Honda SH300i có thêm bản Thể thao, màu xám đen, giá 249 triệu

levuongthinh
12/6/2017 13:26Phản hồi: 107
Honda SH300i có thêm bản Thể thao, màu xám đen, giá 249 triệu
Honda Việt Nam vừa cập nhật thêm phiên bản Thể thao cho SH300i nhập Ý. Về cơ bản thì nó chỉ khác biệt ở màu sơn tổng thể và các chi tiết điểm xuyết cho chiếc xe nổi bật hơn. Giá bản Thể thao là 249 triệu đồng, cao hơn 1 triệu so với bản Tiêu chuẩn. Xe bán ra từ 12/06/2017.

Màu Xám đen rõ ràng là mạnh mẽ hơn và nam tính hơn so với 2 bản Tiêu chuẩn có màu Trắng đen và Đỏ đen. Trên bánh mâm sơn đen có thêm đường viền màu đỏ, theo phong cách phối màu thường thấy trên các bản Thể thao của Honda. Giảm xóc và tay nắm dắt xe phía sau cũng được sơn màu đen cho đồng bộ. Trong khi đó, logo SH trên bản được in nổi trên thân xe với màu đỏ, tương phản với màu Xám đen của xe.

Trên trang web của Honda Việt Nam chỉ có mỗi một hình ảnh về phiên bản Thể thao của SH300i. Bọn mình sẽ ra HEAD chụp ảnh kỹ hơn chiếc xe này để các bạn tham khảo.
107 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

