RIM chính thức ra mắt Torch 9850/9860 và Torch 2 9810

vuhai6
3/8/2011 9:24Phản hồi: 318
318 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nếu OS7 cũng vào wed nhanh,game đồ họa tốt,hỗ trợ đa điểm thì 9810 thật đáng tiền,màn hình của Rim thì đẹp khỏi nói 😃
loạt này ra mắt thì 9700,9800,8900,9000......sẽ giảm giá nữa cho mà xem 😁
hót quá

nóng bỏng tay
cuongz
ĐẠI BÀNG
13 năm
Toàn dòng cao cấp như thế này, liệu RIM có thu hút được các khách hàng từ Android và iOS không ta?
toàn những sản phẩm khủng ra mắt đợt này, nhìn thích thật
moonblack
TÍCH CỰC
13 năm
máy nào cũng đẹp, trau truốt từng góc cạnh một, ko biết cầm bên ngoài có được như vậy ko.
Quá thèm thuồng, trời ơi, nhìn mà chỉ muốn cắn cho 1 nhát!
trith
ĐẠI BÀNG
13 năm
1 cơn sốt mới đây
ko bít bao giờ sinh viên nghèo mới có cơ hội sài
Đúng đấy !

Đúng đấy bác ợ ! E là fan BB nè ! Nói chung nhìn e nào cũng đẹp ! Ai bảo là BB xấu thì e k đồng ý ! Chẳng qua là RIM ít cải tiến mẫu mã sp thôi . Nhưng muốn cải tiến cũng khó bởi vi các sp đó đều mang đậm phong cách BB rồi . Cải tiến đi thì còn j là BB nữa .hì hì . Đương nhiên là fan của hang~ nào thì thấy dt của hang~ đó đẹp thôi . Nhưng bác có đồng ý với e là BB nhìn rất manly k?hehe
hehe, chuẩn 😁bb cầm trên tay nhìn rất sang trọng,thương hiệu và giá tiền ko bàn đến, nhưng về thiết kế kiểu dáng,bàn phím,nước sơn tạo cho ta cảm giác sang trọng , bàn phím và nước sơn của bb là điều em đánh giá cao nhất ko biế bong tróc là gì và nước sơn bóng bẩy nhìn tạo cảm giác "đắt tiền" , chỗ thị xã Đồng Xoài em ở thì dân chẳng sài đồ công nghệ cao mấy,rất ít nhất là Bb và SE (ip thì nhiều hơn ) lâu lâu có vị khách vào shop rút con Bb là thấy họ...."pro" hơn mấy ông khác :D
tuyệt vời , chip 1,2Ghz , màn hình cảm ứng , ram 768mb => phần cứng nâng cấp đáng kể :rolleyes:
pin dung lượng 1230mAh ....?😕
Chậc....Không có điều kiện cầu hôn các e..:p
Từ ngày có OS6 đến giờ mình đã ko đc dùng BB nữa rồi. Đang tính xem thế nào để đi tiếp thôi
thích em bold quá
chắc sắp tới hàng sẽ đổ bộ ầm ầm như bão nockten về VN
vdv8xboy
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ôi BB tình yêu của tôi :x ; hạ giá OS6 nào 😁
huy.gakon
TÍCH CỰC
13 năm
chacha nhìn trông xấu kinh luôn.không chém thì em đấy vẫn phải xách dép cho 7290...:cold:
5 sao rồi kìa! kaka..:wavespin:
ông anh chuẩn bị đạn mà giã đi...giá còn dow nhiều...hehe :playfull:
hê hê, bàn phím của chacha hơi bị phê đó chú,nhìn như Palm là khoái + htc làm vỏ bằng nhôm nên cầm rất đã nhé 😁 , down càng mạnh càng tốt, tiền đầu tư kinh doanh + mê Palm Treo650 + sharp 1810c + mê con máy ảnh siêu zoom + bb nữa, hic $ ơi là $ 😔(
E thấy htc chacha và bold 9900 đều đẹp cả đc cái cha cha rẻ hơn 😆
88bkhn
TÍCH CỰC
13 năm
Không biết OS7 có tối ưu phần pin ko. Cpu khủng màn hình phân giải cao thì pin có trụ đc 1 ngày dùng nhiều ko ?
Dù sao thì với mình thì bb luôn là số 1 😃
Mình thèm TOUCH vãi 😔((( chắc đợi giá nó tụt hậu rồi mua vaayh TT_TT kiếp nghèo thật khổ
trungif
ĐẠI BÀNG
13 năm
chả thích cái nào cả.9900 màn hình cảm ứng nhỏ và không cần thiết, chỉ làm tăng thêm kích thước điện thoại 1 cách vô ích. 9810 thiết kế cũ nhàm chán. 9850/9860 thì khá dài 120mm và rộng 62mm + với không được mỏng, với kích thước như vậy mà màn hình chỉ vỏn vẹn 3.7 inch... đành chờ tiếp vậy...
vitamin_a
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ngoại đạo không biết nói gì hơn,😕😕 chẹp chẹp😕😕
9900 đam mê
nicky86
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em vẫn kết bold9900 nhất. Nhưng đợt này nhiều em BB ra cùng 1 lúc quá, mà toàn em khủng thôi. Có lẽ mình sẽ thử 1 e cảm ứng xem sao? Mình nghiện BB quá rồi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019