Mobiistar sắp giới thiệu điện thoại 4 camera, màn hình tỉ lệ 18:9, giao diện mới

cuhiep
19/9/2017 13:26Phản hồi: 77
Mobiistar sắp giới thiệu điện thoại 4 camera, màn hình tỉ lệ 18:9, giao diện mới
Trưa nay đi ăn trưa vô tình gặp em gái cao cỡ 1m8, tướng người mẫu cầm hai cái điện thoại, thấy lạ lại. Mình mượn coi thì thấy của Mobiistar và chưa bán ra tiện thể chụp vài tấm hình khoe với anh em. Dĩ nhiên là được sự đồng ý của em gái đó. Nghe em ấy nói chiếc điện thoại này sẽ sớm được ra mắt...

Mobiistar là thương hiệu điện thoại Việt Nam với các dòng sản phẩm giá dưới 6,9 triệu. Không rõ chiếc điện thoại với 4 camera, màn hình tỉ lện 18:9 và viền tương đối mỏng này có còn nằm trong tầm giá trước giờ hay không.

Mình lướt sơ qua thì thấy một số thay đổi khác như là bộ giao diện khác hoàn toàn so với những máy Mobiistar trước đây. Nhìn nó hiện đại hơn, bê đê hơn (nhiều màu tím 😁) nhưng dù gì cũng hơi cái giao diện ngày xưa.

Một điểm nữa mình phát hiện là vuốt từ dưới lên để vào control center giống Bphone và iPhone (trừ iPhone X).

Điều mình không thích lắm là em này xài cổng microUSB chứ không phải USB-C

Mobiistar.jpg Mobiistar-2.jpg Mobiistar-3.jpg Mobiistar-4.jpg Mobiistar-9.jpg Mobiistar-8.jpg Mobiistar-7.jpg Mobiistar-6.jpg Mobiistar-5.jpg
77 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giá 3tr nữa thì quá ngon 😁
Ko thấy em gái đâu hết. A Hiệp ko có tâm.
@Doan Phu Hoa Cuhiep vốn hay sai câu cú nên mọi người đều biết đoạn "gal cao m8..." thực ra là thiếu mất chữ "bẻ đôi". Ko thì đã chi chít ảnh!!
MasterPhuong
ĐẠI BÀNG
7 năm
A Hiệp đã 6.9 em ấy rùi nên có cái đt đó 😃
Bác @cuhiep vớ
vẩn quá. Chụp hình điện thoại sao không chụp hình em gái luôn. Điện thoại được lên sóng mà em gái không được lên sóng có phải thiệt thòi cho e và phũ phàng với anh em tinh thế không.
saigonday
TÍCH CỰC
7 năm
@huuhanhctm1 Sợ xấu đt chắc, đúng là cuhiep ko có tâm
Trí_Cùa
ĐẠI BÀNG
7 năm
đọc thì thấy ghi em gái 1m8, xem ảnh thì chỉ thấy điện thoại :mad::mad::mad::mad::mad:
You!
ĐẠI BÀNG
7 năm
4 camera 😁 :D
tới chắc 5 6 7 mất
cuong642
TÍCH CỰC
7 năm
@You! hình như ko nhầm thì có con đt fire phone amazon 6 cam thì phải
sinhtv77
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sao mấy em giá của các hãng điện thoại sắp ra sản phẩm mới toàn là gặp mấy lão mod tinh tế nhỉ? Nghi quá!
iLi
TÍCH CỰC
7 năm
Nói phét chưa bị đánh thuế có khác,
điện thoại giờ chạy đua camera :3

microUSD , có vẻ các thím mod xài ios gõ bài nên hay bị tự sửa lỗi ,
cuong642
TÍCH CỰC
7 năm
@transyhongvn cam nhiều thì có lâu rồi, cần gì chạy đâu 😁
Ăn theo thiết kế Các Flagship của Samsung và Iphone 7 Plus còn không nên hồn 😁
3 triệu chắc cháy hàng :D
Em X lại chuyển setting lên trên rồi 😆
@bomduc đó là cái mà mình ghét nhất ở em x. vuốt từ trên xuống nó ngu lắm. nhưng mà vì cái home nó còn quan trọng hơn nên đành chịu
@cuhiep Sd smp hai tay có gì ngại đâu. Đứa nào nói smp thích hợp xài 1 tay đem quay tay cho chết
snackviet1
TÍCH CỰC
7 năm
Âm thầm,k ồn ào,k đem mình ra so sánh với những ĐÀN ANH HÀNG ĐẦU. Ủng hộ đê mọi ng, nhìn cũng đẹp nữa. Mobistar thì có truyền thống giá rẻ rồi. em thì cạch ông mobistar này từ thời cái con gì màn hình 5in độ phân giải 854x480,Ram 512MB 😃 rồi
Số cuhiep đỏ thế nhỉ 😁 mình cũng đi ăn trưa thường xuyên mà chẳng bao giờ gặp được em cao 1,8 m cầm hai chiếc đt chưa ra mắt bao giờ cả . Chắc số nhọ:eek:
@uthalinh mình không tin vào nhân quả lắm, nhưng sống tốt thì cũng hay gặp may
Police01267
ĐẠI BÀNG
7 năm
@uthalinh chắc là do ăn ở
dovanpha87
ĐẠI BÀNG
7 năm
Kheo với ae,cô gái chẳng thấy đâu,bài nào của lão mod hiep này thì vớ vẩn hết sức.
đù. cổng micro USD là gì thế các cụ ?
@Trịnh Quang Duy chuẩn luôn, có mấy chứ mà type cũng không nên hồn nữa!
@Trịnh Quang Duy có usd mới có mà dùng chứ
Ko chụp là cũng biết em ấy là bông có trái rồi.. Mấy cha cứ đòi cho dc...thấy là ói ko kịp đấy
CuBaoLam
ĐẠI BÀNG
7 năm
kheo với ae tinh tế là đi ăn trưa mà lại toàn chụp ảnh đường nhựa thế mod ơi, cho xin cái địa chỉ để mai mình ra gặp e 1m8
Em xin với mấy chữ "điện thoại thương hiệu Việt Nam"
hieutron
TÍCH CỰC
7 năm
Sao không dùng Usb - C nhỉ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119