Trên tay AirPods 2... fake để anh em phân biệt và cảnh giác

vuhoangtam
20/10/2019 1:55Phản hồi: 227
227 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thắc mắc tí, đã fake dc đến mức độ này mà lại ko fix dc cái chữ "Assembled in China" là thế quái nào
janiedii23
ĐẠI BÀNG
5 năm
@chocolate12345 Chắc cố tình. Nhưng về cơ bản ít ai để ý chỗ này lắm
phoipha
TÍCH CỰC
5 năm
@chocolate12345 Máy in đểu thì in chữ ko đc đẹp như máy in xin hiểu thế cho đơn giản
@phoipha Vậy thì sao cái dòng phía trên lại y chang
phoipha
TÍCH CỰC
5 năm
@chocolate12345 Nội dung có thể giống nhưng gia công bằng máy và công nghệ rẻ tiền thì màu sắc và độ chi tiết sẽ như vậy. Bạn xem mấy củ sạc lô mà xem, chữ nghĩa toàn lem nhem, mờ, không sắc nét hoặc đậm quá thì nhoè. Rẻ tiền thì có cái giá của nó là độ hoàn thiện kém để giảm giá thành sp
@phoipha Có 2 dòng chữ, ý tôi là tại sao dòng 1 nhái khá là giống dc mà dòng 2 lại làm cho ra vẻ fake lòi thế kia
bật hey siri, đeo lên tai để cái iphone cách xa tầm 10m qua mấy lớp cửa hoặc tường, nhẹ nhàng nói "hey siri" nếu phản hồi thì là airpods 2 thật, kg thì vào find my tìm thử nếu phát âm thanh tìm kiếm được thì là airpods thật
A_Lúa
TÍCH CỰC
5 năm
Qua táo store mua chả dính, ham rẻ chả vậy
Vô iPhone nhận là lòi ra ngay
Re0
CAO CẤP
5 năm
Có khi nào năm tới ra airpod pro max không anh em khi đó thì ta có thể sắm em airpod 2 giá dễ chịu hơn
iáT Tài
TÍCH CỰC
5 năm
Chốt lại cách nhận biết dễ nhất và khác biệt nhất chính là ảnh cuối đúng ko mộ người, chưa dùng bjo!
Fake chỉ hiện pin tai nghe, hịn thì hiện cả case luôn! Nếu đúng like e để biết sau mua cho dễ test
@iáT Tài Tai xịn cho đổi tên trong setting
iáT Tài
TÍCH CỰC
5 năm
@trongvongbankinh Thank hero... đang tính mua mà giá vẫn chát so vs thu nhập, đành dùng tạm c400 thêm 1 time nữa
melman
TÍCH CỰC
5 năm
@iáT Tài M inbox m.. Hàng bao xịn giá ổn nhất
ngole88
TÍCH CỰC
5 năm
@melman ib nào bác
Nhìn lhoong biết nhưng kết nối la biết. Bản lề hơi tởm
Đợt mình mua 4 củ thôi cứ dùng hãng cho yên tâm.
Mình mua 1 ẻm ở dienthoaigiakho, giá 3m4, fullbox, vẫn ok mà nhỉ
Mắt thường rất khó phân biệt
bxv5238
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thông tin hữu ích, tks
fake giờ bán tràn lan ai ham rẻ mà chưa xài bao h chắc chắn sẽ bị dính
pput
ĐẠI BÀNG
5 năm
Apple nó sinh ra cái trang check sẻial để làm gì mà phải dựa vào mấy cái này để phân biệt?
janiedii23
ĐẠI BÀNG
5 năm
@pput Có thể check vẫn được thì sao bạn ơi. Giờ thiếu gì cách lách chỗ này vì ai cũng biết cả rồi
KMIL307
TÍCH CỰC
5 năm
@janiedii23 nó lấy 1 cái serial xịn nhét vào thì ma nào phân biệt được, cái vụ check serial giờ chỉ làm cho đủ các bước check hàng thôi chứ nhiều lúc ko an toàn hết đâu
pput
ĐẠI BÀNG
5 năm
@KMIL307 +_+ Các bạn nên tìm hiểu thêm về serial. Check được mà giá rẻ thì nên mua ngay và luôn.
Giờ làm fake ghê thật
Pengoccmg92
ĐẠI BÀNG
5 năm
mua fake với giá fake thì được
TDragon1594
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tính ra đó giờ mình ko biết xem pin bằng widget cho tới khi xem bài này
melman
TÍCH CỰC
5 năm