TỔNG HỢP CÁC TRANG WEB ANH EM BIKER KHÔNG NÊN BỎ QUA

19/1/2017 7:21Phản hồi: 50
TỔNG HỢP CÁC TRANG WEB ANH EM BIKER KHÔNG NÊN BỎ QUA
Luôn đồng hành cùng cộng đồng biker, Castrol Bikers Vietnam đã giới thiệu nhiều trang web khác nhau nhằm giúp bảo dưỡng thật tốt cho “chiến mã” cũng như mang lại nguồn cảm hứng bất tận cho những hành trình tiếp theo của anh em.

Dưới đây là tổng hợp danh sách các trang web mà các biker không nên bỏ qua, bookmark lại xem ngay khi cần nào.

Hướng dẫn phân biệt nhớt chính hãng – www.phanbietcastrolchinhhang.com

“Thương xe như thể thương thân”, đó là lý do tại sao những câu hỏi xoay quanh vấn đề nhớt chính hãng luôn được anh em biker quan tâm nhằm chăm sóc và bảo dưỡng thật tốt cho “người bạn đồng hành” của mình. Hiểu được nhu cầu này, Castrol Bikers Vietnam đã giới thiệu www.phanbietcastrolchinhhang.com, chỉ rõ những cách phân biệt thông qua bao bì sản phầm nhằm giải đáp những thắc mắc chung của anh em.

Cửa hàng sửa xe chuyên nghiệp Castrol – www.suaxechuyennghiepcastrol.com

Chỉ cần truy cập http://suaxechuyennghiepcastrol.com, sau đó nhập khu vực đang ở là có thể nhanh chóng tìm thấy danh sách các cửa hàng uy tín của Castrol trong bán kính từ 3km.

Những địa chỉ trên đều đã được đội ngũ nhân viên của Castrol trực tiếp kiểm định và thường xuyên theo dõi các sản phẩm bày bán trước khi đưa vào danh sách. Anh em có thể dễ dàng nhận biết các cửa hàng này thông qua bảng hiệu, tủ nhớt, các giá kệ, dụng cụ sửa xe hay đồng phục của nhân viên tại điểm bán.

Hành trình Biker – www.hanhtrinhbiker.com

Là ngôi nhà chung của các anh em biker trên khắp đất nước, hanhtrinhbiker.com là nơi các tay lái thỏa sức chinh phục những cung đường đẹp nhất châu Á, nơi chia sẻ kinh nghiệm từ những tay lái kỳ cựu, nơi tinh hoa ẩm thực các vùng miền được giới thiệu chân thực trên từng hành trình.

Tại đây, anh em có thể:

· Tìm kiếm cảm hứng cho những chuyến đi sắp tới: Là nơi hội tụ đông đảo cộng đồng biker trên khắp Việt Nam và các nước châu Á, đây sẽ là nguồn cảm hứng vô tận cho những chuyến đi sắp tới của anh em.

· Chia sẻ kinh nghiệm từ những hành trình bạn đã đi qua: Với sự đam mê, nhiệt huyết và tình yêu đối với những cung đường, sau khi chinh phục những điểm đến mới, bạn hãy chia sẻ lại những kinh nghiệm “xương máu” cho các biker khác.

Quảng cáo

· Làm quen, giao lưu trao đổi với cộng đồng biker đầy đam mê: Được xây dựng như một mạng xã hội riêng biệt dành cho biker, ngoài việc thoải mái trao đổi và tích luỹ kinh nghiệm hành trình, anh em còn có thể xây dựng profile cá nhân của mình, kết bạn và tham gia vào các câu lạc bộ.

Anh em có thể xem lại hướng dẫn sử dụng chi tiết bao gồm 3 phần dưới đây:

· Phần 1: Hướng dẫn tạo lập hồ sơ cá nhân & tạo lập CLB

· Phần 2: Hướng dẫn tạo cung đường

· Phần 3: Hướng dẫn tìm kiếm cung đường (cơ bản và nâng cao)

Mời anh em cùng sử dụng các trang web này và chia sẻ những đánh giá, nhận xét của mình để Castrol Bikers Vietnam có thể ngày càng hoàn thiện và mang lại những trải nghiệm tốt hơn cho cộng đồng biker.

