Camera giám sát Reoqoo

Camera giám sát Reoqoo

Tổng hợp các giảm giá hấp dẫn Black Friday & Cyber Monday

sonlazio
1/12/2013 2:32Phản hồi: 151
151 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Microcenter bán thẻ nhớ cũng rẻ.

Sent from my iPad
@thuytinhmaster Nhìn giá mơ ước nhỉ
tranmani
ĐẠI BÀNG
10 năm
wow cái thẻ nhớ 32gb mà còn có 11$, giảm ghê thiệt
MDmem
ĐẠI BÀNG
10 năm
Con thẻ nhớ này Thẻ nhớ Sandisk MicroSD 64GB UHS-I Class 10 chạy được trên bb z10 không nhỉ?
Sợ cao quá ko hỗ trợ
minhvnn
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chả món nào thấy rẻ
Hôm trước ở topic em đã có giải thích với phaikodo rồi, có lẻ phaikodo luôn xem anh và Harrypham là "thế lực thù địch" rồi 😃, kệ đi anh quan tâm chi chuyện nhỏ mà. A cứ phớt lờ đi.
@SaigonNeverDies Tớ cũng xác nhận với pố.. bác Phươc Nga chả có liên quan gì với tớ nha.. Đừng có hẹp hòi ĐỂ mất đi người bạn tốt nha.. Đúng là đui ko bít phân biệt đâu là bạn đâu là thằng thấy GHÉT
@SaigonNeverDies Xác nhận là a có tặng e tai phone nguyên seal chưa khui hộp new 100% và a chỉ nhờ dùng tiền ship đóng góp từ thiện tinh tế hoặc vài mảnh đời bất hạnh ngoài, ghi nhận tấm lòng a, thật ra a chỉ nói lên sự thật nhưng sẽ có đụng chạm nhất định, quan trọng mình làm gì ko hổ thẹn lt đc rồi a à.
@phaikodo Thôi mà bác, xác nhận là a ấy chả lợi dụng j và cũng chỉ bức xúc nói lên vài câu thôi mà, a ấy là người tốt, chỉ là hơi anti SS thôi 😃.
Bro nào cần mua hàng hay ship hàng về thì pm mình nhé
nc thứ 3 như vn mà đòi sale như USA ah?
_Kenzi_
TÍCH CỰC
10 năm
amzon có ship được thẳng về vn ko nhỉ, giá tax thế nào các bác
@luckydayv4a Tùy thuộc vào seller và mặt hàng, thường thì hàng nhỏ không giá trị thì mới dám ship bưu điện về. Hàng giá trị cao thì không nên vì chi phí cao và dễ bị hải quan làm khó dễ
tieuphong31
ĐẠI BÀNG
10 năm
"Tự hào ta đi lên, ôi Việt Nam!"
Rukia2005
TÍCH CỰC
10 năm
Amazon.com đó bác. Thẻ Sandisk Micro SDXC 64Gb hum qua lúc chiều còn ko tới 33$ nhưng 3 tiếng sau thì lên lại 34.95$ :p

Chính xác thì nếu ship đến 1 số bang thì sẽ dính TAX, các bác nhớ check cái Estimate trước khi mua. Em ship qua Cali dính 8% TAX nếu là Sold by Amazon 😔
vuột mất con chuột M905 rồi. chán ghê 😔
chỉ ko đc mua rẻ như quê nhà mà nhiều bác bất mãn chế độ quá nhỉ!
bon này chuyên chui vào dd trên khắp VN phá phách bằng cách dập tắt và đánh lạc hưong' dư luận. chong lại cong lý, tự do thong tin,bop' nghẹt ý kiến trái chiều.

Nên ngưoi` dân ta goị bon đc ăn lưong làm việc này là dư luận viên. hoăc cũng co' trẻ em bị nhoi so, chưa thấy mặt thật của XH( nhưng ít)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019