Smart Cover có thể dùng để vượt qua bảo mật password của iPad 2

Duy Luân
21/10/2011 23:10Phản hồi: 95
95 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đây mà gọi là lỗi à? Đó chỉ là chế độ mở hay khoá máy mà thôi, tắt cái chế độ đó đi thì mở máy kiểu gì. Hài thật, vậy mà cũng thành topic trên home tinh tế được.Kiểu như có thể thiết lập được rung trong hoslter và ngoài thì không rung như blackberry mà thôi.
glhoanganh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Test tới lui trên con ipad2 4.3.3 nhưng không thành công.
Thế mà em đang tính mua smart cover hic hic. Nhưng em vẫn sẽ mua hehe

Sent from my iPad using Tinh tế
o men ios5 làm được, nhấn nút huỷ nó vào trong menu luôn.
Bảo mật của iOs thật tuyệt vời. Hehe

Sent from my GT-P1000 using Tinhte.vn
Còn hạn chế nhỉ ;)
hay nhỉ, vậy là cái vỏ bảo vệ đó là 1 device của ipad, chắc là có gắn chip trong đó, apple làm ghê quá, ngay cả cái vỏ mà cũng có chip, hèn chi ko hãng nào làm giả được sản phẩm của apple
mrpopocom
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tren ios5 cũng mở đc nhưng mà chỉ thấy màn hình thôi chứ k chạy đc ứng dụng nào hết các bac nhé,vuốt đi vuốt lại cho vui hee.Muốn dùng đc vẫn phải mở khóa lại

---------- Post added at 07:19 PM ---------- Previous post was at 07:18 PM ----------

Mình dùng 1 cái vỏ của hàng ngoài như smart cover nhưng có thêm cái ốp nhựa sau lưng ipad vẫn có chức năng đấy bác ạ. Hình như cái mép có nam châm là đc ý 😔
Trò này tôi thử rồi, vào được, nhưng không chạy được bất cứ ứng dụng nào hêt. Thế là làm quái gì chứ. Cứ đao to búa lớn vở vẩn quá.
tichchu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đã test thử và vươth qua được password. Máy ipad2 ios5
chihuynh
ĐẠI BÀNG
13 năm
ios 5 đâu có bị đâu. hehe. có lẽ apple đã biết lỗi này trước
có nhiều cách chứ không riêng gì một cách
Ms bán ipa 2 xog :< chán thế!

---------- Post added at 12:43 PM ---------- Previous post was at 12:41 PM ----------

Chip nào == nam châm từ tính thôi

Meg2k
TÍCH CỰC
13 năm
Sao em làm hoài trên con iPad2 4.3.3 của em không được, làm gần 20 chục lần rồi.....nhấn cancel rồi thì nó cũng hỏi mật khẩu à.... Có bác nào làm thành công không?
playboy318
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái này chỉ là 1 bug nhỏ thôi. Đã thử trên Ipad 2 ios5 thì chỉ vào đc màn hình Home nhưng ko thể chạy đc ứng dụng nào cả nên cũng ko quan trọng lắm!
Điều này chứng tỏ iPad 2 bảo mật không tốt lắm!
iOS5 ko làm được! Apple đã fix lỗi này rùi nha bà con! hehehe...
Vào được nhưng nhìn thôi mà k làm được bất cứ thao tác nào khác. Cho nhìn thoải mái. Cho vào thoải mái 😆)))
là một phát hiện hay
sao ai cũng bảo BB mật khẩu 12 kí tự là tốt nhất thế nhỉ :|
vào ipad, tắt chức năg mật khẩu đơn giản đi thì 100 kí tự cũng đc chứ 12 kí tự là j` ?
Linakakaka
ĐẠI BÀNG
13 năm
10 cơ hội và khó dùng các phần mềm dạng từ điễn để phá . Cái pass 6 ký tự của BB đã gần như không phá được rồi .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019