Philips giới thiệu smartphone ICS với pin 2400mAh, duyệt web hơn 10 tiếng

Didu
12/7/2012 3:29Phản hồi: 283
283 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sao các hãng ss,htc không đặt philip sản xuất pin cho smp của họ nhỉ
hay philip độc quyền ko sx ta?
em_ut
TÍCH CỰC
12 năm
@hotboyln Thật ra pin của máy Philips cũng chẳng khác gì các hãng khác cả. Chỉ khác 1 điều là thường họ nhét vào trong máy 1 cục pin dung lượng khủng so với nhu cầu của máy để tăng thời gian sử dụng. Chứ pin con S3 cũng đâu thua kém gì con này nhưng thời gian sử dụng của nó kém hơn (nhưng cũng chỉ là thời gian duyệt web thôi nhé, còn về tổng thể sử dụng mọi chức năng thì chưa biết ai ăn ai nữa). Thường các dump phone của TQ cũng vậy, họ thường làm máy dày, to để nhét vào trong cục pin dung lượng lớn.
Quá chuẩn, sợ nhất là khoản pin.
hunterx1111
ĐẠI BÀNG
12 năm
không nói gì đến chip, quảng cáo chăng @@
Pin trau cung la mot the manh
vitxiem02
TÍCH CỰC
12 năm
  • Cài sẵn Android 4.1
  • Màn hình 4"3 super Amoled
  • CPU 1.5 Ghz lõi tứ
  • Camera 8MP
  • Kết nối WiFi, Bluetooth, GPS, HSDPA
  • Hai khe gắn SIM
  • Mỏng 9 mm
  • Trọng lượng 100 gram
  • Pin 2400mAh cho thời gian đàm thoại 13 tiếng
Phải mà em ấy được như thế thì người ta giẫm đạp nhau mà mua mất 😁:p
The Gun
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vitxiem02 Sao bác không đưa thêm:
* Giá: 250 $ ~ 5,5 Triệu VNĐ.
Lúc ấy em thề em hứa em đảm bảo sẽ chạy nhanh nhất, dẫm khỏe nhất cho xem. =))
vitxiem02
TÍCH CỰC
12 năm
@The Gun Haha, quên mất bác ạ, giá chỉ đúng 5 triệu VND, 100 người mua đầu tiên sẽ được tặng 1 em PG xinh đẹp từ công ty Phillips, anh em chuẩn bị giày dép cẩn thận nhé, không thì mất dép đấy 😁
Nge thì cũng ngon thiệt đó nhưng nge cái cpu gì thấy gê quá đọc cứ như là diana-kotex.
pin khủng và lõi đơn thì đâu có tốn bao nhiêu dung lượng pin. heizz
chờ mỗi cái này, ko cần phân giải cao, chỉ cần lướt wed mà mail mủng là OK rồi!
hợp với đi xa tầm 3 hay 4 ngày!
hy vọng nó sẽ mượt như Sky và giá cũng như thế là OK
co tien thj sai iphone o thj dap da thoj.hjhj.
@vietdakia Vâng ip của bác là nhất! ip của bác bá đạo, Bác nên lập bàn thờ ip đi! Mà bác cuồng ngu lắm, một khi ip đè bẹp tất cả thì apple sẽ độc quyền về đt lúc đó đừng hỏi tại sao chính bÁC bị thiệt thòi, lúc đó ko còn ai cạnh tranh với apple nữa thì nó sẽ bóp cổ bác lè lưỡi! Nên nhớ độc quyền là kẻ thù số 1 của người tiêu dùng. Đúng lÀ Cuồng dại đến ngu si, thật đáng thương...:oops:
@KyNuConTrinh n0j pan o tjn.chu mjh saj wa nhjeu hag.thay iphon on dinh chu bo.mjh xaj dt chj text wa 3thag la doj dt khak roj.cu cho la tren nua xuog.o bjt thj a e chj gjao them
@vietdakia Nói chung bác cuồng quá. E cũng thích ip nhưng giá quá chát. So với đó e bỏ ra ít tiền hơn e cũng dc 1 cái ngon lành. Apple đang túng quẩn đi kiện lung tung nhầm kiềm hãm đối phương. Chính phủ Mỹ cũng tẩy chai apple nhưng ở tt ko đăng. Nói thêm là ở tt ít đăng tin bất lợi cho apple. Vụ nào quá lắm mới lên. Bác sang mấy trang khác mà xem apple bị ném đá thế nào

Sent from my LG-P500 using Tinhte.vn
wa duoc cho mot thiet ke nhu the!!!!
ICS, cấu hình tương đối, pin trâu, 2 khe gắn SIM

hy vọng là giá tốt...

chờ thôi, hehe
ktstuan83
TÍCH CỰC
12 năm
Welcome😁 ngài Philips Pin
😁 Lắm hãng đua nhau thế này tha hồ mà chọn
😁 Lắm hãng đua nhau thế này tha hồ mà chọn, sau này toshiba với hitachi hay vinagame chắc cũng đua nhau làm smartphone quá
Long_DN
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tinhte that day. Thoi dai nay pin la 1 cong cu canh tranh tuyet voi
Mê khoản pin của nó quá! Note pin 2500 mà mình xài ngày sạc 2 lần, lần hết 3 tiếng 😕
Bây giờ hỏi xem khi bạn có tiền và muốn mua một chiếc smartphone android thì bạn sẽ mua của ai. 4 cái tên sẽ lóe lên trong đầu đầu bạn HTC, SÁMSUNG, SONY, hay là LG. Có ai nghĩ tới các hãng khác không, vậy nên các hãng không danh tiếng về Đt đừng có tham gia mãng này nữa, mất công lỗ
The Gun
ĐẠI BÀNG
12 năm
@levu136 MOTOROLA bác quăng đi đâu rùi?
pin khủng quá ,sao cái ảnh cuối lại có tiềng Tàu ở đây ?>"<
tuanboxit
ĐẠI BÀNG
12 năm
kinh nhờ 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp