Trên tay iPad Air 2: máy mỏng, nhẹ, màn hình đẹp

Didu
23/10/2014 11:31Phản hồi: 335
335 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ý kiến phát: Dự là pin kém hơn ipad air 😁. Hóng bài tets pin 🆒!
hoangvu3928
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hóng hình ảnh chụp bằng iPad Air 2 😃 Coi Camera lên 8Mp rồi chụp có ngon hông ;)
e chua xai hang apple bao gio, e tinh thag sau mua 1 cai, ae cho e xin y kien vs, nen mua air1 hay air2
@ThanhTra721 Thích pin trâu thì air 1 còn thích cấu hình mạnh thì air2
@ThanhTra721 Có Air 2 thì mua luôn chứ Air 1 làm gì ? Quan trọng là tiền.
phucango
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình có thắc mắc một chút, mình đã lênIÔS 8.1 cho ipad air của mình, nhưng trong chế độ quay phim, lại không có slow mo, chỉ có tua nhanh thời gian, bác nào giúp mình với
@phucango hiện tại chỉ có 5s,6,ipad air 2 là có thôi
@phucango Mod nói nhầm là Ipad Air có Slow Mo. Chỉ có IP5s, IP6/6+ và Ipad Air 2 có tính năng này thôi. Nếu bạn thích bạn có thể tải phần mềm bên thứ 3 trên appstore về dùng 😁
Giờ này năm sau sẽ lên.
Ipad Air 2 chắc mỏng thế này là hết cỡ rồi nhỉ? May không mỏng đến mức cái cam lồi ra như IP6. Cứ cam phẳng lại đẹp 😁
Ở VN máy rẻ nhỉ 😃
thích có air 2 này ve kêu...=]]
capuchino92
ĐẠI BÀNG
10 năm
em chỉ muốn năm sau nâng cấp mà bản 4g ko có miếng nhựa trắng như bản wifi only thôi 😔(
Đẹp và mưpowtj
Huhuhu!

Tab của em lại về tồn kho rồi.

=))
Cũng bình thường....nếu dầy hơn tý mà pin nhiu hơn thì tốt

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
@harry.potter90 Nếu cho em nhìn riêng lẽ em chả phân dc ipad air vs ipad air 2. Ko tính màu vàng, nhìn vô microphone, loa, nút tắt màn hình và tăng giảm âm lượng. Nhìn sơ wa khó mà phân biệt. 😃
cuhieu83
ĐẠI BÀNG
10 năm
Sao hình ảnh mặt sau máy của chủ thớt thì có viền trắng trên đầu máy, còn hình ảnh của Herry thì là một bảng liền không có viền trắng. Vậy máy thật tế thì có viền trắng đó không vậy.
@harry.potter90 Em chuẩn bị đi hốt con 64Gb WIFI Gold đây nè, giá tầm 13.9 tr (630 usd) mua ở Việt Nam hehe, chờ con 128Gb chắc vài ngày nữa mà em máu quá, bác nghĩ con 64GB đủ dùng ko chứ em chịu hết nổi rồi ko muốn chờ thêm haha
@langergala Ipad có 2 loại thui bạn ơi : 1 là Cellular (tức là 3g,4g,wifi tích hợp vào sản phẩm, có miếng nhựa để phân biệt đó) loại còn lại là only wifi (trơn tru kim loại mặt sau, loại này chỉ dùng internet khi có wifi, ko đút sim vào chạy 3g,4g được)
@Ash1991 Bác mua ở đâu thế ạ, HN hay SG, pm e địa chỉ với đc ko ạ?
Caocoi
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tranhiep1403 Hóng với. Đang k biết múc ở đâu cho đỡ bị mất xèng ngu. Mà đảm bảo hàng. Air 2 64gb i ạ. Các bác chỉ e vs
Giờ mà có cái Tablet nào thiết kế và pin tốt như Ipad, màn hình đẹp như Tab S của Samsung, chống nước như Tab Z Sony và chạy 1 lúc cả 3 HĐH Android, Windows và IOS thì perfect nhỉ 😃
Viền trắng là tượng trưng cho bản ipad (wifi + cellular). Còn ko viền trắng là bản only wifi.
Bản only wifi rẽ hơn bản (wifi + cellular) là $130.
Tức là ipad (wifi + cellular) có khe cắm SIM. còn ipad wifi thì ko có khe cắm sim.
Bên techone báo giá Air 2 64GB 4G 18,2 triệu.
Hàng bên đó chất lượng sao vậy anh em? Bảo hành tốt không, có bị tráo pk lô không?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019