Camera giám sát Reoqoo

Camera giám sát Reoqoo

Trên tay tai nghe thể thao Jabra Pace: đẹp, nhẹ, đeo thoải mái, chống nước, thông báo khi tập luyện

ND Minh Đức
12/4/2016 12:15Phản hồi: 44
44 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình xài con powerbeats 2 khoảng 7,8 tháng thì do mồ hôi muối và sài gòn nắng nóng nên lớp cao su trên thanh điều chỉnh âm lượng bị tróc ra và ko coá chỗ nào thay thế đc nên các bạn cân nhắc các dong nay thì hơn
anhsheva
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chỗ m mới giảm thấy còn có 1,8 tr @@
@anhsheva Chổ nào vậy bạn. Chia sẽ cho anh em chút thông tin
anhsheva
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Wang Vo Ah, m ở NZ sắp về. Anh em nào thích thì m lụm mấy cái mang về
nobitta
ĐẠI BÀNG
8 năm
Lần trước cũng mua 1 con giống kiểu này của Jabra, cũng chống nước
Nhưng dùng được 2 tháng là tịt, ko sạc pin dc, ko mở lên được
Không biết có phải là do bị mồ hôi vào ko. Vì đeo tai nghe này vào chạy bộ, mồ hôi rất nhiều
Bác làm dùng rồi cho ít review thử
Porcupinex
ĐẠI BÀNG
8 năm
@nobitta Nhiều lý do lắm bạn. Cơ bản lý do nhiều người dùng hay bị sai nhất là sạc quá lâu, thời gian sạc lý tưởng chỉ khoảng 1,5-2h thôi.

Cơ mà Jabra bảo hành 12 tháng mà nhỉ, qua đổi nhanh gọn lẹ nếu bị lỗi.
nhanyca
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mua tai nghe thì cứ 3kshop mà triển . Lên đó nghe chán rồi mua
jmnguyen
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mod cho hỏi tai nghe Jabra thường có app đi kèm nghe ms đã nhưng mã code hay mã QR để scan nằm trong hộp nếu ko có mã này làm sao để cài đc app.
Ông anh cho mình 1 cái tai nghe Jabra Rox (ổng quăng cái hộp bển jo tìm ko thấy) giờ mình cài đc app trên android - app đã mod, còn app cài trên IOS vẫn ko tìm ra. Có cách nào để xin lại code đc ko mod?
Porcupinex
ĐẠI BÀNG
8 năm
App iOS miễn phí mà
Giá chính hãng đang tốt là 2.250K.
jmnguyen
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Porcupinex App tải miễn phí nhưng khi bạn s.dụng lần đầu sẽ bắt nhập code hiện tại mình vẫn ko thể chạy app này trên ipad (chưa jb) còn android thì có bản mod
nobitta
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Porcupinex Mình mua bên Mĩ, nên thua vụ BH
Của mình có thể là lý do bị vào mồ hôi, chứ sạc lâu mà tịt ko lên luôn thì ko thể
Mình đang xài con sony MDR-AS800BT , nói chung cũng ổn , nhưng thao tác trên tai nghe hơi khó vì không có thêm núm điều hướng . Trước cũng muốn mấy dòng Jabra mà bên mình bán đắt quá 😔
longtth
ĐẠI BÀNG
7 năm
CuKenPis
TÍCH CỰC
7 năm
Khả năng chống nước ngon quá nhì, đang cần tìm một em để chạy. Mồ hôi mình tương đối nhiều
CuKenPis
TÍCH CỰC
7 năm
Sao trên amazon nhiều ng phàn nàn là sau một thời gian sử dụng nó toi thế nhì? Có bác nào dùng k?
Porcupinex
ĐẠI BÀNG
6 năm
@CuKenPis Nó mới ra version mới là Pace Special Edition, không thấy báo hư nhiều nữa.
hut2012
TÍCH CỰC
6 năm
các nào mua rồi cho e xin đánh giá với, chất âm nghe được chứ, cách âm với bên ngoài tốt ko ạ?
Porcupinex
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hut2012 Nghe tốt bạn nhé. Mà tốt nhất là đi nghe thử cho chắc.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019