Thêm ảnh rò rỉ iPhone 8 ngoài đời từ OnLeaks, là thật không anh em?

Duy Luân
23/6/2017 11:59Phản hồi: 303
Thêm ảnh rò rỉ iPhone 8 ngoài đời từ OnLeaks, là thật không anh em?
Tài khoản Twitter OnLeaks vừa đăng tải một loạt ảnh về chiếc iPhone 8, trong đó có hai ảnh dường như là chụp lại một chiếc máy mô hình. Ngoại hình của máy khá giống ảnh rò rỉ trước đây, chỉ khác là chúng ta được nhìn một sản phẩm ngoài đời thay vì ảnh render trên máy tính. Vẫn là cụm camera xoay dọc, mặt trước được khoét một miếng để đặt cảm biến, lần này máy có màu đen bóng giống như iPhone 7 Plus Jet Black nên nhìn khá mượt từ trước ra sau. Chưa rõ ý đồ của Apple khi khoét một mảng màn hình trên cùng, có khả năng họ đặt thêm cảm biến nhận diện mống mắt, gương mặt hay một giải pháp sinh trắc học nào đó.

Cảm biến vân tay và nút home giờ cũng không còn xuất hiện ở mặt trước của iPhone nữa, có tin đồn nó sẽ được tích hợp vào bên trong hoặc bên dưới màn hình nhưng dường như Apple chưa quyết định xong nên khả năng phải dời ngày bán 1-2 tháng so với iPhone 7s.

Anh em nghĩ sao về hai tấm ảnh này?

Nguồn: Twitter
303 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

marklost
TÍCH CỰC
7 năm
😕 Không thích cái camera lắm
Xemdidong
ĐẠI BÀNG
6 năm
@marklost Camera nhìn cũng được đánh giá chi tiết iPhone 8
Nếu là thật thì Apple đặt vị trí vân tay ở đâu?
Vẫn mơ ước mi mix mà ko có tiền.
@athena16 Khi đã cãi ngu thì đừng cố nguỵ biện để mình còn đẹp mặt xíu
athena16
TÍCH CỰC
7 năm
@lekhanhtrung123 Nếu m rảnh đọc lại vài page thì mày sẽ hiểu ra vấn đề, còn nếu m ko rảnh thì t nghĩ m cũng đừng nên quote tao làm gì. Thế nhé, mặt t đẹp hay xấu dù gì dựa vào 1 câu nói của m cũng đâu thay đổi dc cái vẹo gì. Chào thân ái! ;)
@athena16 có chứ,t hiểu chứ,t hiểu là nếu m có cãi m cũng k dám đi thẳng vào vấn đề
athena16
TÍCH CỰC
7 năm
@lekhanhtrung123 Ừ.
dạo này các ông lớn tung tin đồn, lộ hàng....làm xôn xao cộng đồng quá. Thôi đành phải chờ đến ngày ra mắt
@J_Android Trước khi Apple ra mắt. Thi trường Có miếng dán màn hình hay ốp lưng là có nhé bạn
vân tay trên màn hình rồi.
Nếu ko trên màn hình thì trên loa cũng bá đạo, chỉ là hơi khác người chút thôi =]]
chắc là thật rồi bởi trên mạng cũng rò rỉ mẫu in 3D tương tự
Nếu đúng thật thì cũng đáng để chuyển từ android sang ios đấy
;)
hidronak
TÍCH CỰC
7 năm
Mang vân tay vào nút Tắt mở màn hình, xong
HEOGOLD
TÍCH CỰC
7 năm
@hidronak Như Z5 hả
db9911
TÍCH CỰC
7 năm
@hidronak Vậy là bọn Sony lại cope apple trước đôi năm, chán quá =))
@anh_ut_sg Thì nó sẽ kiện thằng Sony ăn cướp thiết kế của nó chứ sao :p
anhutsg
CAO CẤP
7 năm
@Cô ca có ga Nghĩa là thần sony nó không thể tạo ra xu hướng . nếu ngon cơm thì Tụi Tàu nó đã ăn theo rồi đồng chí ak
màu đen nhìn kug ổn còn màu trắng mẫu này nhìn hơi kinh 😆
nha luu
TÍCH CỰC
7 năm
Nhìn đẹp đó .dùng màn hình của ss thì đẹp rồi. Màn hình dài ra theo tỉ lệ 18:9 là ok
Phan_Quan
TÍCH CỰC
7 năm
Chắc là nó rồi. Mà các bác khỏi lo, có táo khuyết là thấy đẹp nhất rồi.
xài táo khuyết và like để được đẹp trai và xinh gái hơn.
Ông này Leak toàn đúng thôi. Camera để dọc mà để hẳn qua 1 bên như vậy thấy mà ghê, nếu cảm biến vân tay để ở phía sau mà không tích hợp vào màn hình thì các Sheeple sẽ thốn lắm nhỉ :p
khi nào ios chết thì iphone mới chết . còn không thì anh em biết rồi đó.
icon929
TÍCH CỰC
7 năm
Xấu v
Đẹp ko tì vết😃
vinhbao1989
ĐẠI BÀNG
7 năm
Camera kép mà để giữa như mimix thì đẹp biết mấy, chắc lại để dành cho ip9
@vinhbao1989 Thử pts vào giữa xem có đẹp bằng để lệch ko bạn. Giữa có logo Táo rồi để cam lệch 1 bên là đẹp hơn cả.

Thứ 2 là để lệch góc sẽ gọn gàng và phù hợp với thiết kế bo mạch của iPhone hơn. Nội thật trong máy thì ai cũng biết Apple sắp xếp ngon tn rồi đó.
Chắc là nó đây rồi
Vân tay dưới màn hình, thanh mạng vs pin như hình nữa thì ngon. Tắt màn hình nó luôn luôn hiển thị
@Timkelvin Không hiểu là cái viền trên để always on làm gì bác nhỉ, chả ai cần xem độ mạnh của sóng điện thoại với wifi có đang bật hay không lúc tắt màn hình cả :/
@Minh Chung Hứa Thoi lượng pin vs giờ giấc hợp lý la ngon bác ạ.
trdat
ĐẠI BÀNG
7 năm
em đoán là bọn I phan vào khen đẹp đây 😆
@trdat Vậy ntn bác mới khen, như note vs S8 ak
trunghau1408
ĐẠI BÀNG
7 năm
@trdat Bạn làm xấu mặt thành viên tinh tế quá. Phát ngôn như trẻ trâu vậy bạn.
@trdat Mắc bệnh xàm hả bác ?
trdat
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Vũ Huy Vũ mình không bạn à 😃 nhưng ifan thì cái gì trong mắt họ thì Apple chả đẹp. Em dùng Iphone nhưng giờ mà có cái thiết kế như Iphone 8 này thị chán quá.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019