Camera giám sát Reoqoo

Camera giám sát Reoqoo

Tòa án Mỹ từ chối đơn yêu cầu cấm bán Galaxy S III tại Mỹ của Apple

babybungbu
13/6/2012 22:7Phản hồi: 676
676 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thay vì cải tiến chiếc IP của mình để có thể độc chiếm trái tim người tiêu dùng thỳ Táo SÂU cứ dùng cách này nhỉ?
ntuan1348
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đọc qua nhiều topic mình thấy các bạn dùng Android cứ hậm hực cái việc nhiều ng gọi ip là đẳng cấp.
Nếu Android tốt gỗ hơn tốt nước sơn thì kệ họ nói đẳng cấp này nọ.
Một ng yêu công nghệ chân chính, đánh giá khách quan thì không nên chấp những ng không biết gì phát biểu chứ.
Động 1 tí là các bạn nói vãi luôn, chê hết lời trong khi trên thế giới hàng triệu ng vẫn yêu thích thì bảo ng khác phục thế nào được.
9kute.com
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ntuan1348 Em kết bác này rồi đấy ;) ! Cả mười mấy trang toàn thấy cãi lộn ! Giờ mới gặp người nói lời côg đạo 😁
Suốt ngày kiện tụng 😕
ignore
ĐẠI BÀNG
12 năm
tôi thấy bây giờ chỉ có những thằng nhà quê nửa mùa mới đem cái iphone ipad ra để khoe của, khoe mình sành điệu, và coi đó là khệnh khạng .... =)) Hôm nọ đi ra ngoài đg` thấy thằng ôn đi con SH khệnh vl ko đội mũ BH mặt vệnh như cún. Cầm con IP 3G rẻ tiền. Dáng nghe đt kiểu 1 mình bố mày có IP 3G =)).dí loa đít của máy vào tai để nghe thì các bác phải biết rồi đấy ạ
@ignore Bác thì thành phố rồi , đi SH , Lexus cũng ko bị người ta ghét . Nhưng cứ thấy người nghèo được dùng đồ cao cấp thì ghét hả ? Đừng tự tách mình ra khỏi xã hội và ghẻ lạnh với nhân loại chứ .
ignore
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kiddie007 =)) sao lại tự nhiên giàu nghèo ở đây. cái kiểu 1 mình bố mày có iphone thì ai ngửi đc. chả biết giàu nghèo ra sao nhưng cái kiểu như thế chỉ là của mấy cái thằng rẻ rách mà thôi
@9kute.com Kém hiểu biết cái gì nhỉ ? =)) "Hiểu biết" về mấy cái đt này hả? Xin lỗi "hiểu biết" cho lắm vào mà cái hiểu biết khác không có vẹo gì thì cũng vứt =)) Ở đó mà so "hiểu biết" về mấy cái đt =)) ifan bắt đầu đông nhỉ 😃 đụng phải ip cái là dựng lên ;)
@pupupa Phải hiểu thì mới nói , mới phát biểu . Không hiểu mà cứ nhảy vào phát biểu rồi sai là dễ ăn gạch lắm .
cái thằng bên trên nó nói nhà quê này nọ ngu vãi đới ra,ngu lsij còn tỏ ra huểu biết
ông í nói là nói mấy thằng nhà quê có iphone cứ tưởng là nhất..là đỉnh của đỉnh..chứ có nói j đến AE tinh tế đâu mà mấy bác cứ nhảy ngược lên làm gì
có pải ai mà cầm iphone cũng cho là oai đâu,nhiều người vẫn dùng vì mục đích công việc.họ k khoe khoang k vênh váo gì
chẳng qua có mấy bố trẻ trâu kém hiểu bít thì cứ iphone là nhất thui.cầm iphone đến chỗ đông người toàn bỏ ra để xem giờ cho OAI 😃
@ignore Giàu vì bán đất thì có gì là xấu? đất của người ta thì người ta bán, người ta có ăn cướp, ăn giựt của ai về làm của mình đâu mà đáng phải chê trách?...còn hưởng như thế nào là chuyện của người ta, chỉ cần họ không làm những chuyện bất chính, làm hại đến đất nước, con người VN là được rồi. Những tay rappers giàu có nổi tiếng có hợm hĩnh hay 0? có ăn chơi dung tục hay không? theo mình thì có, rất nhiều nữa là đằng khác nhưng có ảnh hưởng gì đến sự phát triển của nước Mỹ hay không? có làm hại gì đến nhân dân Mỹ nói chung hay không?.
@ignore tôi chả có quyền nhưng tôi có thể đưa ra đánh giá của mình. Và bạn cứ cho rằng tư cách bạn cao đi trong khi phần lớn những người tiếp xúc đều cho bạn là trẻ trâu ngu học thì cũng ok đấy nhỉ. =)). Đã chửi bậy thì đừng có viết tắt, nửa mùa lắm.
@girlkieusa tên là kiêu sa nhưng chửi nghe cũng ác liệt lắm chứ...lol
9kute.com
ĐẠI BÀNG
12 năm
@girlkieusa Kệ đi bạn ơi ! chi đâu phải xuống nc vì cái hạng đó
ignore
ĐẠI BÀNG
12 năm
ai cũng có quyền đc tự sướng với hàng của mình. Nhưng ko phải thể hiện mình bằng cách là dơ con iphone ra như kiểu mình tao có iphone và chả có gì = iphone của tao =))
ignore
