Store.apple.com đóng cửa, chuẩn bị nâng cấp iPhone mới nào

cuhiep
4/10/2011 16:17Phản hồi: 323
323 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hungmao
TÍCH CỰC
13 năm
Ngủ thôi...
Chuẩn bị bác Hiep làm cái clip đập hộp ip4S đê :hot:
có đâu có trời... Tim cook xl k có ip 5 òi mà

---------- Post added at 01:51 AM ---------- Previous post was at 01:50 AM ----------

App làm chán quá ... k mún xài ip nữa
Giờ mới chú ý con này ko hỗ trợ mạng 4G, chắc phải đợi IP5 rồi
Sao vẫn có bác tin là nó ra 2 con iphone khác nhau về design cùng 1 lúc nhỉ 😆. Một design là đủ để nó hốt bạc roài 2 design khác nhau thì nó sẽ như HTC Samsung gây bối rối cho người dùng khi chọn phone hehe. Nhưng mà như thế cũng cú nó nhét 1 đống các thứ linh tinh lộn xộn vào ép người dùng dùng =_=

---------- Post added at 01:59 AM ---------- Previous post was at 01:58 AM ----------

cổ phiếu apple bay hơn 3% sau vụ announcement ^^
hiện giờ vào nó báo thế

---------- Post added at 02:07 AM ---------- Previous post was at 02:05 AM ----------

tình hình store.apple.com đã mở lại
về design thì ko có gì mới .... 😔
vàng xuống còn 1600usd sau khi apple công bố iphone 4s , đúng là Steve đi rồi thì apple chuẩn bị về thời kỳ bèo nhèo luôn.
ko bít bao h jailbreak đc ios5 đây, ngóng từng ngày
Vào appstore này :
Biết thế này chả bán iPod Touch Gen 4 làm gì 😔
hạnh phúc với IP 4S ^^
vodanh1989
ĐẠI BÀNG
13 năm
Xong hết rồi đó, IP4S với ipod touch mới. ko có IP5. Ip Touch hìh như chỉ thêm màu trắng chứ cấu hìh ko đổi.
Iphone 4 8gb ma co 99$ kieu nay ra dg cam iphone 4S 64gb chag khac nao...
Bun wa di....! It nhat cug phai co cai gi de 2 cai phan biet chu... Iphone 4 update len ios 5 thi cung co nhung tinh nag nhu iphone 4s thoi!
Sent from my white iphone 4!
phân biệt làm gì?! bác thích khoe mẽ sao ,người dùng công nghệ đâu cần đến như thế đâu
đa phần các fan apple thích khoe mẽ mà bạn
xin lỗi nếu có đụng chạm gì nhé! mình cũng thích nhiều sản phẩm apple nhưng thái độ người dùng thì không đở nổi

---------- Post added at 03:28 AM ---------- Previous post was at 03:26 AM ----------

mà 99$ là bản khóa mạng chứ k phải bản world đâu mấy bác đừng có mà ham về vn ra 4tr 😆
Điên thế,,,ra Iphone 4s với cái màn hình nhỏ xíu ấy ...>< bán cho ma à...mất công mong chờ 2,3 tháng.....><..đếk mua nữa....mua AQUOS Phone 102SH....thất vọng tràn trề,,,,
power1
TÍCH CỰC
13 năm
bó tay. Tin về apple đã ngập tràn rồi, các bác sợ người ta ko biết ip mới sắp có hay sao mà mở topic này nữa!
Ngủ quên rồi! Giờ giật mình thì trời đã sáng!
em cũng vừa giật mh tỉnh giấc....có vẻ apple làm chúng ta thất vọng quá.............
cho ra web tạm , web chờ để cập nhật nội dung chỉnh sửa. sau khi chỉnh sửa xong sẽ upload web hoat động bình thường lại .
RHINO_BOY
TÍCH CỰC
13 năm
kaka
có 4s thôi chứ chưa có 5

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119