gooner169
ĐẠI BÀNG
7 năm
mua con này về chạy grab ổn ko các bác?😁
Bacutri
TÍCH CỰC
7 năm
@gooner169 Không đủ để bác đổ xăng kkk
@gooner169 Bác dám mua chạy grab tôi dám tuyển bác làm tài xế riêng mỗi ngày
@gooner169 Đắt hàng nhưng sẽ "tổn thọ" sớm đấy. Gần nhà tui có em trai chạy Grab vừa mới bị dí dao cướp xe nhưng nhờ bạn bè can thiệp cho nên thoát thân. Công nhận hay thật 2 anh em bạn thân cùng chạy hỗ trợ lẫn nhau có nghĩa là họ kèm nhau cùng đi vì chạy để cho dzui kiếm thêm thu nhập và kinh nghiệm sống chứ họ có công việc ổn định lắm. Công nhận trí thức trẻ bây giờ cái gì cũng hay và tiến bộ hơn thế hệ của mình. hehehheheh
@gooner169 sàn cao lên 5cm góp phần tốt hơn khi chạy đường ngập. kỹ sư nhật tính ở trong phòng thí nghiệm mà không chạy đường ngập để chế xe !
yên thấp cho người chiều cao khiêm tốn vận hành xe . người Việt lùn hơn mỹ âu, mà cứ làm xe cho người > 1m75 .! người trung bình 1m55 để ở đâu !
@gooner169 Ổn :rolleyes:
thghgthghg
ĐẠI BÀNG
7 năm
Không hợp với em.
hieudatinh
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cầm 250tr mình sẽ mua:
- Con SH 2017 ~ 100tr
- Con Z300 ~ 150tr
Vậy là có SH con dạo phố, chở bồ đi chơi.. Con Z300 đi uống cafe, phượt với bạn bè
reaper911
TÍCH CỰC
7 năm
@hieudatinh Quá chuẩn luôn bác, e tính nói hehe
reaper911
TÍCH CỰC
7 năm
@hoai88vn nghe là biết đẳng cấp ở đâu r =)) không chấp
trandaubac
TÍCH CỰC
7 năm
@hoai88vn con này giống mấy mẫu sh mới giờ , nhưng cực kì đẹp và hầm hố hơn nhiều
@hieudatinh Nếu bạn cầm 800tr thì bạn sẽ mua con này chở bồ đi chơi và mua thêm con z1000 đi phượt với bạn bè chứ?
Shin21
ĐẠI BÀNG
7 năm
màu này nhìn cứng hơn các bản màu khác, nhưng thật sự ko thích cái phần ốp sau của chiếc này, nhìn mập mập bè bè ko cứng xe, cảm giác ko cứng cáp như bản củ mà có đẹp cũng k có tiền mua kkk sh150 đang đi là quá dư rồi.
Hình như đắt hơn cả Z800
Toàn bị làm giá lên 300tr thôi, chẳng dại gì của nợ này.
TâmDJ194
ĐẠI BÀNG
7 năm
Vẫn thần thánh thật 😔
Giá thật sự khi ra biển chắc phải 300
Mang màu này xuống 125CBS nào. Và d* đừng đội giá nhiều quá. Năm này hết định mức rồi.
P/S: Đọc comment sao thấy giờ nhiều cậu vẫn còn cả đẳng cấp với cả sang chảnh, dụ gái, tán gái gì ba cái xe máy SH này thế nhở. D*, thích và mua được thì mua thôi chứ gái với gú mà cần đến mấy cái này thì dẹp mama hết đi. Nghỉ khoẻ.
@NghiaNgo92 tao đi đủ loại rồi, 125 dành cho nữ thôi nhé
@iAndroids đổi thì đổi sh150 nhé. khuyên chú e đấy. đi 125 ko thoả mãn bản tính cuồng râm của chú đâu
NghiaNgo92
ĐẠI BÀNG
7 năm
@0932372043 Vậy tao thua chắc mày bị ngu rôi! Thế nào là cho nữ đi thế nào là cho nam đi ??125 mà chỉ dành cho nữ chắc trc mấy con wave click vision 100 ab 110 chỉ dành cho nhưng thằng bede hội chợ như chú mày đi nhỉ 😆) yếu m lên bấm 100km/h chạy 2-3 tiếng đường VN cho anh xem đi a tặng cho nãi chuối xanh nè không cần maxspped xe 125 đâu! Hay là chú lại thích giống sửu nhi ăn thua nhau ở cái ga đầu để cho nằm nữa năm hư xe hú láp! Còn cái trò cảm giác lái thì bớt bớt đey ngồi PLK >600 quen rồi thì méo có thấy con nào nó mạnh đâu mà 125 150 😃)) 150 tất nhiên ngon hơn 125 nhưng đừng chê 125 quá! ab chú kêu sướng là 125 dành cho phụ nữ cho chú đi có sướng cái phần phụ nữ trong người chú chưa =))
bản năm nay quốc tế vs nội địa như nhau vậy hơn trăm triệu chênh đó là tiền gì tiền sĩ hay tiền ngu
NghiaNgo92
ĐẠI BÀNG
7 năm
@boyngo1988 Đừng nghe tụi liều báo nói bác! Bên đó người ta chạy 300i thiếu gì mình có lần nc vs ông ở bên Rôm
Bên đó người ta hay đi highway nên rất thích 300i vì highway nó có 4 lần 3 làn xe 60-80-100 1 làn S.O.S dành cho xe hư cấp cứu, cảnh sát và qui định không được chạy quá 130km/h nên 300i là mẫu vừa tầm ga hơn 150i(maxspeed tầm 115)!không phải bóp côn,trả số,có học để đồ như nhiều dòng PKL khác! nó bắn tốc độ lấy tốc độ trung bình của 2 cam rồi gửi giấy phạt về nhà không có núp lùm như mấy anh VN nó chỉ gí xe khi nào đi trên 200 thôi! Chuyên hút rác giao hàng bt vn mình cũng đầy ông mua sh về đi giao hàng bt! mấy nước châu á mình có thằng còn mua cbr150 sportbike đi bán hàng ròng kìa
@boyngo1988 Lắp não vào đi. Khi nào cháu lớn hơn chút nữa hãy vào cmt.
Shin21
ĐẠI BÀNG
7 năm
@boyngo1988 chả phải chỉ trích gì nhưng nói chú hiểu luôn lần : chú lấy cái nghèo của chú đem so với cái giàu của ngta làm gì vậy, chú mua ko nổi xong chú nói ai mua nổi là ngu là phí hả. chú có vài chục triệu thấy con xe 300 triệu mắc chứ ngta giàu có vài chục tỷ vài trăm tỷ mua con xe 300tr quá bình thường.

