Dùng thử ứng dụng tìm nhà trọ Ohana: mô tả chi tiết về phòng cho thuê, tiết kiệm thời gian, đa dạng

zyzy1908
26/10/2018 12:19Phản hồi: 99
99 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dân ở thuê như mình cái này dc à nha
locls
ĐẠI BÀNG
6 năm
@saurom.truong K đăng nhập đcj bạn ơi , tuy app rất hữu ích
Linlinchin
TÍCH CỰC
6 năm
Thích Ohana vì một điều mà anh em chắc ai cũng biết....ahihi!
locls
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Linlinchin Điều gì vậy bạn ơi
Linlinchin
TÍCH CỰC
6 năm
@locls MÌnh troll đó bạn! Thích người sáng lập ra Ohana, cô ấy đẹp và giỏi 😆
App hay ra phết! 😁
k cài được
AmbitiousGay
ĐẠI BÀNG
6 năm
Web lỗi rồi. Fail quá nha. Vào xem detail của room thì màn hình đen xám và không hiện gì cả. Console thì lỗi đỏ như hình.

locls
ĐẠI BÀNG
6 năm
@AmbitiousGay Rồi, dị là fail luôn cả đống Fb id cùng key.. cái này là tự nguyện nộp chớ k ai ép đây
nguyendata
TÍCH CỰC
6 năm
ceo này có gì đâu mà các bác khen trời. bình thuờng.
ứng dụng này thật ra chưa thiết thực cho lắm. hơi rối. cần cải thiện nhiều.
Thangbx2014
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cứ muaban, chotot, dichvubds mà phang cho lẹ. Cài chi cho mệt
locls
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tôi k hiểu tại sao lại sign up bằng Fb id + key. Có gì gây ra mất an ninh hay k sau khi sign in. A hiểu gt gùm cái đi
tutai22
ĐẠI BÀNG
6 năm
k đẹp lắm
NKV_08
ĐẠI BÀNG
6 năm
Kết mỗi CEO,chứ app này còn tệ lắm,nghe bài thuyết trình vậy chứ mình không tin thực tế đẹp thế và để thành công thì như shark nói phải vài lần gọi vốn nữa kia
nttnew
ĐẠI BÀNG
6 năm
Bắt đăng ký bằng Facebook => gỡ ngay và luôn, khỏi thử.
HamDzui
CAO CẤP
6 năm
Lấy ý tưởng qua Mỹ và Châu Âu đầu tư...

Việt Nam nhiều người giỏi, nhưng bản thân người sử dụng dịch vụ hay thích bắt tay sau lưng nên đầu tư thường thất bại
Không tin mấy cái hình trên app này lắm.
Kênh Youtube của Cathy Thảo Trần cho các bạn tìm hiểu thêm nhé:
tui cũng chả hiểu các bác, app hay thế này, chưa có ai làm và giải quyết đc bao nhiêu bài toán đau đầu mỗi lần chuyển trọ cho sinh viên ngoài kia, có thể chưa hoàn thiện nhưng hoàn toàn đáng hoan nghênh. Các bác cùng là dân Việt Nam trí thức thì sao ko góp ý để họ phát triển hơn mà cứ ném đá thế??? có mỗi cái đăng nhập FB thôi mà nhặng xị lên bỏ app, từ từ họ sẽ cho thêm cách đăng nhập khác chứ có gì đâu
Lang thang trên facebook thấy app quen 😆 Nói chung em thì cũng lơ tơ mơ thôi không hiểu các anh chị tranh cãi mà làm gì, em chỉ chốt đơn giản là em dùng app này và tìm được phòng ngon giá rẻ chủ hiền hoà vị trí đắc địa. Admin cũng hỗ trợ nhiệt tình. Nói thật app này ăn đứt tìm nhà trên facebook, không va phải cò thì cũng va phải chủ nhà lấp liếm thông tin. Vài dòng ủng hộ app, coi như anh chị Ohana không đòi tiền sinh viên tụi em thì em cũng có review gọi là trả ơn^^

mới update thấy này luôn nè

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019