Nhờ tư vấn Samsung Galaxy S7 T-Mobile vs Sprint

12/3/2017 10:23Phản hồi: 11
Nhờ tư vấn Samsung Galaxy S7 T-Mobile vs Sprint
Chào anh/chị!

Tình hình là em đang có nhu cầu mua một chiếc Samsung Galaxy S7 nhà mạng (em nhờ người quen xách tay), em đã có tham khảo thì thích 02 nhà mạng:

T-Mobile

Sprint

(em thích 02 nhà mạng trên vì 02 nhà mạng này nó không có biểu tượng logo nhà mạng phía sau như AT&T hay Verizon)

Nhưng em đang băn khoăn vì có tham khảo thông tin thì nhà mạng Sprint không được tốt lắm về mảng sóng và phần mềm khi dùng tại Việt Nam

Nhờ anh/chị tư vấn giúp em một chút về vấn đề trên nhé

Cảm ơn sự giúp đỡ của anh/chị rất nhiều./.
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình cũng đã dùng 1 em like new của Sprint, sóng không được tốt lắm. Đủ liên lạc tàm tạm.
@dhlinhbk Cảm ơn bạn đã cho ý kiến, mình cũng đang băn khoăn và tham khảo ý kiến của mọi người ạ.
Cái này là ý kiến cá nhân, với cả 1 máy cũng k nói lên tất cả nhé 😁
Bạn nên nghe ý kiến từ nhiều người hơn nữa.
@dhlinhbk Thanks ạ.
up
bản mỹ đều chạy chung 1 rom và đều như nhau bạn ạ
Thì Mình Có Chút Này Muốn chia sẻ với bạn là T-Mobile sài đc 4G tại việt Nam, Còn Sprint thì có nhiều Room có thể Up hơn, bên mình thấy đa số là thích dùng Sprint, bạn có thể gjes bên mình xem qua máy nhé, ưng thì mua k ưng thì k mua, anh em vui vẻ là ok rồi
TammyLy
ĐẠI BÀNG
7 năm
kiểm tra tính tương thích của các nhà mạng di bạn
https://vn.etoren.com/pages/search-results-page?q=galaxy+s7
theo mình thấy up rom quốc tế vào fix full lỗi em nào cũng ok . vấn đề nếu có tmobile càng tốt nhưng bản này khá hiếm bác ak 😃 hn mời bác qua bên em trên tay em sprint may mắn khéo đc em tmobile 😃
S7 sprint của em 2 số đầu imei là 35 và số imei thứ 7,8 là 07 , thông thường verizon , sprint 2 số đầu imei là 99 chứ . Vậy imei có vấn đề gì về xuất xứ không các ah..?
theo e thấy thì như nhau bác ạ 😁 k khác biệt nhiều đâu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019