Những ứng dụng cần thiết cho điện thoại Android để tuỳ biến màn hình Home đẹp hơn, cá nhân hoá hơn

Mikeknowsme
11/12/2018 13:41Phản hồi: 80
80 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đơn giản.
mr.tw0
ĐẠI BÀNG
5 năm
sau tất cả lại chở về cái máng lợn thôi 😁
Dùng một hồi rồi vẫn quay lại mặc định. Đơn giản, nhẹ, mượt!
Khi dùng dt đủ lâu khi bán ko dí mắt vào đt thì để mặc định chỉng lại cài đặt auto dùng cả năm
Zooper nó ngừng rồi, ai mà xài nó chi nữa
Ai muốn tùy biến cực khủng thì xài KLWG để tạo widget, mạnh hơn Zooper nhiều. Còn không muốn widget thì xài KLWP màn hình sạch không còn icon với widget nhưng vẫn bảo đảm đầy đủ thông tin muốn mở app nào cũng được, bảo đảm homescreen cực khủng, muốn gì cũng được, như live weather tự thay đổi theo thời tiết thật, có gió thổi mưa rơi hay sấm chớp, đồng hồ quay từa lưa, nghe nhạc trực tiếp không mở app...
vào chỉ vì ngắm e sony mà ko có @@
Em xài đổi mấy cái rồi mà vẫn thấy mặc định vẫn đẹp nhất, nhẹ và mượt nhất. Xài cái này thì cho người khác xem là chính, xài mặc định là cho mình dùng.
ngày mới tiếp xúc với win trên pc/ lap cũng vọ chỉnh này nọ cho chất để rùi dần chán nản ko muốn nữa => mặc định cho nhẹ nhàng + nhanh. Sao này lại tới cái dthoại thông minh + mtb lại bắt đầu 1 quy trình mới và lại 1 cái kết phải có. Ôi tuổi trẻ nay còn đâu !
ios chả bao giờ có cái kiểu thay đổi này nhỉ, dùng ios chưa thay đổi launcher bao giờ, trong khi cái bphone3 thì cài tới cài lui mỗi ngày một theme 😁
Itachi2211
ĐẠI BÀNG
5 năm
@vule123 Bác giống em. Cái Bos launcher là cái launcher tệ nhất từng thấy. Bác đang dùng launcher gì vậy?
Nova + icon packs chỉnh 1 lần, xong
Hay quá
Cài wallz đi các bạn, có hình stock của các dt khác
Vợ bắt để hình nền ảnh vợ để các cô khác tránh xa, nên mình xóa hết app wallpaper lâu rồi 😆)
Zooper Widget quá hay 😆)))))))))))))))))))))))))
@porco-rosso thằng này ngưng update rồi
KLWG/KLWP ngon hơn nhiều
@trungkhiconmtv Cảm ơn bác 😁
Cụ thớt thiếu mất XWidget, mình sử dụng thì thấy rất nhiều giao diện đẹp. Lại miễn phí. Ai muốn xài ngon hơn thì trả ít phí
vẫn thích Nova Launcher nhất
@Mỹ.
TÍCH CỰC
5 năm
Hay, mình thích bài này
Vẫn trung thành với Nova Launcher! 😁
Dùng thao tác cử chỉ trên Samsung Galaxy S7 quá ngon?! :D
ko liên quan nhưng bài có nội dung giống ntn ông mod luân mập đã đăng mấy bài rồi thì phải
chanhthi
TÍCH CỰC
5 năm
Mình thích tối giản như thế này. Coi vầy chứ mở được cả chục cái app không cần đụng vào icon hay mở menu ứng dụng. Điện thoại android nào mua về cũng đều chỉnh như thế này, chỉnh xong là xài đến mãng đời cái điện thoại. Chỉ là vài ba ngày thì đổi hình nền. Vài tháng thì đổi cái widget. Chưa bao giờ nghĩ sẽ về với mặc định của nhà sản xuất.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019