Trên tay cáp sạc 4 trong 1 Tronsmart: Sạc được nhiều thiết bị, 150 nghìn

Mikeknowsme
13/5/2019 10:3Phản hồi: 99
99 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đăng bài nếu kèm link ấy là nhân, ấy cũng là nghĩa
Vậy, thí chủ có link không?
Cho hỏi điện thoại gì mà hình hiển thị đang sạc đẹp vậy? [​IMG]
shcodon
CAO CẤP
5 năm
@fire_phoenix Giờ nhiều dt cũng hiển thị sạc kiểu vậy mà bạn
@fire_phoenix Mate 20 pro
tuananh1889
ĐẠI BÀNG
5 năm
mình đang dùng loại 3 đầu của baseus thấy rất ok.cáp nhận sạc nhanh các máy rất chuẩn,trc mua cáp của e đầu của pisen dùng sạc đc vài lần đã hỏng lại còn có hiện tượng bị khét.
kidhitech
TÍCH CỰC
5 năm
Có ai thử cắm sạc từ cục sạc macbook 60W ra mấy con điện thoại android dùng micro usb chưa =))))
Của rẻ là của ôi. Xài nhiều loại nhiều đầu như vầy rồi. Đc dăm ba bữa là hư
Trong cặp của mình luôn có 1 bộ: 1 cục sạc 2 cổng, 3 sợi cáp (microUSB, USC-C, Lightning). Đồ Anker. Hơi lằng nhằng nhưng yên tâm. 😃
DanielTran
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mấy cáp nhiều đầu này có sạc nhanh được không vậy? Hay là sạc được vài tuần thì chậm lại? Vì thấy nó không có MFI nên độ tin cậy còn phải xem thế nào?
hàng tronsmart này xài cũng ôn lắm nhé, mình xài con tai nghe bluetooth 420k mua tiki gần 1 năm xài rất ok
rẻ vậy, nghi quá
Mình đang dùng dây 1 sạc đa năng này nhưng của hãng BASEUS xài rất tốt
Tiki có khi bán có 96k. Đang xài 1 sợi.
ZinoD
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cable này có sync data đc k bạn Mod
@ZinoD được
ZinoD
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Mikeknowsme Vs 150k mà 4 đầu và sync được dữ liệu thì quá ngon.

P/s: với vai trò làm mod, điều hành và định hướng nội dung thì lần tới bạn đừng nên trả lời các thành viên trong diễn đàn 1 cách cụt lủn như vậy bạn nhé, thiếu văn minh lắm.

Tôi thấy ảnh bạn cũng trẻ hơn tôi, trong hàng triệu thành viên, nếu mình k xác định được tuổi ngta, thì nên sử dụng cách nói văn minh nhất, ví dụ như: Được bác ạ, nghe vui vẻ hơn nhiều, phỏng bác @cuhiep
@ZinoD Thật ra mình (em) hay trả lời mà 😁 cũng vui vẻ với nhiều anh em khác, xác nhận là lúc đang rep comment bác thì em ddang rất bận, vui vẻ nào!
ZinoD
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Mikeknowsme Lý do lại to hơn mục đích rồi bạn. Bận hay rất bận thì k làm ảnh hưởng tới cách mình sử dụng ngôn ngữ đâu bạn.
mrdrg10
TÍCH CỰC
5 năm
Có cáp nào y thế này nhưng đầu ra có thêm lightning ko các bác?
Ko có type lightling a

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019