Trên tay Hệ thống khóa chống cướp Fox - ghép nối nhanh, hoàn thiện tốt, nhiều tính năng mở rộng

chuyengiaphaxe
14/5/2018 9:13Phản hồi: 372
372 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thantai
TÍCH CỰC
5 năm
mới lắp hôm kia,theo chương trình đổi khoá ở gò vấp.giảm dc 300k 😃
mình mới lắp Pitech trên AB2018 được 2 ngày, lắp trực tiếp từ Head Honda, ngày thứ 2 đang chạy xe bỗng dưng tắt máy và hú còi. Tắt khóa điện đề lại thì bình thường. Rất nguy hiểm, chắc phải chấp nhận mất tiền ngu và tháo thôi 😆)
Pnmr560
TÍCH CỰC
5 năm
@baium Mình lắp được hơn nửa năm rồi thì chưa gặp tình trạng như bạn http://genk.vn/danh-gia-smartkey-chong-cuop-trom-cho-xe-may-gia-gan-18-trieu-thiet-ke-dep-nhieu-tinh-nang-do-made-in-viet-nam-nhung-toan-tieng-anh-20180719150356444.chn
@baium Quá nguy hiểm
MrImposible
ĐẠI BÀNG
5 năm
1. Gắn vào Laptop được ko?
2. So với của Viettel thì cái nào hay hơn các bác, nhà e mới bị bẻ khóa mất 2 con wave với cái laptop
Pnmr560
TÍCH CỰC
5 năm
@MrImposible Bạn xem đây nhé http://genk.vn/danh-gia-smartkey-chong-cuop-trom-cho-xe-may-gia-gan-18-trieu-thiet-ke-dep-nhieu-tinh-nang-do-made-in-viet-nam-nhung-toan-tieng-anh-20180719150356444.chn
Sau khi lăn tăn tăn giữa 2 bộ chống trộm: Hyperion 2019 ( có tính năng nhập mã SOS bằng chìa gin) và bộ Pi này khi muốn trang bị cho em xế mới.
Cuối cùng quyết định gắn 1 bộ Pi cho em MSX 2018. Xài ổn định đc hơn tháng nay
Khoái nhứt là nâng cấp remote Pi ver 2, nhẹ hơn ver 1, làm bằng nhôm xước, có khay rút ra thay pin rất tiện không cần phải dùng tua vít tháo ốc như bản đầu.
À quên, hotline mới của Pitech là 1900 633 430 .

