Mọi điều cần biết về Shadow of the Tomb Raider trước ngày ra mắt

P.W
28/7/2018 17:55Phản hồi: 99
99 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

trung_it
ĐẠI BÀNG
6 năm
1050 chắc khoai r 😔
Hoang-kuro
TÍCH CỰC
6 năm
@trung_it max setting lại ToR bản thứ 1 so với med setting vẫn thấy lung linh trừ mấy cái hiệu ứng khói lửa bỏ bớt ảo, da bớt láng mịn.
bản thứ 2 thì không thấy lắm, trừ mấy cái detail mà quay chuột vèo vèo nên cũng ít để ý.
Game giờ đồ hoạ đẹp thật, nhìn clip thì k phân biệt đc người thật hay giả luôn.....
Chơi Game này cực kì tốn thời gian 😁
Phải xác định ngày cày 5H-10H game thì mới mong phá đảo nhanh được! :D
troll face tau.gif
VIC_VIC
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Cuong Nb Thì ngày chơi 1h là đc mà
1stMrC
TÍCH CỰC
6 năm
thấy hình liên tưởng đến taliya vl =]]
sozuoka
TÍCH CỰC
6 năm
Thằng Square Enix keo quá, không trợ giá cho thị trường Việt Nam. Capcom nó trợ giá MH:W giá chỉ có 800k trên Steam Việt Nam mà thằng SoTR này tận 1.250k, khá là mặn 😔
Hoang-kuro
TÍCH CỰC
6 năm
năm sau nó tụt không phanh ây, bản 2 đôi khi có sale còn chừng 400k. cái FFXV vừa rồi có sale off 600k (chưa DLC, ko biết có ai care nữa hok) ấy.
sozuoka
TÍCH CỰC
6 năm
@Hoang-kuro Cái FFXV ra từ khá lâu trước đó trên console rồi nên bản PC mới sớm sale thế để vét nốt (mà bản PC đủ hết DLC tới thời điểm hiện tại mà). Con RoTR ra tít từ đầu 2016 mà đến giữa năm ngoái mới bắt đầu sale, bản này chắc cũng vậy rồi.
Azkan
TÍCH CỰC
6 năm
vẫn thích nhất bản reboot, nghe ẻm rên sướng hết cả người
Thsnh989
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Azkan Recommend cho bác chơi game nhật , nghe rên chắc bác chết ngay tại chỗ 😁
Azkan
TÍCH CỰC
6 năm
@Thsnh989 Rất tiếc mình không thích thể loại rên fake như vậy.
matrix103dpi
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ko lẽ giờ cày lại tomb 1-2-3 vú tam giác sao trời

Còn game nào giải đố như tomb mấy bản đầu ko các bác? Ps4 nhé
@matrix103dpi Uncharted?
matrix103dpi
ĐẠI BÀNG
6 năm
@P.W Có vấn đề về đọc hiểu à bồ tèo?
Mình đang Zelda bao giờ cho end game đây 😁
Nhìn đồ họa đẹp quá, chưa biết thông số tối thiểu cài game này như thế nào nhỉ ?
Thế giới trong game luôn là một thế giới sống động, đẹp đẽ và tuyệt vời, mang lại cho chúng ta những trải nghiệm về thế giới rộng lớn kì vĩ và đầy bí ẩn ngoài kia qua một khung hình nhỏ hẹp. Mình luôn mong muốn công nghệ thực tế ảo một ngày sẽ thật phát triển để mình có thể bước chân vào một thế giới game gần như hoàn hảo kia 😁
hiepmu
CAO CẤP
6 năm
@Archibald_Mclean Maria :D
sự trở lại của tom rider cả trên phim ảnh lẫn game
Game mà nhìn tiêu đề mình cứ tưởng Phim chứ 😁, ít chơi game nên ko biết
thienphuc117
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chỉ buồn là không có thời gian để chơi. Đi làm đi học về nhà lo gia đình hic...hic....quá nhiều game hay để chơi nhưng thời gian quá hạn hẹp. Ước gì có mây ngưng thời gian giống Doremon để chơi thoải thích xong rồi quay ra làm việc mà vãn ko lo ko có thời gian.
IQ52
TÍCH CỰC
6 năm
t9 10 11 là khởi đầu cho mùa game nóng nhất năm
Kiểu này lại phải mua chơi trên PS4 Pro rồi 😃. Dàn PC i5 Haswell, 1060 có 3GB RAM sợ hơi đuối.
Hoang-kuro
TÍCH CỰC
6 năm
@Metalcore0310 ĐUỐI Thâtj, đời haswel sao không nâng 8Gb lúc có thể :oops:. card hd7850 1gb vẫn chiên med setting được ấy. hơi giật thôi chứ chơi 45 fps như quay phim chậm mấy khúc hành động
Elnino242
TÍCH CỰC
6 năm
@Metalcore0310 Mình khuyên thật lòng thà bạn để dành tiền đó nâng cấp pc lên , chứ đã chơi trên pc thì đừng đi mua console làm gì phí tiền, vì nó sẽ còn tệ hơn cái pc bạn đang có nữa ,bạn xài 1060 thì đã chơi hơn đứt bên ps4 pro bị lock 30fps rồi
@Elnino242 Mình đang có cả PS4 Pro rồi bác. Căn bản dàn PC cũng mới mua được tầm 2 năm vẫn ổn nên chưa muốn nâng cấp thêm, giờ cứ mỗi năm nó lại ra tiếp đồ mới hơn kiểu này chạy theo mệt lắm 😃
@Hoang-kuro Đợt xúc 1060 bản 6GB hết sạch, ko có hàng để mua đó bác.
Hoang-kuro
TÍCH CỰC
6 năm
bà con steam và các 4rum khác hùa nhau chơi game trên youtube với lại không mua dlc cho tới khi nó ra bundle cuối cùng của có dlc luna. tránh bị square hút máu như cái day one :eek: tội tụi day one mất thêm những 10-15$ mới có royal pack😁
sozuoka
TÍCH CỰC
6 năm
@Hoang-kuro Không ăn thua đâu, $E nó vẫn bán được cả đống rồi. Mà thực ra bản Royal Edition như PC chơi cũng gần như là đầy đủ hết rồi, mình mua về chơi hết cả base game + DLC + thi thoảng vào quẩy Comrade tí cũng hơn 100 tiếng, tính ra cũng ok (chỉ cay cái là ra được 3-4 tháng nó đã sale rồi 😕 )
Anthropology
ĐẠI BÀNG
6 năm
Sắt thành assassin's creed rồi
Đồ hoạ đẹp như film ấy nhỉ ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119