Mở hộp HTC One E8 Dual SIM: thêm sạc nhanh QuickCharge 2.0 và OTG so với bản cũ, giá 6,59 triệu đồng

Trung Dt
29/6/2015 18:42Phản hồi: 482
482 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mtbox
ĐẠI BÀNG
9 năm
Con này cấu hình ngang bphone nhưng thua bphone về giá. Nếu yêu nước sẽ chọn bphone vì e8 giá ko bằng bphone.
HTC One E8 Dual SIM sau khi được nâng cấp lên Android 5.0.2 cùng giao diện Sense 6 với nhiều cải tiến và một phần tính năng giống với M9.
Em này giá tốt  nhưng không có lúa mua :oops:
sownhair
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cam em này chụp ban ngày đẹp vãi ra, tốc độ chụp siêu nhanh ảnh màu lên rất tươi nên chẳng cần chỉnh sửa đã đẹp rồi. Đêm thì chịu khó chỉnh tay tí ảnh sẽ tốt lên còn để auto thì chụp đêm hơi mờ mịt
ja ca cung ok,nhung ma ko thich cai o cho la.phan loa boomsound voi lai cai chu htc ẩn lam cho cai may no dài ra them
PhanVanTuan
ĐẠI BÀNG
9 năm
mấy bác cho e hỏi con này với ss galaxy j con nao ngon hơn?
http://hn.thegioithietbiso.vn/detail/product/samsung-galaxy-j-id143
Quá đỉnh. Đang tính bán M7 dual sim để mua e này
bankboy89
ĐẠI BÀNG
9 năm
@EmGiaKhang Giống mình vãi... cũng đang dùng m7 dual.
Lăn tăn pin của em E8 này ko biết thế nào, chứ m7 pin tồi tệ quá, khoản chờ mạng 2 sim tốn pin kinh khủng.
Các bạn dùng e8 dual rồi cho mình hỏi, nếu nhu cầu dùng bình thường, ko game, thì pin e8 trụ đc 1 ngày ko ạ?
sanglxagdm
ĐẠI BÀNG
9 năm
@bankboy89 Mình chơi game (game Tower of savior) mà vẫn trụ tốt tới chiều tối.
@bankboy89 M7 single mà pin còn yếu bác. Mình dùng đến 2h chỉ còn 30-40% pin. Chịu được 3 tháng là bán ee E8 này dùng thử như máy chính 2 hôm nay đi ngủ lúc 12h đêm thì mang xạc thôi. Pin ngon quá
dellusa
TÍCH CỰC
9 năm
nếu không 2 sim thì Z3 Au cũng là đối trọng đấy nhỉ - mỗi tội xách chân bh 12 tháng .
hoasenvang
TÍCH CỰC
9 năm
Hai loa ngoài của em E8 này nghe rất hay đó.
sonvt9x
ĐẠI BÀNG
9 năm
Phiên bản này mang mã hiệu E8sw từng được phân phối ở Trung Quốc, thế nên em mới suy luận ra những cái trên, việt nam là mã khác
ngudungsua
TÍCH CỰC
9 năm
@sonvt9x chính xác, vì con này 2 sim, còn lúc đầu tại VN là e8 một sim
Ngon,bổ,rẻ.
Moto Atrix 2
ĐẠI BÀNG
9 năm
các bác cho em hỏi? 2 sim ko cùng online, vậy khi đang nghe điện thoại ở sim 1 mà có người gọi đến sim 2 thì sẽ busy hay là thuê bao quý khách vừa gọi hiện không liên lạc được vậy các bác?
busy còn đỡ là biết ai gọi đến để gọi lại. chứ thuê bao thì hẻo rồi.
Mình đã từ bỏ .lựa chọn các máy mới của HTC kể từ khi cái menu nó thiết kế kiểu củ chuối này. Không biết bao giờ nó mới thay đổi cái cách bố trí này nhỉ. 😔
Ngothuydu
ĐẠI BÀNG
9 năm
bán giá này thì Bphone không có ruồi mà ngáp
phiên bản của trung quốc, đem qua việt nam bán...? có lẻ nào như bb q10 bản thái lan mà bán chính hãng ở VN ko ta. rẻ nó củng có lí do hết. chỉ có mua bị đắt hoặc mua giá hợp lí, còn rẻ là có nguyên nhân cả ah.
phong_hue
TÍCH CỰC
9 năm
Quá đẹp cho một cuộc tình! 😁
Em này công nhận giá tốt thiệt.
Cấu hình ngon, giá yêu, thiết kế đẹp, hoàn thiện HTC cũng ngon.
chỉ chán mỗi cá 3 nút trên màn hình thôi
Đã xúc 1 e màu xám đen ở tgdd. Cảm nhận máy đẹp, pin khá ổn, onl 3g thoải mái cả ngày tối về còn gần 50% k game chỉ fb và chat chit. Màn đẹp k thấy ám vàng. Có lẽ tùy con bị. Camera ít dùng nên k đánh giá. Máy chạy rất mượt.
sownhair
ĐẠI BÀNG
9 năm
@CuongHgg Bác mua có được khuyến mãi nhiều không? Mình mua được giảm 600k với cái bao da có tính năng tắt mở khóa màn hình
@sownhair Đc cái flipcover với cái sim bùm thôi giá vẫn 6590k
@sownhair Bạn mua máy ở đâu mà được giảm như vậy?
Mua lỡ M4 aqua, rất chi là hối tiếc, rất may là mua cho vợ với nhu cầu khá cơ bản. Nóng thì còn chịu được chớ bộ nhớ ít thì tù túng lắm. Con này mà ra sớm tý thì hay biết mấy.
Xin lỗi các bạn mình không mua con này nhé, mình sẽ bù thêm hơn 4 củ nữa để mua điện thoại thể hiện lòng yêu nước nồng nàn của mình nhé.
Ngay sau khi bị thu hồi điện thoại để sửa lôi, mình không thể kìm hãm được sự dung sướng, lên web đặt ngay thêm vài con điên thoại nữa để cứ thu hồi cái nào thì mình cũng không phải sợ không có máy dùng.
Bphone thật tuyệt vời! Và giờ mình đang dùng iP 6.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019