Laptop Acer

Trên tay Galaxy S6 Edge phiên bản đặc biệt Avengers: Iron Man Edition giá khoảng 60 triệu ở Việt Nam

sonlazio
4/6/2015 5:2Phản hồi: 268
268 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hơn 50 củ mà anh sam ki bo quá vậy. Vẫn sạc cáp tai nghe loại thường. Đầu tư cho ng mua đồ xịn xịn tý thì có sao đâu
Cái theme này tự cài cũng được,trong phần setting có sẵn theme này down về thôi.Công nhận Edge rất đẹp và lạ.Nhưng xài nói thật không mượt như iPhone 6.Nhưng nó là 1 con dt Androi đáng xài nhất.Mình thấy màu trắng edge là đẹp nhất.
60tr thì tiền mời Messi và mấy anh chị VĐV quảng cáo chiếm hết 2/3 tiền máy rồi 😁
cuongthi
TÍCH CỰC
9 năm
theo em nghĩ, có 2 số mắc nhất là 0696 với 0969. 2 số đó nhìn ngon
Mới thấy có nơi bán 51tr
zuytan
TÍCH CỰC
9 năm
bao giờ có Bphone phiên bản Thánh Gióng nhể?
Chẳng có gì đặc biệt. Trông như sx cho trẻ con
máy đỏ viền vàng nhìn mê thật, nhưng ko thích hình iron man
60,000,000VND cho chiếc S6 Edge này thì hơi phí phí sao á. 😔 haizzzzzzzz thiệt tình. Giá này mua Porsche Design 9983 đẹp hơn sang hơn nhìu.
@ga2gro ồ. vậy thì thằng nào vừa nói ko có ai mua với giá đó? tự tát vào mõm rồi kìa.
ga2gro
ĐẠI BÀNG
9 năm
@rook1234 đề nghị đọc đi đọc lại cmt của mình 1000 lần xem câu nào chữ nào mình bảo có người mua ip6 với gia 50tr.
@ga2gro bạn ko thấy ko có nghĩa là ko có. giống như cmt trước mình nói bạn nghèo ko có nghĩa là người ta nghèo như bạn ok?

não dùng để suy nghĩ ko phải để trang trí
ga2gro
ĐẠI BÀNG
9 năm
@rook1234 dề nghị bạn về học lớp 1 ngay và luôn.
Thật sự thì, thiết kế này trông không hợp với iron man lắm
đẹp quá, đẹp là vì bản giới hạn chứ thực ra mình thấy màu xanh ngọc lục bảo đẹp hơn
Đẹp, nhưng có vẽ chưa đủ đã 😃
Lúc sạc mà cái điện thoại bay bay, quay quay thì mới đáng tiền 😁
Ifan đâu hết rồi sao không thấy ai hết vậy. tắt đài hết rồi ah😁:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
@taminhquan2812 Trời phải hỏi Bfan mới đúng thánh à..
Vài bữa nữa sẽ có phiên bản giới hạn Bom hạt nhân đặc biệt chỉ phát hành tai Việt Nam! ...
Hôm qua thằng e mình nó hỏi mà cũng nghi nghi sao kì vậy với tính cách của ảnh mà nguyên cái nhà máy chụp có mấy a ráp dt là sao... Hơi nguy hiểm ..!
NGHE ĐỒN CHỊ VE CHAI LƯỢM 5 TR YÊN ĐÃ ĐĂNG KÝ MUA 5 BỘ, HỔNG BIẾT MUA CHI NHIỀU VẬY , ĐÂU PHẢI ĐỒ VE CHAI ĐÂU MÀ CHỊ MUA ĐI BÁN LẠI
alllove_vn
TÍCH CỰC
9 năm
nhìn như điện thoại siêu nhân thằng cháu em í các bác ạ
lần đầu tiên cảm thấy thích 1 chiếc galaxy là galaxy S6 edge.
có mỗi thêm cái màu, cái ảnh logo, cái sạc cái ốp lưng mà lên 60 ..... sao ko mạ vàng viền cho nó phù hợp giá nhể, cái giá đấy là em thì em đi phun màu và in logo lên vỏ đc không biết bao nhiêu cái s6 giống y hệt cái đó =))
nsaseer1
ĐẠI BÀNG
9 năm
@SOlomon. Em không hiểu mặt kính thì phun màu và in logo kiểu gì bác 😕 Con S6 edge nhìn cũng đâu dễ tháo
@nsaseer1 bác chưa đi phun hình lên cốc thủy tinh bao giờ à ? em ngĩ cũng đc mà =))
nsaseer1
ĐẠI BÀNG
9 năm
@SOlomon. bó tay, phun màu lên kính đi so sánh với kim loại màu ốp kính o_O có s6 edge đảm bảo bác cũng ko dám đi phun đâu.
@nsaseer1 thế mới nói 60tr thì sẽ làm đc nhiều con 6 giống như thế " giống " chứ không phải là làm y hệt nhé
Cho mình xin cái hình nền cài con con IPhone phát 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019