Laptop Acer

Mở hộp Sony Xperia M4 Aqua Dual: thiết kế đẹp, 2 SIM, giá 6,49 triệu đồng

Trung Dt
3/6/2015 12:6Phản hồi: 454
454 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ngon , nếu có nhu cầu cũg mua , h thik hàg cty thôi ko cchoi xtay nữa vì h dựg nhiều
Máy có phần cứng với chip xử lý khá mạnh, RAM 2GB nhưng hơi tiếc là bộ nhớ trong chỉ vào khoảng 8GB, trống khoảng 2.9GB.
-Cái gì cũng ngon sao bộ nhớ trông bèo thế 😃
Giá ko tốt bộ nhớ trong quá it 8gb thì chỉ dùng đc khoảng 5gb, với giá đo asus có 32gb bộ nhớ ram 4gb màn full hd rồi, sony vẫn đắt so với hiệu năng
@kevin2210 đắt á. Asus vẫn đang được intel nó bù lỗ đấy thím à. Không con zen cũng phải cỡ trên chục triệu với bản cao cấp nhất còn Zen zoom thì bh chắc chắn trên chục củ rồi. khỏi phải bàn
Vô nước biển chống được không nhỉ hay chỉ chống nước bể bơi. Ai biết trả lời giùm với?
hiuhiu_man
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tanchiquaidao9909 Vô nước biển ko được bác nhé, kể cả Z2, Z3 ngâm nước biển cũng chết.
@hiuhiu_man Vậy mình hay đi bơi với con. Chắc mang xuống hồ bơi ok chứ bạn.
@tanchiquaidao9909 cái này chỉ trường hợp nhỡ nhàng thôi như rơi xuống nước nhặt lên nước biển thì thấy vẫn dùng được nhưng nhanh hỏng hơn nước ngọt vì nó có nhiều muối hòa tan. Cái này cực kì hữu ích cho những người làm việc liên quan đến nước chứ người không hay phải động đến cũng chả cần lắm.
6 củ là ngon rồi nhưng 64 bit mà pin thấp vậy thì nhanh toi lắm :|
ngoctrungba4
ĐẠI BÀNG
9 năm
boyqn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cái cổng usb mà để dưới đít thì ổn hơn
Giá hợp lý, nên mua cái này vừa túi tiền, máy đẹp...
KYE SANG
ĐẠI BÀNG
9 năm
Máy đẹp, giá tốt. Hy vọng con này sẽ bán chạy giúp Sony vượt qua khó khăn 😃
mấy bác cho e hỏi nên mua sony xách tay ở Hà Nội thì mua ở tiệm nào là uy tín nhất ạ
M4 Aqua có chức năng double tap đánh thức màn hình không mấy bác .
boyqn
ĐẠI BÀNG
9 năm
[QU OTE="OnlinePico, post: 45074633, member: 2055236"]5790k tặng kèm tai nghe sony bác nào có nhu cầu mua inbox em 😃[/QUOTE]
Bác ở đâu
dangphinv
ĐẠI BÀNG
9 năm
fan thì lúc nào cũng có người cuồng, nhưng 1 bộ phận fan Sam mình không đỡ được 😁 các bạn ấy thông thái tới nổi có thể biến những thứ không thể thành có thể, và khi bị người ta phản biện thì dùng "cẩu ngôn" đại pháp ra đánh. Ai cũng có nhận đinh riêng, đó là quyền tự do, nhưng dùng ngôn ngữ vô học hay áp đặt ý mình cho người khác là điều không chấp nhận được
Cho các anh chị em tinh tế phân vân giữa Zenfone 2 và M4 Aqua 😁

Làm gì có
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đã tốt thì tốt cho chót đi, lên 16GB cho nó thơm, thêm vài trăm nữa cũg đc. 8GB thấy nản, chuyển sag thẻ nhớ đâu faj ai cũg biết rồi lại lỗi data này nọ. Tóm lại là Sony kiệt lém
so sanh vs ip6 đi
Thêm 1,5 triệu vào nữa làm con Z3 Xách tay thì sao nhỉ??? :oops::oops::oops: M4 aqua đã 6,49tr rồi :eek::eek::eek: sony-xperia-Z3-Au-slide-3.jpg
thusinh04
TÍCH CỰC
9 năm
@Cuong Nb Đem hàng xách nách so với chính hãng, tinh tế vãi.
Con này với sky a910 fullbox con nào hơn mấy bác, cũng ngang giá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019