Ming-Chi Kuo: Apple sẽ ra mắt 3 mẫu iPhone trong năm sau, 2 máy OLED 6,5" và 5,8", một máy LCD 6,1"

ART+
13/11/2017 17:2Phản hồi: 149
149 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

king fox
TÍCH CỰC
6 năm
6,5” ngang cái ipad mini. Éo tin đc. Thấy hơi xàm
cắt riêng cmn phần tai thỏ ra chỉ để hiển thị pin sóng thì đẹp, cho số % hiển thị trong icon pin luôn 😁 mong đuỹ Cook sẽ update bằng phần mềm trong tgian tới. Dùng X đc gần tuần lại quay về vs 8plus :D
TFT LCD?
@Mr Fahrenheit TFT_LCD chỉ là công nghệ điều khiển hiển thị , còn việc nó sử dụng tấm nền nào thì bản thân hiểu rõ rồi chứ? TFT từ mấy đồ cũ kĩ hồi trước dùng tấm nền TN nên mặc định TFT cùi, chứ TFT IPS đề ngon nghẻ như bao con khác.
iLi
TÍCH CỰC
6 năm
Thích cỡ như 8 Plus, tràn viền nhưng ko có "tai thỏ",...
Thường mấy tin phỏng đoán này đừng đem lên trang chính, đỡ rối.
Nắp gập của tui đâu a huhu
braddock
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cái ông Ming Chi Kuo này sao ổng giỏi đoán về Apple thế các bạn? Ổng là ai vậy?
cometoi
TÍCH CỰC
6 năm
@luanth Bạn này đứng rình chăng ???
@nin_kute Ủa công kích sao vậy? Một giải thích khả dĩ cho việc từ hồi Cook lên thì thằng này bắt đầu đoán đâu đúng đó trong khi Apple bảo mật ghê gớm lắm mà. Nếu nó phân tích giỏi thì nó phân tích nhiều thứ chứ không riêng chuyện hậu cung apple.
Cook công khai nên chuyện ngủ với trai là đương nhiên chứ gì đâu mà nói công kích cá nhân. Nào nói Cook ngủ với gái mới là công kích Cook nhé.
@luanth luân gái hôm nay lại lliem bên này hả gái? Lo bán J,V, A cho tốt đi chứ em, X nó thuộc đại đế rồi, em lo vụ sọc đen trắng SinO cho tốt nữa nhé... 😁
SeAx
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ép bồ lại tự vả vào mồm rồi.cứ chê sung ra nhiều sản phẩm đi
nguyendrum
TÍCH CỰC
6 năm
@SeAx chỉ là phỏng đoán thôi, làm gì căng thẳng quá vậy?
@SeAx Có 3 mẫu thôi mà, làm gì ghê vậy 😁 Còn khướt mới đuổi kịp Samsung, ít nhất 30 mẫu mỗi năm nhé :D
@SeAx sung mà ra 3 mẫu đt 1 năm thì không biết doanh thu thấp cỡ nào nữa đây
thằng trương hữu luân bến tre @luanth đã vào chưa 😃
@nin_kute Nick face nó là trương hữu luân đó
thinhb1
TÍCH CỰC
6 năm
@luan.applehater Bố đây ko nhận ra hả 😃
@thinhb1 Bố thằng luân hả cháu. Về dạy con cho tốt nha cháu 😃
thinhb1
TÍCH CỰC
6 năm
@luan.applehater Bố thằng giả danh luanth nhé. Ok ko cãi.
Hóng thoii. Mong X giảm giá tí
Ngon
Ước gì cái mặt tiền này úp vào body của con sony xz1 nhỉ
hoquankts
ĐẠI BÀNG
6 năm
6.5 inch mà vỏ thép chắc tụt quần quá hí hí 😁
xem thiên hạ cãi nhau qua màn 4inch 😃
Sang năm mua là đẹp.
Ảnh qua năm ra 3 con Ếch, 2 con Nót...đối trọng với Apple cũng nên?
Có lẽ là ip9 , XXvà XXplus😆
Năm sau nữa sẽ XXX😃
Apple mà áp cái thiết kế notch "tai thỏ" cho toàn bộ sản phẩm thì đúng là thảm họa. Không thể phủ nhận có nhiều ifan ko mua iPhone X vì cái thiết kế này (trong đó có mình), họ đang "bám trụ" ở các đời 6s hoặc 7, 8.

Riêng mình, ko nút home ok, ko jack tai nghe ok, camera lồi ok, nhưng đến cái notch thì pó tay, quá sức chịu đựng =))))))
cuthune
TÍCH CỰC
6 năm
@harryhoang1986 Vắng mợ chợ vẫn đông
Ngày xưa thì làm màn bé con con , giờ thế éo nào mà ra màn to vãi vậy. Màn 5,5 của 6p mà thân máy to hơn hẳn 5,7 của note 4. Giờ thì theo màn tận 5,8 với 6,5. Mà làm màn to vậy thì bỏ cái khoét góc phía trên đi. Máy to mà xem ko full màn nhìn ức chế lắm. Sao mà ghét cái tai thỏ với cái cong tràn viền của s8 thế ko biết. Cứ làm màn full + phẳng, nhưng nâng trải nghiệm người dùng, + pin trâu, máy bền ko lỗi vặt và màn nét ... Chứ cứ nghĩ ra mấy cái kiểu như vậy thấy thật sự là ko hiểu mong muốn của người dùng. Giờ 2 con máy đáng mua nhất có lẽ là ip 8p và htc u11 p.
@minhtuan7610 mình xài 8p nặng bỏ mợ lun, mặt kiếng rớt cái là tiêu nên phải chơi case dầy, case mỏng cũng ko yên tâm. Đáng mua hiện nay chắc là 7p, vỏ nhôm cầm nhẹ hơn hẳn.
taducanh
TÍCH CỰC
6 năm
Cần 1 con 2 sim thì sẽ quay lại với táo ngay.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019