[QC] Energizer Official Store - Toàn kho giảm Hot

TTKM
2/8/2017 3:1Phản hồi: 67
[QC] Energizer Official Store - Toàn kho giảm Hot
Được biết đến như biểu tượng của năng lượng siêu bền bĩ với hơn 131 năm kinh nghiệm , Energizer tiếp tục chinh phục người dùng công nghệ bằng các dòng sản phẩm cáp - sạc - pin dự phòng với sự đa dạng và chất lượng vượt trội. Ngoài các đại lý, Energizer chính thức chào mừng cửa hàng online tại Lazada với ưu đãi hấp dẫn.

Từ ngày 3 đến 8/8, khi mua bất kỳ các sản phẩm Energizer tại gian hàng chính thức ở Lazada, bạn sẽ được giảm ngay 20% + Tặng kèm 1 cáp MicroUSB 20cm.

Số lượng quà tặng có hạn. Đặt mua & nhận hàng nhanh chóng ngay hôm nay tại đây.

Cùng xem, Energizer Official Store có gì HOT tại Lazada?

Với Energizer, tiêu chuẩn về chất lượng – an toàn luôn được đặt lên hàng đầu, và vì thế dù bạn có dùng smartphone hay “đập đá”, hãy tin rằng Energizer luôn đem đến cho bạn phương án sạc di động an toàn nhất.

Chỉ từ 299k - giá không thể tốt hơn cho một chiếc pin dự phòng thương hiệu Mỹ

Mua ngay tại đây

H4ez-tinhte-baivie-310717.png Mua ngay tại đây

Mua ngay tại đây

Energizer là thương hiệu hiếm hoi tích hợp đầy đủ các tiêu chuẩn an toàn từ Á đến Âu trong các sản phẩm của mình.

Cáp Energizer đa dạng từ màu sắc, chủng loại và cực đa năng

Các dòng cáp cơ bản như Micro-USB, Lightning, TypeC với độ dài - ngắn, màu sắc và chất liệu để bạn tha hồ lựa chọn. Bên cạnh đó, dòng sản phẩm Cáp Dual (2 đầu Micro-Lightning hoặc TypeC - Lightning), cáp Trio (3 đầu Micro - Lightning - Type C) được ưa chuộng bởi chất lượng và sự tiện dụng.

Cáp Lightning Energizer đều có chứng nhận MFI, an toàn & tương thích cho thiết bị Apple

Sạc Energizer bền bỉ, an toàn, hiệu suất cao với dòng ra lên đến 4.8A

Sạc tường & sạc ô tô Energizer ngoài bản universal, các bản combo kèm cáp Lightining hoặc MicroUSB cũng được ưu chuộng vì sự tiện dụng.

Với 120k, bạn sẽ có ngay 1 cục sạc Energizer hãng Mỹ xịn & nhận kèm ngay 1 Cáp Micro USB siêu tiết kiệm. Mua ngay tại đây

Sạc nhiều cổng Energizer – Lựa chọn tối ưu cho “đại gia đình công nghệ”

Nếu bạn chán cảnh “cả nhà giành nhau cái ổ điện” hay ngay chính bạn cũng đang vật vã với việc dùng quá nhiều cục sạc khác nhau, thì đây sẽ là sản phẩm dành cho bạn. Tích hợp từ 4 đến 6 cổng USB, công suất đến 60W, cùng với công nghệ Smart IC – giúp điều chỉnh dòng phù hợp nhất với các điện thoại & máy tính bảng mà bạn đang dùng.

67 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngon, hàng Mỹ thì chất lượng khỏi chê =))
vanbien86
ĐẠI BÀNG
7 năm
@tuanduongth1 Đì zai tại US thôi, còn sản xuất vẫn do Chị Na nhé
Anker thì đẹp mà có rẻ hơn đâu nhỉ 😁
Được cái bảo hành 2 năm cho phụ kiện quá được, mà phụ kiện thì lỗi đổi mới.