Quảng cáo

50 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cảm ơn Castrol Bikers Vietnam đã tâm huyết với anh em 😁
www.hanhtrinhbiker.com thích nhất là trang này, đầy đủ, chi tiết mọi thứ luôn <3
@Creating... có nguyên seri hướng dẫn 3 phần luôn
mà 3 trang này của Castrol hết nhỉ ? :eek:
@Sunnnnnnn đúng của Castrol hết đó bác :v
@Ng Thành Nhân đầu tư ghê ha 😁 nhưng mà mình thích .. kaka
Castrol là cái hãng dầu nhớt mà tui thấy là quan tâm nhất đến người dùng của họ (Y) lựa chọn Castrol là một lựa chọn sáng suốt ;)
www.hanhtrinhbiker.com thì nhiều bài đã đọc rồi, ngon nhất đám :v dân phượt cực yêu web như này.
@Thông Cả Thế Giới mình thấy trang nào cũng hay, giờ nhớt giả nhiều nè nên www.phanbietcastrolchinhhang.com cũng hữu ích ko kém 😃
@Thông Cả Thế Giới wed phượt nhìu lắm, mà chưa thấy wed nào đẹp như www.hanhtrinhbiker.com cả 😁
cảm ơn thớt nha, book lại cả 3 :v
Mấy tips này hữu ích phết các bác nhỉ 😁
@Tình Vạn Đêm trên mấy bài viết khác của Castrol VN chia sẻ nhiều kinh nghiệm hay lắm bác, bác lục đọc lại đi :3
Phải chi biết sớm trang www.phanbietcastrolchinhhang.com , bị mấy chai nhớt giả xe chạy xì cả khói đen 😔
@Anh Hai Lúa ^^ bọn làm nhớt giả giờ lộng hành quá mà @@
mà mấy bác còn web nào khác nữa ko ?
@Anh Hai Lúa ^^ tui thấy dễ tiếp cận thông tin nhất là Fanpage của Castrol Team VN, mấy ông ad thường xuyên cập nhật tin tức lắm.
@Alistarrrr được ngắm xe đẹp nữa 😁
cho địa chỉ fanpage đi mấy thím trên :3
https://www.facebook.com/CastrolBikersVietnam/
fanpage Castrol, mấy ông like đi :v xe đẹp, gái xinh, cung phượt đỉnh không thíu :v
@Alistarrrr mấy vô thấy mấy con xe khủng là khoái rồi đó 😁
kaka, xài nhớt Castrol lâu rồi giờ mới biết fanpage liệu có trễ quá ko 😆
ở gần chỗ tui cũng có chỗ sửa xe mang biển của Castrol, nhưng sao thấy cũ kĩ quá rồi :3
@KissASSSSSS chắc lâu rồi ko thay biển, hoặc sơn lại.. chuyện bình thường mà 😁
tốt gỗ hơn tốt nước sơn chứ bác 😃 Castrol thì yên tâm đi
@LanLăngVương tại tui thấy thợ sửa xe cũng bình thường thôi. Chắc được nhớt lo bị giả nhỉ.
@KissASSSSSS trên đời này bây giờ ko tin đc bố con thằng nào cả, cứ tự tay mình kiểm tra cho chắc.
www.phanbietcastrolchinhhang.com
trên này chỉ cho anh em cách phân biệt hết rồi, cứ tự mình kiểm tra cho chắc.
@Ngô Thanh Tuế bác đa nghi quá, tuy nhiên trang bị thêm cho bản thân kiến thức cũng ko thừa 😁
phải chi cung cấp thêm 1 trang web chuyên bán đồ phượt nữa thì max ngon các bác nhỉ :3
@Celeb ca này khó :v
@Celeb nhu cầu của mỗi người mỗi khác, với đồ phượt từ giày, dép, quần, áo, mũ, khăn, thuốc men... ui quá trời... sao 1 shop có thể bán đủ đc :3
@FănCôngPhượng ý mình là như thứ cơ bản mang chất phượt thôi 😆
đồ phượt tui yêu mỗi màu Camo :3 ko biết có ai cùng sở thích ko?
@Vĩnh Nhân Nguyễn tui cũng thích Camo, mà rằn ri xám thôi, chứ xanh lá ra đường sợ Kiểm soát quân sự hốt lại thì phiền 😆
@FănCôngPhượng đâu có gì mà sợ bác, đồ có màu rằn ri đâu có phạm pháp :v lại đẹp nữa chứ :3
Camo đầy mà 😆 quất chiếc Exiter camo nữa là đúng bài 😃)
đồ phượt thấy Jean với Camo là đẹp nhất 😁 tui mỗi thứ 1 bộ
@Trương Thanh Trà vận đồ thể thao dầy cũng đc nhỉ :v :v

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019