Lượng đặt hàng Galaxy S8 nhiều nhất trong lịch sử Samsung, hơn S7 30%

Duy Luân
24/4/2017 22:6Phản hồi: 299
299 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bài ca muôn thuở =))
Trên tinhte dìm muốn SML luôn mà vẫn bán tốt à ?
Sung ơi , chạy nhanh vừa vừa thôi cho Táo chạy theo với 😔((
@Nguyễn Trần Nhựt Xin lỗi nha, nói về chụp tự động iphone nó làm tốt từ đời con 4s kia, chứ không phải dến bây giờ mới khen, nhưng khoản lấy nét nhanh thì còn khác làm tốt hơn đấy. Chỉ nói như thế thôi.

Còn việc bạn không nói đẹp 😁, bạn nói mấy bạn của bạn?? bạn phải biết họ dùng cái gì? Nếu bạn xài xiaomi thì bạn cứ cầm con S8 lên và so với con iphone 7+ xem con nào đẹp hơn. Chỉ có i Fan mới khen iphone đẹp hơn thôi.

Còn về camera nhé, iphone 7+ thua cả LG, và SS trong chụp đêm, Còn về tự động bạn ria và chụp liền xem nó có out nét không? hay vẫn dừng lại chờ lấy nét?.

Còn về Seeder :D. nếu SS nó trả tôi 100 triệu/tháng thì tôi sẽ tham gia, nếu không thì không đáng để tôi làm việc đó. Chỉ thấy bạn thiên vị cho iphone nên tôi mới nói. Cái chính là độ đẹp của nó. :D.
@dualshoсk Chỉ tội cho hàng nào đó bị gài dính bẫy. Không có quỹ lương mà tích cực thấy sợ. Nếu ông nào đó là Seeder chẳng qua chỉ tự vệ vì bị các anti công kích thôi, còn các ông nhận lương cook thì hung hãn vô bờ bến, bài của SS Sam Fan chưa kịp có ý kiến thì lập tức các ông bay vào chém hơn là game chém hoa quả...kinh quá trời, mà nhìn rất mắc cười, nếu các ông không nhận lương thì đâu có cái động lực đó, vì nó to lớn đến độ là thay vì phụ vợ giặt đồ, lo việc nhà, các ông chém. Nếu như chém không tiền lương thì các ông làm việc vô tích sự thay vì phụ vợ. Hoặc ông nào chưa vợ thì cố gắng làm thật nhiều tiền để mua cả hai con của hai hãng mà dùng.
@KiD Performan Vậy à , anh chỉ quan tâm cuối năm Táo có màn cong Amoled , quét mống mắt , vân tay sau lưng thôi nhé
@vtb center kô đc cook trả lương nhưng hung hãn như... động dục. Bọn này là pigple mà
khiem_kun
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sao hok có số cụ thể nhỉ. Nói vậy ai chẳng nói được, chung chung quá
muckc
ĐẠI BÀNG
7 năm
Biết là phải chờ bên thứ 3 nhưng mà hài cái khi apple công bố kỉ lục thì tin sái cổ cơ, còn SS lừa đảo hết nhé 😁
@muckc ngày xưa mình đang làm cho 1 cty usa , nghe bạn bè rủ rê chuyển sang 1 cty hàn . kết quả là suýt điên sau 3 tháng thử việc . tụi hq nhiều tiểu xảo lắm . tất nhiên ko phải tất cả .
@tranluc49936 giữa máy móc chạy theo chương trình sẵn với con người là ở cái tiểu xảo. mình sửa máy mình biết, hack sensor các kiểu, 😁
nin_kute
TÍCH CỰC
7 năm
Sam công bố thì phải coi lại, tin ai chứ tin Sam thì bán lúa giống, năm ngoái Note 7 công bố 7 8triệu máy đến lúc nổ lòi ra có 2.5 triệu =))
SeAx
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nin_kute Tội mấy thằng rúc váy vợ ghê.làm ko ra tiền đâm ra suy nghĩ cũng nông cạn.nhục bách nhục
nin_kute
TÍCH CỰC
7 năm
