Offline nhanh BlackBerry Priv: 5 giờ chiều nay, cafe Tinh tế

cuhiep
16/11/2015 7:8Phản hồi: 80
80 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

DRhohaho
ĐẠI BÀNG
8 năm
Sao lại có chuyện đem điện thoại của khách để quên ra offline nhỉ? Kiểu này ai dám tới cafe tinhte uống nữa.
AFCiuKFC
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đặt vé máy bay từ HN vào HCM để off...Mà ko đk.Đắng lòng...:p😁
mình nghĩ việc này không nên chúc nào. lần sau ai mà dám đến đây uống cafe nữa ?
CNTT-Viet
ĐẠI BÀNG
8 năm
offline nhiều thế
Cho bác nào cần các file APK của blackberry Priv
http://forum.xda-developers.com/blackberry-priv/general/list-blackberry-apks-t3243341.
Hic, đúng giờ hot lun, chắc lết qua cũng 6h
tienquy58
ĐẠI BÀNG
8 năm
thời gian ác thế :3 mai là ngon rồi
LONG8889
ĐẠI BÀNG
8 năm
Màn xấu! y như của Z30
@LONG8889 Màn amoled e ko ưa lắm, đoán trước là xấu rồi
@LONG8889 So với màn của PP thì sao bác? Mà các bác off trong nhà hay ngoài trời?
@ledat19121991 Amoled ra nắng không lóa, nhìn rõ hơn, xem lâu mắt dễ chịu hơn ;););)
BlackBerry 9800 cơ cáp toàn 2 năm mới phải đụng thôi. Mình thấy Priv này cơ cáp ngon đó chứ, độ bền thì chưa rõ, phải xem thử nghiệm ở bao nhiêu lần, thay có dễ không.
Manhkienhb
ĐẠI BÀNG
8 năm
Thực tình đợi em PP giảm giá để dọn đường cho Priv 😃
phohienbotat
ĐẠI BÀNG
8 năm
Khách uống cf để quên, tiện tinhte lấy cái quên đó để mời ae trải nghiệm. K biết vị khách nào đã để quên vui lòng ghé đến để trải nghiệm ạ. 1 thanh niên k biết vẹo gì phát biểu lung tung :p
phohienbotat
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Anhxuatchua1990 Vừa là nơi trên tay, trên chân, tren mông v.v... vừa là quán cf để ae đến trải nghiệm.
charger
ĐẠI BÀNG
8 năm
Priv khi sạc chuyển sang monochrome đơn sắc hay sao ý nhỉ????
hình như là màn hình màu âm thanh nổi hả các bác?
hoabomby
ĐẠI BÀNG
8 năm
Giờ mới thấy thì bó tay rồi T_T, còn ngày nào ko b 😔
Chắc em Đi Bộ Vượt cả 1484km từ Hà Nội ra TP HỒ Chí Minh quá 😁
Mong các bạn tham dự chụp ảnh,quay video tường thuật sau trực tiếp lại cho các Mem nhé!!! :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Kenny_Lam
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Cuong Nb Google Map cũng ảo tung chưởng hen, từ Hà Nội vào đến Sài Gòn mà có hon 1400km ah.
l_q_vinh
ĐẠI BÀNG
8 năm
Giờ ơi, Đà nẵng đâu.
hoanggia
ĐẠI BÀNG
8 năm
sao các bạn lại nói vậy? chưa thử sao biết đứt cáp, không ủng hộ còn nói điều không tốt, mọi người dùng BB đâu hết rồi, mình sẽ đến ủng hộ và sẽ mời chủ máy BB Priv 1 ly nước
hoanggia
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mặc dù không có đủ tiền mua BB Priv, nhưng được cần và trải nghiệm nên sẽ mời nước. cảm ơn chủ máy BB Priv trước, nếung ông có cơ hội, thì để hóa đơn lại mình thanh toán cho 0918 975 275
phohienbotat
ĐẠI BÀNG
8 năm
A-Y thôi, Z chắc phải kêu seri sony Z tài trợ :p
Đang rất quan tâm em này. Các bạn cho hỏi: Gõ tiếng Việt bằng bàn phím phím cứng trên Priv thì thế nào?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019