[Hỏi Tinh tế] Smartphone tốt cỡ 3 đến 3,5 triệu đồng thì nên mua máy nào?

Duy Luân
17/6/2017 22:33Phản hồi: 404
404 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

holale
TÍCH CỰC
7 năm
note 4x nếu thích 5.5ich còn 5ich thì 4x hay 4 prime. còn lại theo mình cái máy khác đều củ chuối hết.
nha luu
TÍCH CỰC
7 năm
Cứ iphone mà chơj. Iphone giờ rẻ bèo . 800k là có con 4s
@nha luu Phần mềm ?
dnhuyvnn
ĐẠI BÀNG
7 năm
gửi từ siêu máy Xiaomi redmi 4 prime 3590k mua tại cellphones, quá hài lòng
7xpro
ĐẠI BÀNG
7 năm
Htc hoặc xiaomi, ko nên mua sung giá dưới 5 triệu vì ko bằng mấy thằng kia trog tầm giá. Và đặc biệt ko mua ip cũ với giá này vì 99% là hàg dựng đã thay nhiều linh kịen tàu nên chất lượng rất kém, điển hình là pin dùng vài thág đã chai rồi hay là cái vỏ tàu đã bị thay nhìn đẹp lung linh nhưng đc thgian thì nát bét. Nếu mua đc ip cũ chính hãg của ng quen thì mua,đừng mua ngoài của hàg vì hiếm ng ko hiểu biết mua đc hàg còn tốt đâu.
AngelaPT
TÍCH CỰC
7 năm
Xiaomi Rmn4 hoac Rmn3 pro là ngon nhất
Bác Luân có dùng con nào dưới 15 triệu đâu. 1 phiếu cho Nokia 3 khi có thương hiệu tốt, thiết kế ổn cùng phiên bản Android gốc
@anhtuanngoc Chuẩn 😃
aquan8791
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ai chửi ngu e chịu chứ e cứ Iphone mà phang ahihi
thanhups
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tầm giá này cứ làm em j7 2016, mỗi tội khan hàng. Trước mua có 3,2 trên lazada mà pin thì chấp hết mấy anh cùng tầm.
Theo mình nên tầm giá thấp như này thì mua xách tay, nếu ở xa nơi bán phải mua qua mạng thig phải phải mua samsung hoặc máy nào dùng amoled, vì lcd dễ bị hở sáng, điểm chết nhiều mua qua mạng không yên tâm
chính hãng thì Nokia 3 là ngon nhất nhé, mấy máy kia chả được lên android mới đâu nokia_Lumia_900_review_500x300.jpg
7xpro
ĐẠI BÀNG
7 năm
Htc hoặc xiaomi, ko nên mua sung giá dưới 5 triệu vì ko bằng mấy thằng kia trog tầm giá. Và đặc biệt ko mua ip cũ với giá này vì 99% là hàg dựng đã thay nhiều linh kịen tàu nên chất lượng rất kém, điển hình là pin dùng vài thág đã chai rồi hay là cái vỏ tàu đã bị thay nhìn đẹp lung linh nhưng đc thgian thì nát bét. Nếu mua đc ip cũ chính hãg của ng quen thì mua,đừng mua ngoài của hàg vì hiếm ng ko hiểu biết mua đc hàg còn tốt đâu.
iphone 6 lock ak
Goldsmart
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mới thì Redminote 4x, red minote 3, Archos 55, W mobile S1, meizu u20, x3note...
Cũ thì 5s, mi5...
Để mình tư vấn vì có kinh nghiệm lâu năm nhé . Mua Sony, ổn định , đẹp, ít lỗi vặt nhất trong các hãng Android . Tầm giá này quên khẩn trương Samsung và các loại máy tàu
clapika
TÍCH CỰC
7 năm
iP5s hoặc 6 cũ. Mấy 2 con này ăn đứt hết các smartphone Android cùng 3.5-4tr về mặt trải nghiệm, tiện ích và các ứng dụng.
mrHz
CAO CẤP
7 năm
Các bạn chém Xiaomi thần thánh nhiều người mua mà mình tiếp xúc vs rất nhiều người k thấy ai xài Xiaomi để xem nó như nào. Thấy iPhone vs SS là chính
@Mr HUzG NHỮNG NGƯỜI BẠN XÀI CON IPHONE VỚI SS ẤY,CÓ CON NÀO DƯỚI 3TR5 K, MÀ TÔI DÁM CHẮC DƯỚI 3TR5 THÌ SS THUA BÉT NHÈ XIAOMI MẶC DÙ ĐT XIAOMI CŨNG K THUỘC DẠNG XUẤT SẮC CHO LẮM
tuanhavn77
ĐẠI BÀNG
7 năm
Zenfone 3 max 5.5 là tuyệt vời. Các cửa hàng để giá từ 4.5tr đến 5.5tr, Lazada 4tr và đang có mã khuyến mãi 150k.
Các bác sao chứ em éo dùng đk mấy con này.đùng vài ngày chắc chỉ có đập đt ra mất.tầm này mua xt ko thì nhịn ăn chờ đủ tiền mua giật lag chán bỏ mợ
Nếu ko tính đám xiaomi thì em sky a900 (hàng chính hãng công ty-2 triệu) của mình vô đối trong tầm giá =)))
Làm con sony Z3 xách tay

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019