@SeAx Tội mấy thằng seeder, làm dc có ít tiền mà phải ngày đêm chầu trực cắn sủa liên miên, mà ở đây ai là trưởng nhóm Seeder thì khoá mỗm con cún con này đi nha, không thấy nó tâng bốc Sam dìm Apple gì hết toàn thấy cắn bậy sủa bậy ko =)) cún con háu đá
@cuongtao2016 Cũng tuy người dùng nữa chứ không phải ai cũng thích cái ios đâu. Đối với môt người dùng bình thường thì android cũng đáp ưng dư sức thậm chí tính năng nghe gọi nhắn tin còn nhiều hơn và tiện dụng hơn ios đấy. Ngoại trừ game ra thì android và ios mở những ứng dụng thông thường như nhau thôi. Tôi dùng cả hai hệ, cảm nhận sử dùng nhu cầu bình thường hàng ngày thì iphone 6s chẳng có ưu thế gì so với con note 5 cả. Nghe, gọi, nhắn tin, ghi âm cuộc gọi, chạy 2 ứng dụng, Face, zalo, viber, mail, chụp ảnh v.v.v vẫn ngon và nhanh, hầu như chạm là ra ngay.
SeAx
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nin_kute
Năm nào cũng có thông tin y vậy nhỉ.
Mà công nhận là đẹp,S8 hết đỏ tới tháng chua mấy bác.
dohoiah
TÍCH CỰC
7 năm
Lại giống nổ doanh số Note 7 ko? Đến khi "cháy nhà" mới ra mặt chuột;)
Năm nào gió cũng thổi mịt mù, cuối cùng năm 2016 iPhone 6s vẫn là iPhone bán chạy nhất. Top 4 đều là iPhone??? Anh Sam quen thói nổ lấy thành tích rồi...đếch tin được 😁
6 tháng sau ra cái s9 2cam, thì lại siêu phẩm
DLQ
TÍCH CỰC
7 năm
Và trong đó có em...là nên số lượng 😃 2017-04-24 17.50.10.jpg 2017-04-24 17.51.57.jpg
Lần đầu tiên trong lịch sử loài người 1 hãng công nghệ khổng lồ mà lời nói không có giá trị. Tập đoàn mà mở miệng ra giựt tít ầm ầm mà thiên hạ cười như coi hài kịch.
@Godofwar2017 Sam: Chém là nghề của anh mà nị 😁
@Godofwar2017 Ui bạn ơi, manh động quá. Tụi ifan nó cắn bây giờ. Bạn lại làm chúng nó tức vụ mất sóng, màn ám vàng, máy bị cong, bong sơn dù đeo ốp chung nó lại sủa nhặng lên đấy. 😁
@manhcuongc88 Chưa bằng nổ 7 được :D
Fitter12
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Godofwar2017 Còn ở VN còn nhìu thằng chém gió dữ lắm
Anh Sàm thấy năm nào cũng Nổ doanh số đặt hàng cao hơn, cao hơn, cao hơn ^^
@dualshoсk Cao, cao nữa, cao mãi....Sam lên tiếng 😁
g_p3
TÍCH CỰC
7 năm
Chạy đua ko nổi.. xài tầm 3..4 năm đổi lần
Bước đầu như vậy là được rồi còn chờ con số chính xác coi sao.
Mùa mưa tới sớm gió mát quá
spy912
ĐẠI BÀNG
7 năm
i cuồng miệng lưỡi không xương trăm đường lắt léo. Đến lúc Apple đại đế ra màn tràn viền thì lại cho rằng Apple chỉ định nghĩa lại màn tràn viền mà thôi. =))
ilove1520
TÍCH CỰC
7 năm
Chiêu quảng cáo quen quen, lần nào cái mới ra chả nói đặt hàng kỷ lục.
Màn hình đẹp cùng kiểu dáng hấp dẫn như vậy mà ko thu hút được lượng đặt hàng lớn mới là chuyện lạ! Chưa từng xài SS nhưng công nhận phiên bản S8|S8+ lần này rất đẹp
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)
@crazysexycool1981 Luôn thấy bạn comment tốt!! Một ifan cho hay!!^^
@Đập Chai01 Mấy ai thấy cái đẹp mà ko xao xuyến chứ
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)
NHIỀU đứa gato mà thấy thương.
ps- năm nay quá nhiều đồ chơi bù lại năm ngoái

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019