Samsung đã bán được hơn 7,7 tỉ điện thoại, trong đó hơn 3,4 tỉ là smartphone

Duy Luân
29/4/2016 23:15Phản hồi: 187
187 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lucid_lynx
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cứ lag vs mượt mệt quá cũng có lấy cái mượt đó cải thiện công việc hay cái j có ích hơn hay là đi khè háhh
Thấy dùng đủ là dc rùi cũng ko game nên OK, thừa phí phạm
denhun
TÍCH CỰC
8 năm
Lập trình viên họ giỏi chứ họ đâu có khùng
songoku
TÍCH CỰC
8 năm
SamSung ngày càng phát triển mạnh , chúc mừng .Hy vọng có nhiều sản phẩm đột phá hơn nữa trong tương lai
Hoanganhzip
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chúc mừng Sam Sung, điện thoại mơ ước của tôi mà ko bao giờ với tới, vỳ iphone ko cho li dị 😃
Mới check thử trên GG play store thì từ 25/7/2012 đến giờ mình có 32 cái điện thoại và máy tính bảng.

Trước đó nào là nokia, motorola, samsung, O2, siemen, HTC......

Mình chỉ là người bình thường mà đã dùng trên 50 cái nên con số SS đưa ra chả có gì lạ.

Biết tinhte do dùng nhiều O2, Winmobile ngày xưa.
Kanturu
ĐẠI BÀNG
8 năm
Các các cứ tôn thờ một thằng nào đó, đội nó lên đầu làm gì, nó cũng chỉ là một cái đt một nhà sản xuất ra sản phẩm để tiêu dùng.
Ngày xưa khi ip4 mới ra hay 4s gì đó, nó mới thực sự đột phá, giá cao hơn nhiều so với mặt bằng chung. Gía bằng mấy tháng lương của một người bình thường đi làm trong 1 tháng. Mua được nó lúc đó, nó sẽ là tài sản cực kì giá trị (tính khoe của), còn giờ cũng chỉ bt thôi, có nhiều con nó còn ngon hơn, đẹp hơn nên các bác đừng tung hô đẳng cấp, sang choảnh gì nữa.
Mặc dù e chả có Ip để sang choảnh như thế, mà nhìn mấy ông đi ăn ốc, uống rượu tán gái, lôi con Ip ra nâng như nâng trứng, hứng như hứng hoa. hài vãi đ...
h này mà vẫn còn ông đọc genk cũng thấy lạ. hội game off vs hội game bản quyền trên fb trừ khi share để troll bọn genk vs g4v còn lại ông nào mà share bài của nó lên là ăn đủ gạch.

nói như đùa, cái 32bit ko đc bây h lên 64bit là hiển nhiên, vậy bây h bạn là nhà sx đt thấy cái ip vs cái s7 ngon quá, bạn làm cái đt vs công nghệ như của họ bạn tự mình bảo tôi ko ăn cắp của ai.

mà 32bit ko đủ ko hiểu bạn nghĩ gì, lướt web, fb cần đến 64bit à, chơi game 2d cần đến 64bit sao, game 3d cần đến 64bit thì khỏi nói nó toàn rác rồi nhé, ko thì cũng toàn do bọn dev port game lởm đòi cấu hình cao như gta liberty city stories, game xấu hơn cả gta san, gta vc mà đòi cấu hình kinh hơn.
Kanturu
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Devilmaycry1997 Đọc genk để lấy thông tin game nào mới ra. Đọc đủ nơi. Group Game off. Game onl. Có sao đâu, cũng như lên tinh tế này xem mấy bài dìm của ap vs sam thôi.
@Kanturu mình bỏ cái genk từ lâu lắm rồi, thấy kêu báo lá cải đăng linh tinh nhiều, h toàn qua vietgame.asia thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019