Samsung Galaxy Fold: màn hình gập, biến từ phone 4.6" thành tablet 7.3", giá 1980 đô, 26/4 bán

cuhiep
20/2/2019 19:13Phản hồi: 610
610 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

trungdung13
ĐẠI BÀNG
5 năm
La người thực tế thu 1980$ thì em mua 1 em xs max + 1 em ipad cho nó xong. Con đt nửa vời này giờ mới để cho các bác có tiền trải nghiệm thỗi
xadieu92
ĐẠI BÀNG
5 năm
@talakhanh Đúng cái gì bạn. Người ta làm ra với mục đích 2 trong 1 dễ mang đi bỏ túi. Đây bảo mua 2 cái to chà bá :v
daiza911
ĐẠI BÀNG
5 năm
@trungdung13 Đấy là vì bác rảnh, có nhiều thời gian, cv của bác ko phải luân chuyển liên tục, còn như e thì cầm 2 cái đt đã là điều ko thể rồi chứ đừng nói cầm 1đt vs 1ipad. Còn đồng quan điểm vs bác là công nghệ mới giá cao chưa hoàn hảo nên đợi thêm 1 đến 2 đời. Còn nói về mua đt giá cao bị hớ nhất thì chỉ có thể là ifan, nhưng với em thì e lại ko coi thế là ngu, họ kiếm ra $ họ chơi như nào thì đấy là vc của họ vì với họ số $ đó chả có ý nghĩa gì nhiều. Nói chung đừng dậy nhà giàu cách tiêu $. Dòng này ra mắt thử nghiệm dành cho những ng có $ và yêu công nghệ muốn trải nghiệm thôi còn những ng thích dùng ổn định hay để dùng 1 thời gian bán ko bị lỗ thì ko hợp.
talakhanh
ĐẠI BÀNG
5 năm
@xadieu92 Ý mình đúng ở đây là nó chưa bán phổ thông. Nên ai có tiền mới mua để trải nghiệm. Chứ người dùng phổ thông tất nhiên chưa tiếp cận được
trungdung13
ĐẠI BÀNG
5 năm
@daiza911 Mình đang bảo là mình thì mình sẽ không mua. Bác hiểu ko.
theladu
CAO CẤP
5 năm
Về Việt Nam tầm 50 củ khoai
RuKien
ĐẠI BÀNG
5 năm
Công nghệ phá triển quá, trải nghiệm liền lạc giữa 2 màn hình khá thú vị
g_p3
TÍCH CỰC
5 năm
Chưa tiện dụng và ko đẹp.. đợi hoàn thiện hơn rồi xem.xét ;)
lu end
TÍCH CỰC
5 năm
Vậy con huawei mate 20 x cũng 7.2” thì to cỡ nào ta.
Giống trong film westword là đỉnh cao
Rồi xong Sam ... có đứa sẽ định nghĩa lại kkk
thật lạ quá, hy vọng mình được trực tiếp trên tay sản phẩm này sớm 😁
coffeechanh
ĐẠI BÀNG
5 năm
Năm nay mấy ông tnhte bkr rơi Samsung hay sau không thấy clip trên tay tại sự kiện.
Samsung lên đi đầu về sáng tạo cho các công ty xem
herophanx19
ĐẠI BÀNG
5 năm
màn hình gập thế này thì cover bảo vệ như thế nào nhỉ? mình vẫn chưa hình dung ra được 😆
M41
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đây là kiểu giống ĐT lắp gập ngày xưa, ghép 2 màn hình chứ gập màn hình đâu. Kiểu này ko tới 1 năm sẽ cả đống máy lắp trượt cho coi. Dù sao cũng cảm ơn ss, thành công duy nhất của anh là :nhờ có anh công bố sớm sẽ có chạy đua và sẽ có giá rẻ cho ng dùng.
một lần chơi lớn để xem Apple có trầm trồ
mrchien86
TÍCH CỰC
5 năm
2000 đô. Cái giá của sự sáng tạo ,đổi mới . có lẽ để 3 năm nữa thì mới bình dân đc
nautical
TÍCH CỰC
5 năm
Tôi khẳng định con này là chiêu marketing của các anh Hàn Quốc, không hơn.

Giống tv màn cong, máy giặt 2 cửa, hay 1 loạt các chức năng trước đây đt samsung có như tự động cuộn trang bằng mắt, lật trang bằng mắt....
coffeechanh
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhìn cái phần bản lề và phần tiếp xúc giữa màn hình với máy tại vị trí gập thì mới thấy đc Samsung giỏi ntn. Trước đó có 1 máy gì cũng màn gập ra mắt, nhưng ngay vị trí gập nó nham nhở, k cố định. Hơn nữa khi gập thì màn hình Galaxy Fold gần như không có độ hở, thật tuyệt vời
smartphone-man-hinh-gap-duoc-dau-tien-tren-the-gioi-gia-1300-usd-20-.0318.jpg
50 củ 1 con máy đặc biệt. Còn bỏ ra 50 củ để mua Porsche Design thì k có gì đặc biệt ngoài logo

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019