Còn cái chuyện chú nói 4 5 năm đổi xe lần cho thích theo ý chú là tại chú ko có tiền còn ngta có tiền thì ở nhà nó xe gì chả có, cần quái gì mà phải đổi, cứ xe mới ra cầm tiền múc về chạy chơi, ko thích bán, cho ngkhac, otoke

bản thân chú có mỗi một chiếc thì quý lắm, tính toàn trước sau khi mua này nọ NHƯNG ngta giàu thích là mình mua thôi, cần gì phải biết bị thổi giá hao xăng, mắc mỏ.

chú lại phán sh ngta đi hút lá giao bánh thôi làm gì tâng bốc : vậy thử bỏ thuế xe oto xem vn nó đi xe hơi nhiều hay xe máy nhiều 😃 xe oto sau thuế mắc hơn 300 400% vậy sau ngta vẫn mua chạy đầy đường và siêu xe gì chả có vậy chú, số lượng oto đang dồn dập về vn và vẫn đang tăng, đơn giãn nhiều ng giàu vãn còn đi xe máy là do đường xá vn như cái củ bùi ấy, nên vẫn xe máy nhiều, thử bỏ thuế và đường xá ngon lành xem nó thế lào nhé.

đừng kiểu ếch ngồi đáy giếng chỉ nhìn thấy cái bầu trời tròn tròn nhỏ xíu, phóng ra kiếm thật nhiều tiền xem lúc đó ko chừng chú lại : sh300 bị đội giá đến 120tr lận hả? ôi zời ơi kệ vậy, mình thích thì mình mua thôi, mình dư tiền mà 😁:D

Tặng chú câu mà mình luôn thực hiện và sẽ mãi theo nó :

Đừng bao giờ tìm cách tiết kiệm tiền hãy luôn tìm cách kiếm ra tiền ;)
@Shin21 Bác nói hay lắm nhưng bác phí lời làm gì với mấy thằng chưa dậy thì. Não toàn shit thì nhét chữ vào cũng ko hiểu nổi đâu.
duytran79
TÍCH CỰC
7 năm
Ngon đấy😃 nhưng đi 150i cũng thấy thoải mái rồi😃
baothangnd
ĐẠI BÀNG
7 năm
Không có đk nên e dùng 125 abs thôi, nhưng công nhận trong dòng scooter cỡ lớn sh và pcx cho cảm giác sử dụng quá tốt. Cao cấp. Yamaha đối thủ lớn nhất của Honda vẫn chưa có gì đối chọi với Sh.
màu đen mờ thì PCX với AB 2015 mình thấy đẹp nhất
vupicaso
TÍCH CỰC
7 năm
tiet kiem them tien mua oto thoi cac b, mua xe may lam gi, sap cam den noi roi :p
HRed23
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đứng tuổi cỡ hàng 5x nên mua con này, chạy để kiếm cỏ non hoặc lập phòng nhì cũng được. Còn 2x 3x 4x thì mua mt03, z300, ..... cho nó chất. hahaha 😁:D:D
Shin21
ĐẠI BÀNG
7 năm
@HRed23 chắc chú này chưa quen nhiều 4x 5x, lập phòng nhì e út là chuyện dĩ nhiên rồi, nhưng toàn oto nhé, thời buổi này e nào mê sh thì chỉ toàn mấy e còn đi học, hay bọn gái mới tập tành ra đời, bọn hotgirl sang chãnh thì cứ xe hơi mà tiến, mỗi tháng chu cấp vài nghàn cho mấy e ấy thì mới được gọi tạm là đang iu nhau 😃😃
dk_td_dt
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Shin21 CHUẨN
con này được nhưng không phù hợp với đường xá Vn , 150 là đủ , mua về đi cafe tối là đẹp , đi kẹt xe nhanh cháy nồi thay đồ thì mắc
Xe này mua chục chiếc về chở lúa vịt ăn chắc cũng k ra gì. Vài bữa lại hư tùm lum. Đi đuờng trơn thì trượt bánh. Sình thì phải đẩy cho mệt xác. Còn thua mấy con chaly chở lúa ở nhà mình nữa. Chán bỏ xừ
cá nhân mình thấy ko đẹp hơn sh 125,150 2017 là mấy 😁:D
bị lủng lốp thì thay vỏ hay vá nhỉ !?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019