HTC ra mắt U12+ tại Việt Nam: giá 19.99tr, 4 camera, Snapdragon 845, RAM 6GB, bóp viền 2.0

zyzy1908
5/7/2018 4:18Phản hồi: 276
276 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

buonban2u
TÍCH CỰC
6 năm
mua em nay ngon hon mua OPPO X
sdawhai1
TÍCH CỰC
6 năm
Giá bằng S9 mà dư sức đập chết S9+ 😁
Đang xài U11 đây, đúng là máy ngon mượt, nhưng mượt do xài rom gốc thôi. Còn mua máy mới chính hãng xài chip 845 thì mua Mi8 hoặc Zenfone 5Z có 12,5 triệu chứ việc gì tốn thêm 7,5 triệu mua con U12 này cho phí tiền chứ ?

Mà con U11 ốp cái lưng vô rồi nhìn mặt trước tưởng xài con Samsung J7 hoặc Oppe F3 mới thảm chứ 😔
@ThietKeWebChuyen-Com vì thiết kế quá xấu và quá cũ :v
@darklight_vtp Nhìn con dt 17 triệu tưởng con 6tr
tl.law
ĐẠI BÀNG
6 năm
tintte mà không có em Vy thì em chắc cũng bỏ luôn
Từng xài U11 rất ngon,
Con này trừ quà chắc còn 17tr
babyss
ĐẠI BÀNG
6 năm
Con này chờ giảm giá xuống 8tr là xúc
Giá đấy chưa với tới đc.ở lại với ultra vậy
thangdc
ĐẠI BÀNG
6 năm
Giá bán của nó cao thì cũng không có gì quá cao, vì Xiaomi với Huawei cũng có các con tầm này. Nhưng vấn đề người ta muốn bán đc sp giá cao thì phải quảng bá quảng cáo, cho sự phổ biến và đc chú ý của nó cao lên thì mới bán đc. Đùng phát con máy ất ơ ở đâu chả ai biết đòi bán 20 củ ai mua cho nổi. Chắc chắn show hàng ở các siêu thị sẽ ế. Phải quảng cáo đi!
lehongxuan
TÍCH CỰC
6 năm
Ước ao trên tay 1 em, đang dùng U Ultra
ÍT nhất là thấy mặt lưng đẹp hơn hẳn mặt lưng XZ2 của Sony.
mariaorawoa
ĐẠI BÀNG
6 năm
xác định đầu năm sau mua hốt con này với giá 12-13 củ là đẹp :v
Đã dùng nhiều htc, giờ đang dùng u11 và u11+, tính lần này hốt em u12+ nhưng thôi, đành chờ note 9 hoặc nếu không sẽ hốt em iphone củ chuối
thg.1812
TÍCH CỰC
6 năm
Giá này thì HTC quyết bán mình bằng mảng điện thoại rồi.
thanhduong86
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình rất yêu htc nhưng với cái giá đó thực sự rất khó để yêu lại. Với mình ko phủ nhận iphone đẹp, tốt nên lựa chọn cùng tầm tiền sẽ là iphone nhưng nếu là android thì đầu tiên phải là htc. Mình đã dùng rất nhiều máy cao câp htc chỉ dừng khi htc 10, vì nó ko mang lại quá nhiều cảm hứng cho mình như thời hd2 hoặc m7.
Mua Zenfone 5Z ngon hơn!
Khi_dot
ĐẠI BÀNG
6 năm
Giá này thì làm con Note 8 cho nó lành.
Mê mệt em này mà giá cao quá huhu, cay Apple vđ 😔(((
Giá này khi mua cần phải cân nhắc kỹ vì HTC cũng giống SS sẽ giảm giá nhanh thôi.
Kai Luu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Làm nhưng cái máy này bán 13 14 củ cạnh tranh với Xiaomi , Hw đi HTC ơi. Cứ vầy hoài sao được
Singh
TÍCH CỰC
6 năm
HTC là nhất: âm thanh số 1, camera số 1, màn hình cũng thuộc top 1, chip sử lý thì giờ không thèm nói nữa vì ngang nhau hết rồi. không như ai kia: màn hình loè loẹt, âm thanh rè rè, chụp ảnh cũng loè loẹt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019