Thử nghiệm độ bền khi rơi của điện thoại Galaxy SIII và iPhone 4S

cuLong
5/6/2012 7:44Phản hồi: 593
593 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

LUCKINHEN
ĐẠI BÀNG
12 năm
CÁC BÁC XEM CÁI NÀY SẼ BIẾT ... "ĐỘ BỀN" CỦA IPHONE4

CÁC BÁC XEM KỸ Ở 2:41''

CÁC BÁC XEM KỸ Ở 2:41''
LUCKINHEN
ĐẠI BÀNG
12 năm
@LUCKINHEN hàng gì đâu mà yếu gớm !
sucsong1
TÍCH CỰC
12 năm
@LUCKINHEN cái mặt bàn này kẻ cả GS3 cũng vỡ
@LUCKINHEN chẳng ăn nhập gì đến chủ đề cả,
nhưng đây quả là một màn trình diễn tuyệt vời

dù sao cũng thanks chủ thớt
LUCKINHEN
ĐẠI BÀNG
12 năm
@quoccuongact có chứ !!!! luc 2:41 đó !!! iphone gì mà rơi xuông bàn cách có 20cm mà nó bể màn cảm ứng rồi !!! cứ thử nghiệm độ bề rồi bảo nó ngon !!! nhưng thực tế khi dùng thì hơi sơ xuất tí nó cũng nát bét !!!
SO SÁNH QUÁ KHẬP KHIỂNG, 1 CÁI LÀ NGUYÊN KHỐI, 1 CÁI LẮP TAY DĨ HIÊN CÁI NGUYÊN KHỐI CÓ LỢI HƠN RỒI. những sài smarphone hiện nay chưa đạt kỷ lục pin 4ngày đến 1 tuần. THÌ CÁC VỌC SĨ & FAN GAME, PHIM VẪN THÍCH SÀI CÓ DOCK SẠC PIN NGOÀI THAY THẾ lắp ráp NHANH ĐỞ NÓNG MÁY VÀ HƯ CHÂN SẠC sướng hơn
thiet la dau long ma
he he, nokia bền nhất!!!!!!!!!! ủng hộ nóa kìa hết mình ki2
kaka9229
ĐẠI BÀNG
12 năm
kaka9229
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kaka9229 Nhìn e gái thả mà xót hết cả ruột. Mình còn chưa có 4s mà dùng 😔
tle79
TÍCH CỰC
12 năm
ĐẶT CÂU HỎI MUA VỀ ĐỂ ĐẬP HAY ĐỂ DÙNG MÀ CHÉM KINH THẾ :|
tiếc quá !mình chẳng có mà dùng người ta lại mang đi đập chúng.
LUCKINHEN
ĐẠI BÀNG
12 năm
CÁI IPHONE4 trong clip dể vở cực kỳ ! rớt cách bàn có 20cm cũng tiêu !!! 1 sản phẩm tốt được đánh giá bền hay không trong các trường hợp có thể xảy ra khi dùng trong cuộc sống chứ không phải đem quăng như trong cái clip "thử độ bền " kiểu đó !!! 3.5 mà đi so với 4.8 ... haizzzzzzzz
iphon4 galaxy s3 jong nhu 1202 hix
ĐỘ BỀN KÉM THÌ NÓI KÉM CÓ AI CHẾT KHÔNG! NẾU NOKIA HAY BẤT KỲ 1 HÃNG NÀO KHÁC MÀ THUA Siii MẤY CHÚ VÔ NÉM CHO MÀ THẤY!
@anh_ut_sg nó đóng đinh được nhưng rơi xuống cũng tan nát 😃 h còn lấy cái clip đó ra àh
còn tùy vào người làm thử nghiệm nữa,hên xui
sao ko so sanh s3 4s vs lumia 900 ay nhi
bb_72
TÍCH CỰC
12 năm
rơi rồi thì vứt chứ dùng làm cái gì nữa mà so sánh, công nhận em này phũ thế hành hạ 2 siêu phẩm,
minhduc9x11
ĐẠI BÀNG
12 năm
clip quá là nhảm, người đưa tin lên cũng nhảm k kém
k3aniem
TÍCH CỰC
12 năm
tùy từng trường hợp thoy
chẳng khẳng định được
màn hình S3 nó to hơn nên khi chạm đất rủi ro của nó sẽ lớn hơn nhiều
luungoclong
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bác sao phải căng thẳng thế, họ test cho anh em tham khảo thì mình được lợi chứ có bị thiệt gì đâu? 😁
Không biết tiêu chí các bác thế nào chứ riêng mình thì điện thoại phải chịu được "ít nhất một cú rơi", vì chưa cái điện thoại nào mình dùng mà không bị rơi lần nào cả, dù cẩn thận đến mấy đi nữa, nhiều khi, không hiểu tại sao ... nó rơi nữa! 😕
S2 nhà em nó đã "tồn tại" qua 3 lần rơi:
- Rớt từ túi ngực một phát (móp cạnh dưới).
- Rớt từ túi quần một phát (móp cạnh trên).
- Rớt từ mặt bàn - úp nguyên cái màn hình xuống - sống nhăn răng :p (mặt bàn quán cafe, không cao lắm).
Nói chung là cái cảm giác cầm em nó từ dưới đất nên, bật màn hình và ... sung sướng nó khó tả lắm các bác ạ! Chả kém cảm giác lần đầu cầm em nó trên tay đâu! :p
Nếu lúc đó mà em nó ... chết hoặc nứt, chắc khó chịu vô cùng!
Em dùng S2 thế là "quá lãi" rồi còn gì!
Thế nên, mình chỉ yêu các điện thoại "bền" thôi, không yêu nổi mấy em lòe loẹt, ẻo lả! :D:D:D
Cứ xem cái loại thử độ bền này xong mà tức ói máu.có người còn ko có mà dùng mà bọn này phá như đồ chơi ấy
@quanghoathmc nếu 1vnd = 21.000 usd thì người việt nam cũng làm thế, chứ chả có thua ai ! người việt nam là chiệu chơi và chiệu chi nhất thế giới đó bác!
bibongda
TÍCH CỰC
12 năm
chỉ là 1 bài cảm nhận cho vui mà thôi,chứ tuỳ trường hợp và tuỳ từng góc rơi sẽ cho thấy biên độ khác nhau.1 điều quan trọng nữa là GLX 3 màn hình to hơn Iphone nên sẽ dễ vỡ màn hình hơn là 1 điều tất yếu.
ubeo
TÍCH CỰC
12 năm
Cha mẹ ơi... lắm kẻ điên khùng thế chứ !
Rơi thì cái nào chả bề mà cứ đua nhau thử.
Thừa tiền, dỗi hơi.
Trái đất nhiều kẻ như thế này thì ô nhiễm môi trường thôi rồi.
Để làm được cái máy mất bao nhiêu công sức mà nó phá hoại ko thương tiếc.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019