Phillip Morris tuyên bố sẽ dần từ bỏ thuốc lá trong tương lai, bạn có tin được không?

Hassler
4/1/2018 3:4Phản hồi: 65
65 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

M 25t chưa cũng như ko biết hút thuốc (mặc dù bạn bè rủ rất nhiều) nhưng em ở chung nhà từ nhỏ bị hít phải khói thuốc lá, lớn lên thì chung quanh ai cũng hút, xem ra mặc dù ko hút nhưng m cảm thấy m bị ảnh hửong rõ ràng ko kém gì ng hút lâu năm
danhviet87
ĐẠI BÀNG
6 năm
@takun92 bạn bị hút thụ động rồi. Theo nghiên cứu thì hút thuốc thụ động có hại hơn là hút chủ động. Thôi thì theo mình bạn nên chủ động hút thuốc
tgmjgm
ĐẠI BÀNG
6 năm
@danhviet87 Chết cười
dino_su
CAO CẤP
6 năm
@danhviet87 Bác này nói chuẩn nè, nghiên cứu chỉ ra rằng người hút thuộc thụ động còn hại hơn nhiều người hút. Bạn nên học hút gấp đi
huy639
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nhờ tin Phillip Morris từ bỏ nhành công nhiệp thuốc lá mình mới biết tới Phillip Morris. Chiến dịch quảng cáo thành công cmnr =)))))
Chuyển sang hít.. Ngậm...mấy cha này ko tin dc
quan0509
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nói lời hay ý đẹp để làm dịu lòng dư luận thôi, thanh niên này, phát biểu trên truyền thông rất nhiều về việc sẽ xem xét cân nhắc bỏ dần thuốc lá, với động thái là chuyển 1 phần R&D phát triển con iQOS rồi tung ra thị trường. Cách đây mấy năm, nó kêu ko làm Mal nữa, đã thấy điêu rồi.
barney88
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình thì ngày nào cũng bỏ, từ 22:00 đến rạng sáng, lần nào cũng thành công.
ngockhanh_Bb
ĐẠI BÀNG
6 năm
Trước đây e cũng hút..mà từ lúc bố bị ung thư phổi đến giờ sợ luôn..
Dành cho những bạn chưa biết về lợi nhuận của ngành công nghiệp thuốc lá
quocdongtq
ĐẠI BÀNG
6 năm
chỉ là họ quảng cáo cho dòng marlboro mới thuộc dạng thuốc lá điện tử thôi
vân và họ sẽ chuyển sang sản xuất thuốc điếu
nsditn2
ĐẠI BÀNG
6 năm
Bỏ thuốc lá là việc dễ dàng nhất tôi vẫn làm. Một ngày tôi làm được điều đó đến 2 lần. 😃
mrHz
CAO CẤP
6 năm
Tôi hút được hơn 10 năm và giờ bỏ được gần 3 tháng, thấy người sảng khoải hẳn ra
VVIET777
ĐẠI BÀNG
6 năm
Bà ngoại tao hút thuốc nam nay 85 tuoi con khỏe ru chet choc gi. Gio bà gia rui nen huy ko noi thui
Ơn giời. Mới đọc cái tiêu đề tưởng sét nó đánh. Đang dùng IQOS mà nó ko sx thuốc thì toi.
@Dollarssssss Có đáng xài ko bác? E đang tâm tư quá 😁
@Hassler Có. Đáng đồng tiền bác ơi. Ko gây hôi miệng, thậm chí mình ngồi trong nhà đóng kín cửa mùa lạnh cũng ko có mùi. Có điều mình ko rõ, tụi nhật nó hút xong, điếu thuốc hơi nâu nhưng khô ráo, còn mình hút sao nó nâu cả nguyên khúc thuốc, với lại nó ra nc nhiều. Hay là do khí hậu mình ẩm ta. Nếu vậy thì sợ nó lậu nc vào trong sẽ lỗi. Nhưg cái đó tính sau. Hút sướng miệng cái đã. À nếu bác mua thì mua 2.4 plus ấy nhé,loại mới nhất đó.
@Dollarssssss E nghĩ vụ ra nước chắc do khí hậu ẩm thật, để e nghiên cứu thêm xem ntn, thanks bác nhé 😁
tgmjgm
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có khi nào đốt nhang ko bạn
Sao the giới ko cấm cmn thuốc lá luôn đi nhỉ, vừa tốn tiền vừa hại sức khỏe vừa hại môi trường. Cấm sản xuất thì ko có hút thôi
tại sao ko trồng cần nhỉ, cũng như thuốc lá mà phê sâu hơn. Như dân da đỏ toàn dùng, ngày làm 2 điếu là đủ phê, ko cần chơi 2 bao. Tốt sức khỏe 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019