Camera giám sát Reoqoo

Camera giám sát Reoqoo

Trào lưu "những bà mẹ phản cảm, lộ hàng" trên YouTube và cái tâm người kiếm tiền?

Kính Cận 0_0
22/12/2018 12:54Phản hồi: 252
252 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Video bổ ích cả trẻ con người lớn đều xem được =)))))
sangcay
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chủ thớt đã vô tình quảng bá cho kênh này.!!! 😃😃😃
@sangcay Nhiều bạn đọc không biết có hiểu vấn đề chia sẻ và quảng cáo như thế nào không? Sao gọi là quảng cáo khi đưa thông tin chia sẻ để anh em được biết mà lưu ý, cảnh báo mọi người và những kênh nội dung phản cảm như thế này mọi người báo cáo để YouTube xoá chứ còn tồn tại được đâu mà bảo là quảng cáo???
sangcay
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Kính Cận 0_0 vô tình thôi mà. Đâu ai nói là quảng cáo em trai ah!!!!
max5800
ĐẠI BÀNG
5 năm
Vợ bác nào vô nhận về kìa
westerners
TÍCH CỰC
5 năm
Chắc phải dụ dỗ mấy e gái gọi làm cái này kiếm thêm thu nhập.
Chứ cái nghề tư thế càng thấp lương cũng nhiu đó mệt lắm.
Show show cái này rất hay văn minh chưa ai cấm 😁
Haithang7512
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình dùng facebook cũng lâu rồi và đã xoá nó đi, cái tin nhắn của nó thì vẫn phải dùng vì giờ có nhiều người dùng nó để liên lạc quá lên không làm sao được. Thật sự thấy cái facebook nó chả có tác dụng gì với bản thân mình ngay cả cái gọi là giải trí cũng không ra gì, thế mà nhiều người thấy rảnh là facebook kinh thật
Haithang7512
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình dùng facebook cũng lâu rồi và đã xoá nó đi, cái tin nhắn của nó thì vẫn phải dùng vì giờ có nhiều người dùng nó để liên lạc quá lên không làm sao được. Thật sự thấy cái facebook nó chả có tác dụng gì với bản thân mình ngay cả cái gọi là giải trí cũng không ra gì, thế mà nhiều người thấy rảnh là facebook kinh thật
Cái háng dơ thấy m.. vậy mà cũng khoe oài..mấy người này bệnh thật!
Youtube nó xem đây là sân chơi của nó, luật của nó và quyền cũng của nó nên đôi khi bất công là chuyện phải chịu và ko thể khiếu nại gì. Những kênh thế này vẫn cho tồn tại và có rất nhiều triệu view, có lẻ youtube nó kiếm dc nhiều tiền từ những kênh loại thế này nên mắc nhắm mở. Mình cũng làm youtube mà cứ vài tuần là nó giảm view xuống rất nhiều cũng đành chịu mặc dù view thật.😔
alanlee
TÍCH CỰC
5 năm
Anh em giai tinhte mình làm video bận quần tà lỏn dây thun lỏng ống rộng không sịp kiếm tiền nào 😁
Mấy ông bố thích vô coi lắm đây nè :3
hiếu kỳ xem thử 1 lần duy nhất
Khang 5755
TÍCH CỰC
5 năm
Dở hơi!
ilikeit_114
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đậu mé. Tao ma chủ YouTube là tao xoá mẹ đi trang YT mấy con đũy này. Mé
:v nể óc ông nào nghĩ ra trò này vcl
Su Su family, họ còn không nhỉ😁:D
xmaxspeedx
TÍCH CỰC
5 năm
Mình cũng report ngay khi nhìn thấy mấy thể loại này, thậm chí mấy thể loại nhảm nhảm cũng report luôn. Nhiều lúc nghĩ có 1 mình không biết nó có bị gỡ nổi không?
Thời đại 4.0 bây giờ, ko có gì là tình cờ, ko có gì là hiển nhiên, mọi sự đều là tính toán chi li đến bất ngờ
Video dẫn link ở trên đã bị xoá, để anh em không hiểu bảo dẫn link video quảng có cho kênh đó à, làm gì có không dẫn thì anh em sao biết mà cùng báo cáo để video phản cảm được xoá nhanh 😁

Screen Shot 2018-12-24 at 09.59.53.png

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019