Trên tay HTC One Mini2: hồn Desire 816, xác M8

sonlazio
2/7/2014 10:33Phản hồi: 182
182 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hugnvn87
TÍCH CỰC
10 năm
Đọc cái giá, nản cả HTC
Dị ứng với mấy con mini
Mà giá cg vãi ra
wuangthanh
ĐẠI BÀNG
10 năm
viền màn hình dầy quá xấu 😃
hoatth
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mặt trước khó chấp nhận quá... >_<
Thích HTC lắm luôn (từ cái tên luôn 😁) mak sao ko làm 1 con y chang M7 mak vỏ nhựa cam 13mpx (8 cũng đk) nhỉ!!!
:p:pchưa em mini nào vượt qua đc Z1 compact
nonamen79
ĐẠI BÀNG
10 năm
dòng chữ HTC chiếm 1 khoảng mặt trước máy, có cảm giác thừa thế nào ấy. Viền 2 bên cho cảm giác thật là dày. Minh có tình cảm khá tốt với HTC nhưng những sản phẩm tầm trung của HTC cho cảm giác hụt hẫng quá!
lúc trước cứ thấy mấy bạn chê viền dày, bây giờ nhìn hình này mà xem.. đúng là dày thật =.=
Ngày trước nhìn một con máy cỡ 4,3" thấy nó lớn thế mà bây giờ nhìn một con 5" mà vẫn thấy nhỏ mới chết chứ. Voi giá này thì làm con M8 luôn cũng chỉ thêm chút cho ngon 😁
một số lời khuyên chân thành cho những ai muốn dùng truyền hinh HD..cáp vừa ra đầu kĩ thuật số xem nhìu kênh HD mà rất nét..mình ngày trước xem HD của Vtc nhưng bọn nó củ chuối đã ko có trương trình hay lại ko nét..các kênh HD thì nét hơn SD 1tý..kênh sd thì nhiễu ko chấp nhận đc nhận xét bằng 2 từ quá lởm..đã thế còn hay quảng cáo iphone tàu khựa..sau đó mình chuyển sang K+ thấy nét hơn nhưng ít kenh Hd quá..thiên về thể thao lên ít phim và độ nét HD chấp nhận đc các kênh SD cũng nhiễu ngang vtc..mới đây truyền hinh cáp mới ra đầu kĩ thuật số HD 30 kênh HD xem siêu nét rất sướng..nhìn tivi cự li gần vẫn nét căng ko nhiẽu như vtc va k+ các kênh sd xem nét chấp nhận đc..(có khi nét gân bằng HD cua vtc) mình có lời khuyên cho ai muốn mua tivi LG thì hãy mua ss hoăc sony..nhà mình mua cái LG 52 triệu xem còn ko sáng sắc nét sướng mắt bằng còn ss nhà hàng xóm mua có 23 triệu...
silmoon
ĐẠI BÀNG
10 năm
chắc sau này iphone cũng ra iphone mini để tham gia cái hội mini này haha
ntkien0502
ĐẠI BÀNG
10 năm
giá gì ngất ngây vậy ta, bằng M7 mini ngày mới ra, giờ chỉ còn nửa giá. Chắc xài M7 chính hãng, giá thấp hơn cấu hình ngon hơn, màn hình to hơn, mỏng hơn, nhôm nhiều hơn😁
11m mua quách m7 còn ngon hơn. Không thì mua g2 còn hơn gấp mấy lần
sao ko chơi chíp 600 luôn
Ngoài mấy con Flagship ra những con khác hãng nào để giá trên 10 tr chỉ có ế thỉnh thoảng chăn đc mấy con gà mua ĐT nhờ tư vấn

Sent from my iPad using Tinhte.vn mobile app
Hoang tưởng
nemoftw
ĐẠI BÀNG
10 năm
đang dùng m8 nhưng mà cũng phải công nhận cái giá quá hoang tưởng cho con one mini2 này 😃. muốn bênh cũng không nổi 😃
ManU4ever
TÍCH CỰC
10 năm
thà bê nguyên thiết kế rồi thu nhỏ còn đẹp,chứ con mini này xấu hơn bản to =))
kenlove819
ĐẠI BÀNG
10 năm
HTC lúc nào củng giá trên trời hỏi sao không lổ =))
816 ngon hơn nhìu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019