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kiddie007 bạn nghĩ 1 mình bạn có ios tôi ko có =)) quan trọng là cách thể hiện mình có như nào thôi. bạn đang dở cái giọng có ios là hơn ngưòi ra vs tôi à
@ignore Tôi đang thể hiện là tôi CÓ BÚT BI và sau một khoảng thời gian luyện tập TÔI ĐÃ VIẾT ĐẸP . Đừng hiểu sai ý , cứ như thế thì ai mà chịu nổi bác .
@ignore Nếu bạn 0 thấy nó là đồ cao cấp thì mắc mớ gì bạn phải cảm thấy khó chịu?...mình 0 hề thấy đố Apple là đồ cao cấp, đẳng cấp gì gì đó nên mình chẳng thấy khó chịu với người xài đồ Apple tí nào cả? nếu bạn vànhững người xung quanh không cho những người xài đồ Apple là có gì # biệt với những người xài đồ Sony,SS,HTC....thì không thể nào họ lại có thể act like they're something được. Đối với mình, đẳng cấp của 1 con người đâu phải được đánh giá qua cái Iphone, SS galaxy, HTC...gì gì đó đâu, quan trọng là bản thân những người đang sử dụng những thiết bị đó đang làm được những gì cho xã hội này, và vị trí của họ như thế nào trong xã hội này....chẳng lẽ 1 cô cave vũ trường xài đồ Apple từ đầu đến chân lại có "đẳng cấp" cao hơn 1 cô sinh viên nghèo không hề biết đến ios là gì bao giờ nhưng lại học giỏi?...đối với mình đương nhiên là không rồi.
DarkCrystal
ĐẠI BÀNG
12 năm
đọc xong các comt thấy các bsc nói hay ghê. ghét Táo nhưng mà thích sp của nó vì đẹp 😃
ignore
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái kiểu cầm iphone nghe đt = cách là phải vểnh ip ra ngoài như kiểu cho cả xã hội xem cái màn hình đt của mình. dí loa đít vào tai. Như thế đc coi là mộc mạc phải ko.
ignore
ĐẠI BÀNG
12 năm
như những thằng trẻ trâu mới lớn mượn đc ông pà già cái xe máy ra đường phóng như ăn cướp là người ta biết ngay. hay là những thằng nhà mới bán đất mua đc con xe ga ra đường đi mặt kiểu gì cũng vênh ngược lên trời.
Chưa kịp ghét thì có đứa nó chạy ngang qua giựt 1 phát là đi ở đó mà chụp ảnh với tự sướng =)) Khỏi đánh thì mặt cũng xệ vì mất đồ rùi
@pupupa Bác này gở mồm vãi . Cãi hay cmt thì nói cho tử tế , việc gì phải làm trò mèo như vậy ? Cái itouch bây giờ cũng chỉ trên dưới 4 củ thôi .
@kiddie007 Lòng người hiểm ác ;) Dây chuyền bằng "vàng" lởm nó còn giựt,giết nữa là nói chi cái itouch 4 củ (4 củ với mấy kẻ đó cũng lớn lắm rùi đó bạn 😃 ) Mà cmt như thế này là rất tử tế thậm chí rất thực tế lun ấy chứ =))
@pupupa Thực tế như kiểu bác thì cái xã hội này xấu mặt nhau quá . Tôi chả thấy tế nhị gì trơn .
@kiddie007 Có ai tự sướng nói tế nhị đâu 😃 Xh nào cũng có vết nhơ hết bạn àh ;)
Mấy ông này trẻ trâu vãi , nóng trong người thì lượn ra hồ mà hóng gió . Bắt đầu lên cơn cả lũ đấy phải không ?
ignore
ĐẠI BÀNG
12 năm
thôi tôi deo' nói chuyện nữa quay về làm việc =)) các bạn tư cách cao thích đổ điêu cho người khác =))
😃😃😃😃
dùng máy gì ko quyết định đẳng cấp con người đâu các bạn ạ. Cái chính là mình biết mình như thế nào và biết người ta nghĩ mình như thế nào...
9kute.com
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tôi nói thật với bác nhá ! Người ta vênh kệ người ta , bác ghét kệ bác , sao cứ phải khoe ra là mình ghét làm gì ! Hay là ghen tị , mà tức đi mà đập vào mặt cái đứa "nhà quê cầm iPhone 3G" ếk ! Làm gì mà phải lên đây dìm hàng Apple !??? Thật vớ vẩn , đâu phải ai xài Apple cũng thế ! đầy thằng mua dc cái tv SS cũng kệch cỡm chả kém đâu !
9kute.com
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mấy bác Ăn roi , Sàm Sàm nghe này ! Tôi thấy mấy bác mặc dù không cuồng nhưng hung hăng nhất bậc , chém gió "mát tay" ! Mấy bác đánh giá sản phẩm mà nhìn vào cách người ta dùng là tiêu rồi ! Chửi người ta rởm đời , nhà quê nhưng không có nghĩa các bác sành điệu , dìm hàng người ta nhưg cũng chẳng thể hiện dc giá trị của các bác ! Haiz... nó chỉ thể hiệc các bác là người lắm chuyện , kém hiểu bik , hung hăng và "lùn tịt" !!! Sorry những bác Android và Samsung chân chính vì quả thật cũng có lúc iFan hơi quá !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019