Tháng 9 này, sẽ có nhiều sản phẩm được Apple nâng cấp chứ không chỉ iPhone

Didu
17/8/2018 15:48Phản hồi: 139
139 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

w810i
CAO CẤP
6 năm
Ra ipad pro mới có type C, có pencil mới men tí thì ngon, mỗi máy 1 kết nối chán quá.
Thân Hòa
TÍCH CỰC
6 năm
Nếu mà iPad được giới thiệu giống như concept đang có trên mạng thì quá tuyệt, nhìn ấn tượng ghê. Mình đang âm mưu làm con 10'5 mà chắc chờ tháng 9 luôn quá
namtrung70
TÍCH CỰC
6 năm
Chờ xem
Đang xài ipad 10.5 và cảm thấy Apple không cần thiết phải thay đổi nhiều trên Ipad vì đơn giản là không có nhà sản xuất nào có thể đuổi kịp Apple trong cái mảng này nữa rồi, kể cả dòng Surface của Microsoft
w810i
CAO CẤP
6 năm
@Hoàng Chấn Hưng Mình xài cả surface và ipad pro, khi xài thì muốn xài ipad hơn, nhưng để làm chuyên tâm thì phải surface, nội cái việc copy/paste hay đổi tên file hàng loạt, đồng bộ dropbox...là oải rồi.
Nhưng so với android tablet thì ăn toàn tập.
@w810i Em đồng ý với bác về vụ đó, surface hơn ipad pro nếu xét trên thước đo là thiết bị tương tự laptop vì cái hệ điều hành đầy đủ. Nhưng e nhìn trên nhu cầu riêng của e thì hơn vì cơ bản e dùng song song với laptop
Mr.Seo
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hóng thôi
Hấp dẫn quá...
Đang hóng em 6.1inch hai sim
vidspider
ĐẠI BÀNG
6 năm
mình rất hứng thú các màn ra mắt của apple, đơn giản chỉ xem thôi chứ mình thuộc hệ sinh thái android 😆
Con mac air cần phải nâng cấp nhất, nâng cấp màn hình, làm viền mỏng và thêm 1 tí cấu hình nữa là chuẩn di động,
jarvis
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hóng AirPods 2, hỗ trợ sạc không dây
Zykei163
ĐẠI BÀNG
6 năm
Apple đang có quá nhiều dòng sản phẩm nhỉ
quang_35
TÍCH CỰC
6 năm
Hóng Mac Air Retina
nitz
TÍCH CỰC
6 năm
Đây là những gì mình hy vọng:
  1. iPhone mới có cổng USB-C,
  2. Macbook Pro 2018 được fix cái lỗi về phần cứng và những scandal vừa qua,
  3. iOS 12 & MacOS Mojave ra bản chính thức ổn định. Riêng MacOS xin hãy chăm chút cho kiểu gõ tiếng Việt (Telex và VNI).
anhtt1987
TÍCH CỰC
6 năm
Ipad mini cũng ngon mà ko làm.
PingMD
CAO CẤP
6 năm
Hóng cái iPad pro 10.5 có face id
vvt03hp
CAO CẤP
6 năm
tháng 9 trước đây là tháng 1 là tháng mà em mong đợi nhất trong năm kể từ khi biết đến Apple và iPhone
Hi vọng có ipad mini mới hoặc bản màn 8.5 in viền mỏng bằng size 😔
V’t
TÍCH CỰC
6 năm
Mình muốn một chiếc ipad chạy macOS
iPhone năm nay mà ko ra phiên bản 2 SIM thì nghỉ chơi nhé, dùng 2 máy lách cách bực mình lắm rồi mà ko thể nào yêu thương nổi thằng Android.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019