iOS 11 ra mắt: hỗ trợ AR, file ảnh nhỏ hơn vẫn giữ chất lượng, Control Center mới, App Store mới

Duy Luân
5/6/2017 18:0Phản hồi: 200
200 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thấy có app Files cứ tưởng bở đc quản lý tệp hệ thống như Mac cơ -.- Ai ngờ... hix
Tuấn Dark
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đã lên iOS 11. Pin thì cần có thêm thời gian để đánh giá chứ độ mượt mà thì không thua kém gì ios 10 cả mặc dù mới đang beta 😆
Và nút bật tắt trong Control Center là tắt 3G/4G nhé, chúc mừng các bác cần bật tắt cellular liên tục 😁
nqhuylc1
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Tuấn Dark thật là tuyệt vời, mình đang kéo còn vài phút nữa mà hồi hộp quá =))
Lên tạm cho con iPad pro đã vì iPad với iOs 11 có nhiều trò hơn
E phê nhất là kéo lên mở khoá và khoá xuống xem thông báo khoá máy luôn phê thật
Làm sao cài đc cái profile vậy các bác
mrtran1201
ĐẠI BÀNG
7 năm
@lamthongcr96 Xem cái hướng dẫn mới của Duy Luân ở bài sau nhé
Ah
dc rồi ahihi
Cái này là cái gì nhể các bác
genesjs
ĐẠI BÀNG
7 năm
..Cài sao bác nhể..e klick vào link dropbox nó nhảy sang dropbox và báo file không đọc đc định dạng..😔(,,các bác bày e với ạ...
@genesjs Mình cũng bị như bạn, tạm thời xoá app dropbox đi bạn mở bằng safari nhưng đừng bấm open app.. bấm chỗ trên đầu bên phải ak down bằng driect download
genesjs
ĐẠI BÀNG
7 năm
@lamthongcr96 Cám ơn bạn.Mình làm được rồi..^^Lmaf như bạn nói và ko cần xóa app dropbox cũng đc đó bạn.Tks, again!!
Tuấn Dark
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đây Dark Mode của các bác vẫn mong chờ đây nhé. Vẫn là invert color nhưng thông minh hơn xíu 😁
kinglord90
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có bác nào bị lỗi tắt bật bluetooth ngoài control center không được không ợ
tuananh_bi72
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bye iphone 5 cái dt mình thich nhất . Screen Shot 2017-06-05 at 2.59.39 PM.png
Ipad mini 3 dùng đa nhiệm nhiệm lác quá, vẫn còn lỗi cứ đơ đơ ấy.
Tuấn Dark
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ladykillah2012 Đâ mới là bản beta đầu tiên mà bác, như này là quá ngon rồi 😆
@Tuấn Dark Bàn phím có chức năng mớiovuốt xuống là viết kí tự ngon phết.
Không có gi hấp dẫn. Chưa thay được bộ icon. Bản beta nên đang lỗi chưa bật tắt bluetooth trong trung tâm kiểm soát, chưa gọi trung tâm kiểm soát ra bằng nút home ảo, không hiểu sao khi thoát tất cả các ứng dụng trong đa nhiệm xong k tự trở về màn hình home như ios 10 mà phải chạm vào màn hình thêm 1 cái nữa để về màn hình home. Thêm động tác k tiện lợi
chắc ios 11 vẫn sẽ hỗ trợ thiết bị từ 5s trở lên ??? 😁
Hóng mỗi bật tắt nhanh mạng. Mấy thằng bảo thủ nó bảo tắt để làm j. Hóng thêm cái trình quay số thông minh hơn
Thêm được cái chỉnh sửa ảnh chụp màn hình. E khá thích cái này
Với cả cái font số trong gọi điện nhìn tởm quá
mariaorawoa
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ko có ghi âm cuộc gọi, chán o_O
thienbrand
TÍCH CỰC
7 năm
@mariaorawoa KHÔNG BAO GIỜ CÓ ĐÂU NHAAAA, vì nó dễ vi phạm quyền riêng tư cá nhân của người khác.
Chỉ mong siri có tiếng việt
mariaorawoa
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tại sao thằng android nó cho ghi âm thoải mái hoặc trên appstore trả tiền mua vẫn đc? Cái này chắc ko phải vi phạm quyền riêng tư, chỉ mong bọn nó free cho ứng dụng ghi âm cuộc gọi thoai :rolleyes:
@mariaorawoa Appstore trả tiền nào mua đc ghi âm cuộc gọi ở VN vậy bạn,chỉ mình 500k cũng mua.
thienbrand
TÍCH CỰC
7 năm
@mariaorawoa Làm gì có app nào trên appstore cho ghi âm cuộc gọi @@ android nó mở quá mà nên nó nhồi đủ tính năng vào và thường ko care lắm đến privacy policy. Mấy cái app xem sếch lâu lâu cũng xuất hiện trên Playstore mãi. Đâu phải lỗi của Apple khi Apple quan tâm tới các chính sách bảo mật đâu.
Mất 3 touch cạnh trái mở đa nhiệm
Tốc độ cuộn trang safari nhanh hơn :3

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019