Mới bị hư cáp Metalic qua bên phú nhuận của nhà phân phối bảo hành được thay mới ngay và luôn chứ nếu qua bên cửa hàng mình mua chắc phải đợi vài ngày, mới ủng hộ thêm cái cục sạc 2 cổng để dùng tại công ty cho tiện. Nói chung thích hãng Mỹ. Kiếm thêm cái thẻ nhớ U3 vậy !
@vandungmym Anker của Mỹ, nhầm với Aukey của bọn tung của rồi
thieutinhte
ĐẠI BÀNG
7 năm
Về pin thì Energizer chất lượng khỏi bàn, mới lấy cục Da ở VienthongA cầm đi ai thấy cũng khen đẹp. Có điều thấy bảo hành đến 2 năm mà chẳng dán tem gì, không biết căn cứ vào đâu.
@thieutinhte Pin sạc cell pin thì hãy thử với đội Panasonic nha bạn. Dân làm pin từ laptop, điện thoại, máy ảnh, máy khoan đều biết đội panasonic. Dân chơi máy ảnh thì biết đến eneloop hết.
thieutinhte
ĐẠI BÀNG
7 năm
@shrelax84 Mình không chuyên sâu, nhưng trước giờ ở nhà vẫn tin dùng pin Energizer cho tất cả các món cần dùng pin, cứ hết pin kèm theo là mua Energizer thay.
riverlong
TÍCH CỰC
7 năm
@thieutinhte chắc căn cứ vào hóa đơn, và số seri sp
ctthou
TÍCH CỰC
7 năm
Các tổ lái nâng ác quá. Biết là tốt nhưng nâng lộ quá.
Anker(Hàng Tàu) rẻ hơn hàng Mỹ có gì lạ???
14025025
TÍCH CỰC
7 năm
@exciterc anker là của 1 ông làm ở google nghỉ việc lập ra mà? sao lại hàng tàu?
@14025025 Vậy giờ bạn là người Việt Nam, bạn đi làm cho Google, sau đó bạn về VN bạn đi bán phở và bạn treo biển là Phở Mỹ được không? Trong khi tất tật mọi thứ nguyên liệu làm phở đều là VN, ông chủ là người VN, cửa hàng cũng đặt tại VN luôn 😆
@exciterc Ông này cmt chỉ biết nhìn cười thôi.
@youremydawn 😁 nhưng dễ hiểu mà 😆
😁 anker ez
Lazada có đáng tin ko? Đang có 1 cục 10.000mAh ko biết nên mua nữa ko?
minhtrung17
ĐẠI BÀNG
7 năm
@MrDuc2010 Không đáng tin qua Phukien.vn kìa bạn đang giảm 25% đó:
http://phukien.vn/collections/phu-kien-energizer-chinh-hang
@MrDuc2010 mình thấy phukien.vn uy tín và chất lượng ak b .... với thấy đang giảm tới 25% kìa
@MrDuc2010 Bạn xem nhà cung cấp là Lazada hay các Shop có tên tuổi thì cứ yên tâm mà mua 😆
Vmemory
CAO CẤP
7 năm
@tuanduongth1 Lazada hàng nhái nhiều lắm bạn ơi. Giờ thì đỡ đỡ chứ ngày trước là thôi rồi. Khuyến mãi ảo nhiều nên mất uy tín cũng kha khá
rep_rom
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Vmemory Sale by Lazada mà xúc hoặc bác cứ vào các Website của hãng để xem danh sách đại lý thì ko lo bị nhái. Người bán ko lầm, chỉ người mua lầm - vậy nên ta phải tự làm người mua thông mình thôi 😁
ntlvn
CAO CẤP
7 năm
Seeder nhiều quá thấy ghét. Xác nhận là chất lượng cũng được thôi nhưng vẫn thua Anker nhé. Mua thử sài chơi rồi cũng quay về với Anker, cái cáp rút gọn sạc lâu bome.
Hàng Energizer thiết kế không đẹp.
DayLight1
ĐẠI BÀNG
7 năm
Các bác là comment thật hay PR đấy ạ.
@DayLight1 Để ý nick có chữ dự bị là pr tâng bốc, nick thành viên là người dùng thật đấy khả năng nhân viên vào tâng bốc cũng ít hơn
tunhan9x
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tổ lái nâng bi gần hết trang 1 rồi 😆)
Xiaomi mà chiến thôi. Đc cái thương hiệu Mĩ chứ sx ở China hết
@tunhan9x Bạn này chưa nghe mấy vụ hỏng chân sạc vì dùng sạc cáp Xiaomi rồi 😃) bạn đang so sánh 1 hãng cao cấp với 1 hãng phổ thông 😃)
allvdc
ĐẠI BÀNG
7 năm
@tuanduongth1 Bạn bài trừ xiaomi ghê quá, cái đó là do sạc giả nhé, mình xài nhiêù đt xiaomi mà chưa thấy vấn đề gì
oxechip
TÍCH CỰC
7 năm
đọc còm men sao có cảm giác không yên tâm nhỉ , chắc mình có vấn đề ..
findandkill
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mê hàng của Anker hơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019