Tổng hợp các giảm giá hấp dẫn Black Friday & Cyber Monday

sonlazio
1/12/2013 2:32Phản hồi: 151
151 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bên mĩ đã giàu rồi mà đồ còn rẻ, bên mình đã nghèo thì chớ toàn phải mua đồ đắt hơn cả mĩ.
Hix. Ko có tiền trong thẻ visa mà mua. Chán ghê.
Có kẽ bác chém gió hiawjc type nhầm.
@Vandetta Con nexus 7 đó nó bán $40. Nhưng vài tháng sau sẽ trả lại $20 nhưng chỉ bán có vài cái nên muốn mua phải xếp hàng vào 4, 5 giờ sáng. Hôm đó còn Kindle fire hdx 7 nó cũng giảm còn $100
Mua hàng ở Amazon là không có chuyện hên xui. Mua cái nào là chắc cái đó.
Amazon là online retailer , cửa hàng bán lẻ trực tuyến. Ngoài ra nó còn cho mình mở shop bán trên đó. Hàng mới/used đều có phân loại rõ ràng. Ko vừa ý thì trả lại .
Nhưng thuế nhà, bảo hiểm, y tế, điện nước mắc khủng khiếp bác à.
@phaikodo VN ko phải của riêng thằng nào( tất nhiên 1 nhom' vẫn nhận là của no', và dd CN này ko của riêng ai, cho dù của ku Hiệp, nhưng ko ai tham gia thì cũng phá sản mà thui) tất nhiên bo.n phản đong,cầm lái XH và đám dư luận viên ,thì ko thích ng` dân đụng chạm đến "chính trị" đụng chạm đến quyền lực hay túm lại là no^i` co*m nhà chúng no' - bạn nhỉ.
@thanhhanhlove Nhìn cái mặt pố chắc già hơn tớ có thể kiu chú hoặc bác..Hic.. nhưng cái suy nghĩ của pố là láo cá thiếu lương thiện.. đây là dđ CN hiểu chưa.. CN chỉ bàn luận CN ko nói ct.. còn pố mún ct mún chửi CHA mấy thằng nèo giành ĂN ko cho pố cái rì để GẶM thì có thíu gì dđ ct khác lên đó mà than khóc, năn nỉ..chửi cha nó nếu cần..Còn nói tinhte ko của riêng ai thì tớ thấy mắc ÓI thật sự.. "ko tham gia thì nó phá sản" Vậy còn ko biến đi để cho nó phá sản.. Lo buôn bán đi đừng có cái THÓI ăn cơm VN mà cái đầu ở... Myanmar hạnh phúc (mà sao ko ở mĩ nhỉ?). Thấy người ta đua bày đặt đòi thì cái ĐẦU ko thoát ra khỏi cái ĐẦU đâu.. Hic.. Đủ rùi NÍN KHÓC đi nhé nói nhìu tớ cũng vp nội quy thì kì lém.. Hi hi
Dân thượng lưu thì ở đâu cũng như nhau. Bác nói thừa quá
Mấy bác cho e hỏi là e lập tài khoản paypan và thẻ ngân hàng visa tất cả ở hàn quốc sau này về vn e có chuyển thẻ visa sang thẻ visa ở vn được không?
Trời thẻ nhớ Sandisk MicroSD 64GB UHS-I Class 10 giá 34.95$, 32GB giá 16,99$, đã nhỉ, ở mình 32G Class10 750k
Đừng có mơ . Cứ ở vn chờ giảm giá rùi mua. Nhờ Người thân mua giup mà họ ko dám vì chen ko lại dám thanh nien mỹ to như gấu . Nó sẳn sàng dập mình tơi tả lun á
phuongbkhn
ĐẠI BÀNG
10 năm
vãi, G Pad $260 kìa, thơm quá
jerrydau
ĐẠI BÀNG
10 năm
CÓ cách nào đến được với em này ko??????
Bác nào mua hộ e cái thẻ nhớ 64GB và cái loa JBL 60$ với 😔
surface có 199$ thèm quá 😔
linkingok
TÍCH CỰC
10 năm
Hôm trc cũng mua được một mớ, giờ hết sạch tiền để mua thêm. 😔
Ồ.. vậy seo?. Chỉ có Vịt Kìu ở bển là văn minh.. Đi đến đâu ở đâu là XƯỚNG lém GIÀU lém.. được dân bản xứ kính trọng là công dân loại ..I La má?.. về cái sự NỔ cạp cạp và khoe của (Xin lỗi mấy bác Việt kiều khác nha cmt này ko có ý gì với mấy bác)
@phaikodo bác không có việc gì làm hả?sao suốt ngày như con nít vậy,nhiêu tuổi rồi.Là một con người là 1 Xh sẽ có điều tốt và điều xấu,nhưng quan trọng là phát huy cái tốt.Tôi thấy bác là một người luôn đi bới móc những cái xấu trong tất các 2picSướng hay khổ nghèo hay giàu là do nhận thức của mỗi người thôi.Có những người giàu tiền bạc nhưng nghèo tình cảmvà ngược lại.Có những người giàu trí thức nhưng nghèo suy nghĩ.Bác có thấy mình nhỏ nhen và đàn bà ko?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019