phongdinh89
ĐẠI BÀNG
5 năm
@futureneodo nâng cấp này tốn nhiêu zị bác hay là miễn phí?
@phongdinh89 Mình lắp mới nên có sẵn pi v2. Nếu bạn xài bản cũ thì mua thêm pi v2 add vào app Pi trên ĐT là xài bth nhé. Giá hn 350k/cái
viet19137
ĐẠI BÀNG
5 năm
@futureneodo Pi v2 với v1 khác gì nhau không bác
@viet19137 Pi 2 thì tháo lắp pin dễ hơn, mặt nhôm xước thôi bác
binbom220110
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bạn đổi pi v1 lên pi v2 hả?có bù thêm không?hay là mua mới pi v2
@binbom220110 Mình lắp mới bạn à. Nếu bạn xài pi v1 thì gọi hotline hỏi thử xem.
Mình mua thêm 1 pi dự phòng quăng ở cty, 350k/pi
@futureneodo Hà nội mua chỗ nào vậy bác? Giá cả thế nào ạ?
studynguyen
ĐẠI BÀNG
5 năm
Em mới mua ab 2019 và lắp pi này, có app lên ip7 luôn. 2 ngày rồi em ko chạy xe mà để ở nhà, hôm nay bật thử thì mất kết nối dt với pi trên xe. Làm sao để kết nối lại ạ? Chỉ em với
phongdinh89
ĐẠI BÀNG
5 năm
@studynguyen tắt mở bluetooth để kết nối lại thôi bạn
studynguyen
ĐẠI BÀNG
5 năm
@phongdinh89 Vẫn ko dc ạ
phongdinh89
ĐẠI BÀNG
5 năm
@studynguyen zị bạn đem tới đại lý hay cửa hàng nó kiểm tra lại thử
thantai
TÍCH CỰC
5 năm
@studynguyen bật định vị lên mới kế nối dc bạn.
binbom220110
ĐẠI BÀNG
5 năm
phải kết nối 3G/wifi và bluotooth để ứng dụng cập nhật lại.
koang
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hy vọng kg có tên cướp nào ở trong này. Kg thì nó sẽ bắt mình đưa nốt remote và balo ví tiền cho gọn. Hoặc nó để sẵn chiếc ba gác chở đi cho nhanh.
Có thể lắp trên xe wave alpha ko bác
Hay đó
Xe mình là Wave S110 thì không biết bộ sản phẩm này có thể lắp đặt được hay không ạ??
@Quanphan888 Dc chứ bác. Khoá này là cho mọi loại xe mà
Em với gắn được 1 tuần bộ này.
Cảm nhận khi có PI thì mọi thứ dễ dàng như kh gắn.
Nhưng với Smartphone Android thì khá kém dù Bluetooth + GPS nhưng phải thoát ra vô lại ứng dụng 10 lần chỉ có 2-3 lần là nhận diện và sài tính năng đc. Em sài Mi Mix 2 Bluetooth 5.0
Có bác nào còn cái remove V1 ko
Đổi cho mình với 😔
Đánh rơi remote mà giờ chỉ có remote v2, nhìn xấu quá
sassers
ĐẠI BÀNG
4 năm
Trước kia có gắn bộ Probike xài dc 5 năm nay khá ok mà giờ tự nhiên hỏng cái đth, đth mới ko kết nối dc nữa đang tính đổi, các bác cho ít review thực tế về cái app trên dth của Pi cái vì Probike làm app chạy kèm đth rất mượt :3
CQThai
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cái này xài như cc nhé. App điện thoại làm cảnh ko xài đc. Ra đường lỡ hết pin ko có vụ lấy đt ra là chạy đc đâu nhé. Nay dắt bộ vì cái tính năng làm như cc này. Chưa kể bộ chìa cũng như cc nốt lên xe ko lắc lắc cho nó lên remote là xe nó hú dân nó chạy ra tưởng trộm xe
mrvanutc2
ĐẠI BÀNG
4 năm
@CQThai 😃 bao nhiêu ng xài dc vẫn ko kêu ca phàn nàn.con sâu làm rầu nồi canh
vẫn đang xài con này từ hồi TinhTe review, chưa gặp vấn đề bao giờ 😁 bền phết
Ở thời điểm hiện tại thì có nên gắn bộ này ko nhỉ? Định gắn cho Winner X. Với lại ở SG thì đến đâu để gắn?
Pnmr560
TÍCH CỰC
2 năm
@JerryKist Mình xài từ 2017 đến giờ vẫn chưa thấy vấn đề gì cả. Không biết người khác thì thế nào?
@Pnmr560 xịn thế bác, bác lắp ở cửa hàng nào thế?
Pnmr560
TÍCH CỰC
2 năm
@JerryKist Mình gọi cho hãng rồi họ bảo người tới lắp thôi bạn. Loay hoay cũng mất hơn 1 tiếng đồng hồ mới lắp xong. Xài được mấy tháng hay 1 năm gì đó thì nút bấm trên remote bị vỡ. Gọi cho anh lắp khóa thì mấy tiếng sau mang đến cho cái remote mới luôn.
Cactus
ĐẠI BÀNG
2 năm
Có bị ảnh hưởng gì đến bình, hệ thống điện nói chung không ha? Thường những bộ kiểu này đấu vào dùng chung bình sẽ làm quá công suất nên bình mau hư (theo như nhiều người nói).
Pnmr560
TÍCH CỰC
2 năm
@Cactus Mình xài từ 2017 đến giờ vẫn bình thường, chưa gặp vấn đề gì
Pnmr560
TÍCH CỰC
2 năm
@Cactus Mình đánh giá cái khóa Fox này khôn hơn khóa thông minh trên con Yamaha Grande 2020 ở chỗ đi xa khỏi remote (trường hợp bị cướp, quên chùm chìa khóa ở nhà...) thì xe gắn khóa Fox sẽ tắt máy, hú còi còn con Grande vẫn đi tiếp vèo vèo.
nhatduyle
ĐẠI BÀNG
6 tháng
Hình như start up này ngủm rồi hả mọi người? Đang xài con pitech đời đầu cũng thấy ngon, giờ định lắp cho con xe mới thì trang chủ bên pitech cũng k vào đc. Lỡ sau này app không mở đc thì chết 😔
nhatduyle
ĐẠI BÀNG
6 tháng
@nhatduyle Sẵn tiện anh em có con nào ngon, tính năng tương tương tự thì giới thiệu mình với nhé :/
Pnmr560
TÍCH CỰC
6 tháng
@nhatduyle Có lẽ do sản phẩm bền quá. Lắp từ 2018 đến giờ vẫn chưa hỏng thì sống sao nổi.
Im lặng đi
@nhatduyle Hình như h nó nằm bên trong Honda chỗ ngã 5 chuồng chó bên Gò Vấp, ko biết h còn ko

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019