Những lợi ích bạn có được khi mua robot hút bụi lau nhà

Duy Luân
31/3/2019 10:58Phản hồi: 169
169 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chinhnv28
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chiều cao của e này là bao nhiêu nhỉ? Để tính xem em nó có chui lọt được vào sofa
Giá còn cao quá
ý tưởng hay, trong năm nay e sẽ mua 1 con xiaomi để hút, nhà có 2 cái cam rồi, thêm con này nữa là sắp thành smart home, kkk
Chốt một câu là có nó cũng được, không có cũng được. Ai thấy thích thì mua thôi ạ!
Những lợi ích đó có được khi có dư tiền
Nhà có con nhỏ nên chả dám dùng món này mod @Duy Luân ạ. Chúng nó lại tưởng đồ chơi của chúng nó rồi đập như chơi. Hơn nữa sàn nhà lúc nào cũng đầy đồ chơi của chúng nó nên trước khi quét hay lau đều phải dọn đồ chơi, cái này robot chưa làm được.
@ViTieuBao86 Đồ chơi cao cấp cho bọn nhỏ
@ViTieuBao86 Đúng rồi, có con nhỏ thì không nên dùng nha
letrang_vt03
ĐẠI BÀNG
5 năm
@ViTieuBao86 Mình có con robot thông minh, làm dc nhiều thứ hơn mấy con quảng cáo nhưng hơi ồn 😁
@letrang_vt03 À con chạy bằng gạo và nước chứ gì. Con đấy độ tin cậy thấp lắm. Chăm sóc bảo trì bảo dưỡng ko đầy đủ là nó hỏng hóc ngay
nightfox23
TÍCH CỰC
5 năm
Mình nhà chung cư và đã dùng robot hút bụi 1 năm nay, công nhận là rất đáng tiền, nhà sạch sẽ hơn hẳn mà khỏi tốn công quét với lau
Hudson
TÍCH CỰC
5 năm
Mới chỉ vài ngày cũng chưa nói lên đc nhiều điều.
mình mua con xiaomi gen 1 chưa được 1 năm, bây giờ khởi động nó lên là tầm 5s nó tắt nguồn, mình đã gắn vào dock sạc sau đó kết nối điện thoại để kiểm tra thì thấy báo pin 100%. Sau đó khởi động lại thì 5s cũng tắt nguồn, phải cắm vào dock sạc mới lên nguồn. Ai biết bị gì ko ạ? và nếu sửa thì mang đến chỗ nào ở Đà Nẵng ạ
Thin_Ngất
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình dùng được 2 tháng. Đáng tiền, thấy nó chạy cũng vui vui. Con không bày đồ chơi ra như trước nữa. Mỗi cái ông con hay làm đổ cháo, mà con robot chui vô chỗ đó bôi ra thì xác định.
hai.doan90
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hqua mình mới mua con ecovacs deebot dd35 dùng thử, nhà sạch kin kín và hút được bối lông chó luôn 😃 thích
Con này sao không nhớ vài tấm bản đồ nhỉ. Tiện cho việc di chuyển các tầng
lang
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tuyệt vời trong cách nghĩ và làm !
Syter
TÍCH CỰC
5 năm
Mới lấy con Robot của Anker, xài được 3 tháng rồi. Quá hài lòng hue hue.
hoaquynh34
TÍCH CỰC
5 năm
hấp dẫn quá khéo cũng phải cố gắng sắm lấy 1 e chứ đi làm về thời gian lau dọn nhà nhiều quá
indiman
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang có ý định mua xiaomi gen1. Bác nào dùng cho mình hỏi chút:
- Có tường ảo không?
- Ví dụ, mình có 1 cái ghế đơn, mà hay di chuyển lung tung, thì khi lau nhà con robot sẽ xử lý ntn nhỉ? Bỏ qua hay là scan lại vật thể, sau đó mới lau?
Thanks.
mua cái này ở đâu thế anh em
tuananhhd88
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhà có nhiều tầng thì nên mua con nào có thể nhớ được bản đồ của các tầng các bác nhỉ. Đầu tư mỗi con cho mỗi tầng thì mắc quá. Cám ơn các bác
goodbye77
TÍCH CỰC
5 năm
cái này nhà chung cư ok chứ nhà phố như em tầm 50m2 3 tầng thì ko ăn thua nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019