Logitech PowerPlay và G903 LightSpeed: dùng chuột không dây không lo hết pin!

bk9sw
7/12/2017 20:42Phản hồi: 46
46 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vẫn hài lòng với 403 thôi, 903 hơi thừa với nhu cầu 😃
Duovo
ĐẠI BÀNG
6 năm
cái pad này sạc đt nổi ko ta?
BOT LOC
CAO CẤP
6 năm
Mình có mua con chuột không dây của Microsoft. Có pin đi kèm. Trung bình 1 ngày xài 3 tiếng. 3 năm rồi không hết pin.
Hồi xưa xài chuột không dây HP (Hàng Fake) hai viên pin nhỏ mà khoảng 15 ngày thay pin 1 lần.
Không biết con chuột MS mình sao nó trâu vậy nhỉ. Có bác nào như thế không?
wavelove9x
ĐẠI BÀNG
6 năm
@BOT LOC Con trên là chuột game thủ hệ thống mắt đọc của nó chính xác hơn chuột văn phòng nhiều, và còn phải nuôi một mớ đèn led 16 tr màu, đảm bảo độ trễ thấp cho game esport thì hệ thống ko dây của nó cũng phải cực ngốn năng lượng. Thế nên phải dùng con cùng phân khúc mới mang ra so pin được
BOT LOC
CAO CẤP
6 năm
@wavelove9x Em không phải so pin với nó bác
Ý em là các bác xài VP bình thường thì có thế không thôi, vì em xài 3 đời chuột thì thấy con đang xài sao nó quá lâu hết pin nên em quá bất ngờ bác ạ.
Hồi nghe bác trong cty xài 3 tháng thay pin em ngưỡng mộ lắm vì lúc đó con chuột em 15 ngày là phải thay pin á. Sau chuyển qua con này em mới ngạc nhiên
chuột cống sài có tốn pin đâu, nó chạy cả năm còn được
Haichungpt93
ĐẠI BÀNG
6 năm
M vẫn đang dùng g90. Kkk
Mình cũng đang xài chuột không dây dùng pin AA, pin AA mình dùng là pin sạc Eneloop 1900mah... xài max lâu luôn =))
thirteenx3
ĐẠI BÀNG
6 năm
vãi cả khái niệm chuột ko dây của logitech, vậy mua con chuột dây cho xong, đã nói ko dây thì người ta ko muốn dây rợ lằng nhằng rồi, cắm dây vào cái pad cũng như ko :v
giá chát quá 😆)
xxxx201314
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ahihi trên tay rồi
khavy.love97
ĐẠI BÀNG
6 năm
chơi game fps thì nên dùng chuột ko dây nào thế các bác, tính xúc con g703 ko biết ngon ko ạ
@khavy.love97 G703 sài ổn chiến game tốt vì mình cũng dg sài. G603 thì wireless nên tiện hơn
Hiryuu128
ĐẠI BÀNG
6 năm
Xài chuột không day mà phải gắn dây vào pad sạc, tính ra độ lằng nhằng nó còn cao hơn cả chuột có dây.

Đang xài con MX Master 2S, 4000 dpi chiến game cũng tốt, pin sạc 1 lần xài 1 tháng, có thể vừa sạc vừa xài, việc gì phải mua thêm cái pad sạc cho rối đội hình nhỉ?
Mới mua G900 sale nên giá giảm còn một nữa. Mua 903 mắc hơn msf còn tốn tiền mua cái miếng lót mắc quá. G900 đủ xài rồi
skivn
ĐẠI BÀNG
6 năm
dùng con logitech cổ m705 hai viên AA xài tẹt ga đến h 😁 nói chung chuột không dây cứ táng logitech
Xài con chuột logitech gì quên tên rồi, gắn 2 cục pin AA xài 6 tháng liên tục còn chưa hết pin thì tại sao mình lại quan tâm những thứ rườm rà như vầy chi nhỉ. Mỗi năm thay pin có 2 lần là có 4 cục pin dỏm mua có 8k xài và quên nó đi luôn, hồi đầu mua chuột đó logitech cho 2 cục pin xịn xài đến một năm mới hết pin. Mà con chuột mình xài cỡ 2 3 năm là vứt rồi, ngày bấm trên 8 tiếng nên vậy là cũng bền rồi, đem đi thay 2 cái nút bấm thế là có chuột cũ cho mấy đứa nhỏ vừa xài vừa đập luôn. Bao tiết kiệm.
nbkpr0
TÍCH CỰC
6 năm
Oằn tà là ngoằn cuối cùng thì có dây vẫn gọn và rẻ haha
Bút xanh
TÍCH CỰC
6 năm
M545 500k mua 21-9-2016 thay pin lần 1: 13-4-2017 đến giờ,

không chơi game,ngày trung bình 5h mở máy tính.
Chuột apple là nhất nhé, xạc cũng phải hơn người
@GiangTieuChuan Đè ngửa ra cắm. 😆
dracula1992
ĐẠI BÀNG
5 năm
Em bị rơi mất cục cuộn thứ cấp. Bác nào biết ở đâu bán ko ạ 😔
Con này mới giá chát, cũ thì thay switch rồi, chả biết switch con này sao mà không bền lắm. Còn dùng thì Ok

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019