[QC] Phiên bản Xperia XZ Premium hồng quý phái chính thức bán tại Việt Nam từ 24/7

TTKM
24/7/2017 1:18Phản hồi: 119
119 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

HuTrung
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hồng quý phái chỉ dành cho gái????
zdng12
TÍCH CỰC
7 năm
ai có cái hình nền này cho e xin dc k ạ
Hết mặn với Sony từ ngày sánh đôi cùng e z5,z5pre lấy nét nhanh nhất thế giới nhưng load hình lâu nhì thế giới
nhat.nano
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sony vẫn rất riêng và rất đẹp
nambun
TÍCH CỰC
7 năm
Màu nhìn nam tính quá.
Thực ra 3 phím ở trong màn hình ko hề ảnh hưởng tới trải nghiệm tí nào. Nhìn trên review thì có vẻ thế.

Thích soi gương ở Chrome hơn.
Thiết kế thời trung cổ, :rolleyes:
Endee88
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hơ, công nhận là cam thằng sony cùi hơn các hãng, cơ mà xài andr tôi chỉ thích xài sony vì những thứ còn lại
manhquan90
TÍCH CỰC
7 năm
Xz vỡ màn vừa thay hết 2 củ.
Con note 5 của ông em,đang dùng chảy mực ,còn bhanh chính hãng,vác len báo giá 4tr5 ,chán cầm về cmnl 😆))
Vãi lều ông Sam
Tự hứa với bản thân sau có đổi chỉ chơi sony hoặc Apple
Các bố còn lại xin kiếu về khoản thay sửa 😁
tuanthanh93
ĐẠI BÀNG
7 năm
@manhquan90 Con Note 5 màu trắng của tôi màn hình cũng bị chuyển sang màu đỏ, đem đi thay nó đồi 3tr8. Nghe báo giá xong đem về cho bà ve chai luôn.
Nói 1 cách ngắn gọn: mảng Sony Mobile đang chết từ từ... Thiết Kế thô quá!, không phục vụ được số đông yêu thích! *thời buổi giờ là ăn ngon mặc đẹp* chứ không chắc còn: *ăn chắc mặc bền nữa*
@nguyendotuanminh Mình cũng nghe câu này từ 10 năm trước đến h vẫn thấy nó còn đó có mình già thêm thôi
tuanthanh93
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nói chung năm nay Z premium này ăn hành nữa rồi. Hy vọng tháng 8 này Sony cũng làm điện thoại màn hình viền siêu mỏng như người ta.
Kazna
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình thấy màu hồng này nam tính hơn màu xanh lơ.
Chừng nào anh Sony mới ra lại màu tím huyền thoại đây?
Mình xin phép AE có đôi lời thế này.
Mình thì trc rất thích ĐT Sony những năm về trc, nhưng giờ thì không ạ.
Mình không phải Fan cũng ko hẳn Anti. Thấy các bác cãi nhau hoài về ĐT Sony. Cái tốt cái chưa tốt hãng nào cũng có cả.
Ok các bác thích thì khen có cái đúng của các bác ý. Các bác ko thích chê có cái đúng của bác ý. Nhưng hay nhìn nhận thực tế đi ạ. Em chả biết tiêu chí của các bác xấu tốt nó ở mức nào. Nhưng thực tế sẽ chứng minh. Nếu ĐT này " tốt" họ sẽ thành công = doanh số, sản lượng sp, và danh thu.
Em chỉ xin phép có đôi lời như vậy thôi ạ.
thanung
ĐẠI BÀNG
7 năm
Người Nhật bảo thủ, điều này đúng. Tuy nhiên ở đây có mấy bác chê Sony cứ quan tâm đến doanh số của nó làm gì nhỉ, hãng nó ko quan tâm thì thôi mình hơi đâu mà quan tâm đến doanh số của nó. Máy nó bán ra, ai thấy thiết kế đẹp, hợp với mình thì mua, ai thấy ko đẹp, chê viền dày với phím ảo trong màn hình thì thôi ko mua nữa, có sao đâu. Còn doanh số nhiều hay ít thì đó là lĩnh vực kinh doanh, là chiến lược của từng hãng. Các bác mua máy vì máy đẹp và tốt hay vì doanh số bán ra nhiều hay ít?
thanung
ĐẠI BÀNG
7 năm
@[}{]oang [}{]a XZP thực sự rất tốt, nhưng có lẽ nó vẫn ko dành cho số đông đâu bác ạ. Chỉ những ai thích sự khác biệt hoặc những người là fan của Sony mới thích nó thôi. Iphone thì ko nói, nhưng Samsung và Oppo họ đổ quá nhiều tiền vào quảng cáo nên số đông sẽ biết đến họ nhiều hơn là Sony. Doanh số của XZP chắc sẽ tốt hơn các phiên bản trước của Sony nhưng chắc chắn ko thể so với S8 hay IP 7 đc
@digikei Chỗ bác có tuyển nhân viên không, em muốn xin theo học hỏi. Nghe văn phong của bác chắc phải cỡ CEO trên tầm bác CEO già già của Sony.
digikei
CAO CẤP
7 năm
@thanung Bác làm ơn xem lại hồi xưa khi Sony chưa làm máy ảnh, cảm biến camera, PS xem doanh thu và mảng chính của nó có sống bằng điện thoại - viễn thông hay không ( lúc chưa ra smart phone dùng cảm ứng điện dung ấy ) rồi hãy bàn tiếp.
thanung
ĐẠI BÀNG
7 năm
@digikei Trước đây chưa có Iphone, Sony đúng là có thể cạnh tranh sòng phẳng với Nokia. Tuy nhiên khi Iphone ra đời, nếu Sony họ nhận ra ko thể cạnh tranh lại đc thì việc gì phải cạnh tranh, trong khi các lĩnh vực khác vẫn ăn nên làm ra. Ở góc độ người kinh doanh, bác đầu tư vào lĩnh vực là thế mạnh của mình hay đầu tư vào lĩnh vực mà biết chắc là ko đem lại hiệu quả?
Trước đây khi chưa có smartphone, Sony vẫn kinh doanh rất tốt mảng TV, PS, máy ảnh nhé bác. Điện thoại thời đó Sony hợp tác với Ericsson nên nếu coi đó là nguồn thu chính e rằng ko hợp lý.
htc1603
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ờ mấy thằng mong sony phá sản chúng mày lập đàn kêu cả họ ra cùng quỳ lạy đi. Mỗi sp hướng đến 1 đối tượng khách hàng. Sp của sony ko hướng đến chúng mày thì thôi mua oppo mà dùng đi. Vì oppo nghe lời chúng mày. Cái loại chúng mày sony họ ko thèm để ý đâu. Đừng kêo gào nữa. Về mà kêu gào cho cái chúng mày tôn thờ và được đáp ứng. Sony có chết cũng đéo cần chúng mày khóc. Người ta đã lơ đi như cỏ rác mà cứ cố vào khóc làm ji. Về mà khóc cho những thứ chúng mày thờ cúng. Chúng mày khóc 10 năm nay cũng chỉ là cỏ rác thôi sony họ có quan tâm đâu. Bọn ngu. Thật thương hại cho chúng mày.
cầm con XZ của đứa em, 2 cái viền trên dưới ko thể yêu cho nổi
hhbh
ĐẠI BÀNG
7 năm
chất

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119