[Hỏi Tinh tế] Lần cuối bạn sở hữu một chiếc xe Piaggio là khi nào?

levuongthinh
16/7/2017 3:20Phản hồi: 637
637 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

TranNinh14
ĐẠI BÀNG
7 năm
Xe bác trên đẹp quá 😃
Mình cũng mê con pri trắng như này.
KOPTroll
ĐẠI BÀNG
7 năm
@TranNinh14 Quá đẹp cho 1 cuộc tình, Shmode xấu hơn hẳn Pri
AnPhuGia
ĐẠI BÀNG
7 năm
SH ngày xưa cũng ngon nhưng giờ SH Việt thì chán bỏ xừ chứ ngon mẹ gì, ông anh có 1 con cũng vậy, xăng đi chác tầm 40-45km/l thì chả hơn gì mấy con iget đời mới của abs, ai ko tin ra thủ đối chất.
biasgon
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mấy bác cãi nhau honda với piaggio nhiều. Nhìn 2 con này mấy bác thích con nào 😃
TamCam
ĐẠI BÀNG
7 năm
Shmode nhìn nó dở dỡ ương ương ko ra gì, bởi lai lai ko tới.
KhacVietQ1
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thì nữ tánh chỉ có vespa thôi. Nhưng GTS thì lại thấy nam tánh mới lạ.
Nói chung ai thích đi xe nào thì ra trải nghiệm ,cứ mang xe cũ ra đấu đá làm gì, giờ công nghệ thay đổi tiến tiến ông nào cũng na ná nhau hết
hoabi47
ĐẠI BÀNG
7 năm
Vespa vẫn hơn vì honda hay làm giá cắt cổ.
Đã chơi xe phải như bác trên, xe phục vụ mình chứ ko phải mình phục vụ xe, cứ thoải mái thôi xe 2 bánh ko phải xe hơi đâu mà lăn tăn.
galasyS
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sprint quá ngon mà, giờ có abs, iget lại sạc các kiểu tiện dụng quá trời.
galasyS
ĐẠI BÀNG
7 năm
@galasyS Con này mà bản đỏ mờ đi trông sang lắm, mình thấy ngoài đường cứ phải đi chậm lại nhìn cho kỹ. Piaggio sơn đẹp mê hồn.
hoanglong478
ĐẠI BÀNG
7 năm
Honda mua bị làm giá vài tr xong về là chạy đổ nhớt bảo dưỡng định kì là ok, mua vespa đúng giá đề xuất đc KM ra biển đủ thứ KM khác xong tới khi bảo dưỡng nó mới thấy cảnh, thấy ko còn yêu đc nữa bắt đầu bán xe thì thấy cảnh tập 2
@hoanglong478 Vài triệu đó là bằng bác đổ xăng chênh cà quãng đời con xe rồi đó bác, bữa có người tính rồi.
Theo mình ko nên dung túng để tụi honda hút máu dân ta nữa, nên làm người tiêu dùng thông thái, chọn đúng thằng nào bán đúng giá hãy mua.
Winner150
ĐẠI BÀNG
7 năm
@CuongNguyenMinh12 Cái này thì bác chuẩn.
hainhatrang
ĐẠI BÀNG
7 năm
@CuongNguyenMinh12 Vài triệu là con xe số xe tay ga ít tiền, chứ tầm SH ông anh mình ma nó làm giá 20 chai lận chứ ko ít. Đúng là hút máu.
TranNinh14
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hainhatrang Bản ABS đúng rồi, bản thường thì làm giá gần chục chai thôi rẻ hơn tí haha
KhacVietQ1
ĐẠI BÀNG
7 năm
@CuongNguyenMinh12 Vài triệu là nhiều rồi đó.
hainhatrang
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thang tuan ây chuyên gia seed cho honda còn lạ gì. Kệ nó đi bác.
galasyS
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nói chung là hơi quá nhưng mà rất ít ,giờ đi mấy con đó còn hao xăng gấp mấy LX thời đó.
XanhGay
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cả 2 cùng đẹp 😁
anhthu125
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cãi nhau làm cm gì, toàn mấy ông yêu hàng nào thì nhảy vào tâng bốc hãng ấy chứ có cm gì đâu mà cãi.
Winner150
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mỗi người 1 xu hướng tui chúa ghét trong này mấy ông chưa đi mà phán chê này nọ.
PhuongXaNho
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhìn chung là mắc quá thì ko ai ưa đúng rồi.
HaiHa4
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhà mình cũng có 1 con SH đời 2010 đi cũng phải bảo dưỡng thường xuyên. Xăng cộ đi toàn tầm 40km/l chứ có hơn gì piaggio đâu.
BangKieuCaSi
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sorry nhưng mấy đứa bị truyền giáo honda nên mới đi mua SH để bị chém giá gần 20 chai. Ông anh gần nhà cũng thế, bữa nói ổng mà vẫn đâm đầu đi mua bản ABs mắc gần 20 chai sau mua về đi được tháng bán luôn.
@BangKieuCaSi Ủa sao bán, bán rồi mua con nào vậy ông?
BB1023
ĐẠI BÀNG
7 năm
SH nhiều con đời 2008-2010 mình đi đường thấy nó cũng gầm rú như mấy con khác chứ có êm ái gì đâu mà ai cũng thích nhỉ.
5sao
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mua xe honda giá bị làm giá mà phụ tùng mà ghét nhất thái độ của HEAD chả ra gì. Tay nghề cũng rất kém so với ya và các hãng khác.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019