iphone 5 nhà mạng viettel

matdensi
21/10/2012 2:18Phản hồi: 3.311
Theo như thấy trên trang chủ viettel thì từ ngày 21 đến ngày 4/11 xà hàng ip4s và treo sản phẩm của ip5 vì vậy theo mình suy đoán trong khoảng từ sau ngày 4/11 Ip 5 sẽ được bán ra tại nhà mạng vì vậy mọi người cố đợi nha
3.311 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dlink500t
TÍCH CỰC
12 năm
Theo thông báo từ nhà bán lẻ, hãng sẽ chính thức cho ip5 lên kệ vào ngày 5/11 kèm hợp đồng với gói cước cà chua . Giá ip5 sẽ rơi vào 16.990.000
@dlink500t chỉ mong giá này 😔
hoangtunha
ĐẠI BÀNG
12 năm
@bonie94 Cái giá đó = IP 4S 16GB bây giờ đó , chắc chắn IP 5 giá phải hơn cái này tầm 1-2tr
Bas11
ĐẠI BÀNG
12 năm
hôm qua em đi làm cái sim nano ở viettel.. Thấy 1 chị vào mua 1 em Iphone 4S 16gb giá 16t + 600k mở mạng.. Nghĩ mà xót tiền thay.. 😕😕
@gianghafele Chẳng phải đâu bạn ạ, ip4s h nhiều hàng dựg quá, người ta phụ nữ ko rành nên người ta mua nha mang cho chac an thoii
@chuthanhtung thế sang mẹ vinaphone mà mua, có 13tr300k bản quốc tế ko chắc hay sao😆
kentdy
ĐẠI BÀNG
11 năm
@bjb0 nhìn lại cái bài nói mua 4s giá 16t từ bh hộ cái
@kentdy
ko để ý😆
mong nó bán nhanh nhanh giá rẻ như dlink500t kia thì múc. Vừa nãy gọi điện cho tổng đài hỏi bh bán ip5 nó bảo bên e chưa.có thông tin ms điêu chứ mấy bà ấy kô biết thì ai biết
ru4con
ĐẠI BÀNG
12 năm
@matdensi Biết họ cũng ko được phép trả lời bạn nhé. Đó là nguyên tắc bảo mật của nhà mạng trước khi bán sản phẩm mới.

Nhận tư vấn cửa nhựa uPvc- Sony lt22
Bọn Vịt chém kinh thật!!!
[ Sigma ]
TÍCH CỰC
12 năm
Bà chị đó là đại gia rồi. 😔

Sent from my GT-N7000 using Tapatalk 2
longpvan
ĐẠI BÀNG
12 năm
@[ Sigma ] Bà này chắc là đại gia = Đa dại.
Người nhiều tiền thì không có nghĩa là người "không ngu".
anhtuan1709
ĐẠI BÀNG
12 năm
Link bài viết đâu bác ?
@anhtuan1709 link gì ta
anhtuan1709
ĐẠI BÀNG
12 năm
@matdensi Link bài viết " trên trang chủ viettel...treo sản phẩm ip5 ..." ấy
@anhtuan1709 viettelstore.vn/Home/San-pham,Dien-thoai/Hang-san-xuat,Apple/Apple-iPhone-5-16GB/
Bas11
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Bas11 Nó đang xả hàng nhưng trả thấy giảm giá gì.
mheejun
ĐẠI BÀNG
12 năm
túm lại vẫn chờ dài cổ chán chết mất vật vã quá đê ghét mấy thằng thương gia làm giá cao quá thể đáng ...đot ip 4 với 4s cũng thế chả đâu như vn nhà mình
hoangtunha
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chỉ hi vọng giá IP 5 bản 16GB tầm 16tr đến 17tr là quá đẹp , sẽ cố gắng hốt 1 em
mheejun
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hoangtunha ước mơ nhỏ nhoi ....vấn đề máy giá đấy có đến tay ng dùng hay lại đến tay mấy thẳng đầu nậu với bọn có quan hệ thôi chỉ thiệt ng tiêu dùng thôi
hoangtunha
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thấy bảo giá IP 5 về tay các nhà mạng thì bản 16GB sẽ không có giá dưới 18tr đâu 😔
@hoangtunha H chỉ mong bán nhanh nhanh với giá tầm 17m là ngon rồi.
Éo có giá đấy đk đâu H con 4s của nó vẫn hơn 16m lấy đâu ip5 16m chắc phải tầm 17.5-18m đấy
hoangtunha
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đúng là không có ai bên ngước ngoài thật là thiệt thòi 😔(
@hoangtunha Giá đấy còn đỡ hơn xách tay
hoangtunha
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đắn đo giữa iPhone 4S với iPhone 5 , không biết mua con nào . Chỉ sợ vì nóng vội đi mua 4S rồi sau này thấy hối hận vì không chờ IP 5 😔
mheejun
ĐẠI BÀNG
12 năm
4s voi 5 tat nhien la chon ip 5 roi`
Hôm qua cũng đang định đi mua 4s r mẹ bảo mua 4 làm gì nữa thế là thôi luôn đợi 5 😁
mheejun
ĐẠI BÀNG
12 năm
chuẩn đấy hok đến lúc mua rồi ân hận đã muộn màng ...chờ đợi để xúc con ip5 vật quá ......kiểu dáng đẹp thôi rồi chịu sao thấu thích nhất cái màn 4 inch
pors_911
ĐẠI BÀNG
12 năm
4S mới giảm có mấy trăm k thì xả đc bn 😁, hy vọng giá con iph5 ngang vs 4S năm ngoái là tươi :D
Hôm nọ cầm cái ip5 của thằng bạn buổi sáng đẹp quá. Cứ nhấm nhỉ ms thằng ngồi cạnh mày ơi t éo muôn giả nó đẹp mà nhẹ quá =[[
mheejun
ĐẠI BÀNG
12 năm
vừa đọc quả tyn trên trang báo mới thỳ xác suất ip 5 viettel có sau 23/10 là cực thấp thậm chí là bằng ko ....còn hơn 69 quốc gia chưa có hàng thỳ việt nam làm sao lại có hàng đc cơ chứ các bác nên chờ tiếp vậy
@mheejun mình nghĩ 23/10 khả năng cho đặt máy là cao bạn ạ, sau 2 tuần tức là 5/11 chính thức giao máy là hợp lý 😃 viettel nói là lô đầu có 1000 cái nhưng số máy bán ra nhiều hơn đấy, nhớ 4s năm ngoái sau 2 ngày vẫn đặt hàng qua bankplus được, các lô hàng sau về nhiều nên khả năng bị thương gia gom hàng làm giá là rất ít nhé. Như 4s bên vina năm ngoái cũng bị làm giá nhưng chỉ +500k thôi, k đáng kể
@luonghoanghuy 1000 máy tại mỗi cửa hàng hay tất cả. Nếu mà 23 cho đặt thì chua phải mất tiền nhỉ. Mình chưa đặt kiểu này bh. Mà khi nhận hàng mà bị xước viền có được đổi kô nhỉ.
@matdensi 1000 máy trên cả nước bạn ạ 😔 nếu 1000 máy thật thì chia trong nội bộ còn thiếu. máy xước mình nghĩ không được đổi nếu máy vẫn hoạt động bình thường

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019