Offline Macbook 12": Cafe Tinh tế, 4:00 chiều nay

cuhiep
23/4/2015 2:5Phản hồi: 36
Offline Macbook 12": Cafe Tinh tế, 4:00 chiều nay
Mời anh em đến trai nghiệm thực tế chiếc Macbook mới của Apple chiều nay ở cafe Tinh tế, số 390/7 đường 3/2, quận 10. Macbook mới có nhiều điểm mới mà anh em có thể muốn thử, muốn xem như là bàn phím với hệ thống nhấn mới, Force Touch trackpad, màn hình Retina, cổng cắm USB-C, không quạt... Hiện mình đã có một chiếc, nếu từ giờ đến chiều mượn được thêm thì hay hơn. Mời anh em.
36 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Khuyến khích anh em đi cho biết, chứ với cái giá và mua xong khả năng phải lôi kéo Connection Hub để chuyển đổi các thiết bị ngoại vi thì cũng đến "dày" ví
Em thì đang phân vân macbook pro 13 và em này nhưng chiều nay 4h thì em không tới được mình thì off tới mấy h lận anh Hiệp.
@Rabbit Honey Theo cá nhân mình thì b nên chọn macbook pro retina vì những lý do sau:
1. Macbook này có 1 cổng kết nối nên cực kì bất tiện cho việc b sạc và sử dugj các cổng kết nối.
2. Là chip macbook cấu hình thấp hơn pro rất nhiều.
3. Quan trọng nhất là đây là sp mới chỉ hợp vs nhưng người thích khám phá trải nghiệm sp chứ chưa phù hợp vs đối tượng khách hàng sử dụng vs mục đích công việc
Respira
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Rabbit Honey nếu bạn không ngại nặng hơn 1 chút thì nên mua con MBP 13 (1,5kg và 0.9kg)
@thanguk94 Mình thì có ipad air rồi chắc phải mua pro thôi cám ơn bạn nhiều ,nhưng vẫn muốn được sờ thử em nó như thế nào hichic
@thanguk94 - dành cho những người hay di chuyển,,lúc di chuyển thì ko cần sạc,có thể dùng usb,lúc trong văn phòng thì sạc,ko cần usb vì đã có đám mây + cáp quang rồi
- người ta di chuyển thì chắc chỉ cần tác vụ nhẹ như office hay lướt web ,chat chit thôi,có lẽ chip đó cũng đủ
Spirit_Love
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cho mình mạn phép hỏi là Macbook Pro 2015 Retina có phiên bản 15" ko nhỉ :-s
khiemcntt
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Spirit_Love có MH 15.4", SSD 256, Ram 16G giá từ 1999$
@Spirit_Love Retina early 2015 không có bản 15 inch bạn nhé 😃 chỉ có Air vs Retina 13 thôi
chiều sẽ có mặt :3
minhrâu123
ĐẠI BÀNG
9 năm
ở xa quá chứ nếu gần cũng ráng chạy lên sờ 1 cái cho đã
b0ytblue
ĐẠI BÀNG
9 năm
dự là chìu nay sẽ bị quá tải, leo rào, toặc cả xì líp :p:p:p:p:p:p
@b0ytblue tinhte mở cửa vào free cho anh em trải nghiệm MAC.
Chờ review về tốc độ xử lý của em này với nhiệt độ ;))...

Ko hạp với mấy con quá mỏng thế lày
Nhớ bán vé anh ơi, miễn phí choi chừng sập hàng rào đó... Mấy em gái đừng đi, coi chừng bị sàm sỡ 😁
lom-com
TÍCH CỰC
9 năm
Rồi.chiều nay tinhte lai dzô mánh:eek:😁
Tinh tế làm quả Free, vào cửa tự do, thoải mái đồ uống. Xem có như Hồ Tây way tờ pát kờ ko? 😁
Rockie
ĐẠI BÀNG
9 năm
chiều nay chạy qua thử 1 đoạn film HD để xem chạy mượt hay không =))
LinhChi94
ĐẠI BÀNG
9 năm
Không liên quan nhưng cho mình hỏi, HP chromebook 14 xài chung sạc với Macbook này dc k? Dự là mình bị mất adapter HP chromebook, hiện giờ đang xài sạc đt Samsung 2A nên sạc lâu đầy pin quá, 5h đồng hồ mới đầy pin
😔 chiều nay kô rãnh qua xem, tiếc quá
b0ytblue
ĐẠI BÀNG
9 năm
1000 like để tinhte mở cafe free chiều nay...:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
p/s: thử chiêu câu lai rẻ tiền 😁:D
cuongthinhco
ĐẠI BÀNG
9 năm
Trải nghiệm macbook - ước gì có luôn 1 ẻm
TK rất tinh tế và đẳng cấp
Vừa gọi qua bên quán cf tinh tế để hỏi han vụ offline này.

Vì mình là phóng viên công nghệ, nên muốn hỏi rõ xem có cần đặt chỗ trước hay mang theo vật dụng gì khi đến offline không? Vấn đề chỉ có nhiêu đó thôi, rất đơn giản

Đầu tiên một nhân viên nữ tiếp điện thoại mình thái độ rất cộc cằn thô lỗ, mình đã nói rõ ràng những câu hỏi của mình rồi nhưng nhân viên đó kiểu như chậm hiểu hay sao ấy, cứ hỏi những vấn đề đâu đâu.
Nói một hồi, thái độ cộc cằn lên đỉnh điểm, mình khó chịu nên hỏi thẳng tên của nhân viên đó thì lúc đó mới nói là cho mình gặp quản lý của quán cf tinh tế.
Đến khi gặp quản lý rồi thì mình mới biết được đây chỉ là buổi gặp mặt offline bình thường, không cần phải đặt chỗ trước hoặc mang theo vật dụng gì, ai vào cũng được. Có thế thôi mà nữ nhân viên kia cứ lòng vòng thái độ.

Mong bên Cafe Tinh Tế rút kinh nghiệm về cung cách phục vụ khách hàng nhé.

Thân mến.
@Tấn An Cám ơn bạn đã góp ý.
Cái này là lỗi cua mình.
Mình làm offline (đơn giản thôi) mà không báo cho các bạn ấy biết
starndq
TÍCH CỰC
9 năm
5h mới làm ra, có lẽ nào trốn sếp đi off :v

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế