ 6h sáng tới 10h đêm và sạc, pin còn 50%. nghe gọi thường xuyên, không chơi game hay youtube
@Bfloral Chuẩn bác
JTN025
ĐẠI BÀNG
5 năm
pin trâu
adslvnpt
ĐẠI BÀNG
5 năm
Công nhận con này năm nay pin trâu thiệt, ai sài ít thì vô tư được 2 ngày
congnt2506
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chỉ ngang với IP7 thôi, thua xa IP7+
Mình xài con pro max thì thấy tgian xài dài hơn hẳn con xs max cũ của mình. Cụ thể bây h 2 ngày mới phải sạc, xs max thì mỗi ngày mỗi sạc (dù lúc sạc cũng lỡ cỡ còn 30%)
lala_qn
ĐẠI BÀNG
5 năm
vẫn mong muốn có bài test pin con ip 11 pro ạ
Quái lạ, tôi đang dùng Pixel 2XL, lúc nào cũng bật 4G, Wifi, Blutooth, GPS, sáng auto mà toàn 6h onscreen. Chả lẽ iPhone Pro Max mà pin lại chỉ bằng có vậy?
Mình thấy cũng bình thường mà? Chơi game liên quân 30p mất 12% pin là cũng nhiều đó chứ có ít đâu? onscreen 6h cũng như các smartphone hiện nay mà nhỉ
Mình nghĩ cách test pin của chủ thớt hình như có vấn đề thì phải vì nếu như vậy thì pin iPhone 11 quá trâu thì phải (ngang với cả iPhone 11 Pro Max luôn - theo chủ thớt test pin thì lúc 20h tối 1 máy còn 13% và 1 máy còn 12% chưa kể thời gian on screen của 2 máy cũng khoảng 6 tiếng??) trong khi các bài test pin của các reviewer nước ngoài và theo Apple khẳng định là iPhone 11 Pro Max có thời lượng sử dụng pin tốt nhất và iPhone 11 thì thời lượng sử dụng pin thấp nhất và thấp hơn nhiều so với iPhone 11 Pro Max mà nhỉ??
daocong91
TÍCH CỰC
4 năm
Từ khi dùng pro max chưa bao giờ dùng được 2 ngày 😆
Có hôm ngày sạc 2 lần 😁
Promax xem phim trên YouTube 1h thì hao bao nhiêu pin ạ
Dùng sạc nhanh 20w lâu ngày có nhanh chai pin hơn không a e?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019