Laptop Acer

Trên tay Yota Phone 2: nửa e-ink, nửa AMOLED

sonlazio
19/1/2015 12:46Phản hồi: 208
208 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

libieu
CAO CẤP
10 năm
rất là tuyệt vời 😁
linkingok
TÍCH CỰC
10 năm
chẳng xứng với cái giá
Ko ốp lưng, khắc tên k thích đều này
anthui2009
ĐẠI BÀNG
10 năm
độc và lạ nhưng hơi chát, có lẽ đợi 1 thời gian nữa sẽ hạ nhiệt như palm pre thôi mà
@anthui2009 Sản xuất ở Nga ko gia công bên Tàu Khựa,2 màn hình thì cái giá 555 bảng cũng ko phải là quá đắt.Em nó chủ yếu bán ở thị trường Nga,em này về VN chắc là xách tay về,bác nào chờ 2nd chắc khó kiếm
mua 1 cái kindle paperwhite + ADR smp sướng hơn 😁
😕😕😕😕😕😕😕😕 19tr
vivannam
TÍCH CỰC
10 năm
19 củ mua được 2 cái 5s + thêm sơi dây thun quay lưng lại côt vào nhau ta có iphone 10s. 2 màn hình 2 hệ điều hành 😁
Máy đẹp mà giá cao quá 😃
Zhyper
ĐẠI BÀNG
10 năm
thông báo là giá tại nga hiện h là 40k rub, tương đương tầm hơn 600$
19 tr các bác clickbuy đặt cao quá, chắc tại mua hàng Anh nó thế =))
luyen
TÍCH CỰC
10 năm
nhìn thích quá, icon cứ đơn giản như màn e-ink nhìn lại hay, tiếc là vừa lấy Passport mấy hôm ko thì cũng thử để trải nghiệm rồi.
Đẹp
Mh e-ink trên em này có dex tèo k nhỉ ? Con kindle của mình mới để nhẹ 1 phát là đi rồi 😔
Cá nhân mình thấy không đẹp so vs cái giá.màn hình sau rất bị lag
Mr.CG
ĐẠI BÀNG
10 năm
đẹp quá trời đất ơi...
Hôm trước xem review trên Youtube, ấn tượng nhất là khi chụp ảnh, màn hình e-ink hiện chữ Smile....và nhiều thứ khác nữa. Thế này mới gọi là đột phá công nghệ, ko mới nhưng rất tiện dụng, chứng tỏ các ông lớn di động chưa thực sự sáng tạo, chỉ lo đua cấu hình.
seek4l0ve
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình có ý tưởng thế này: tại sao không lồng 2 mh vào nhau? Ví dụ màn amoled ở dưới, màn e-ink ở trên. Xem video trên có vẻ như màn e-ink là trong suốt. Khi nào muốn tiết kiệm pin thì ta sẽ chuyển đổi sang sử dụng màn e-ink. Hoặc khi tắt màn hình và muốn hiển thị giờ cùng các thông tin cơ bản thì màn e-ink sẽ được sử dụng. Đó là ý kiến cá nhân của mình, các bác nào có kinh nghiệm có thể chia sẻ được không ạ?
Zhyper
ĐẠI BÀNG
10 năm
@seek4l0ve màn hình eink thực ra không trong suốt, nó vẫn là tấm panel như bt
Hãng óp lưng bao da ko thích điều này
máy cùng tầm giá 10tr nhưng thêm quả eink gấp đôi luôn
@p.a.tuan Hi hi. Quan trọng là công nghệ bác ạ. Nó tiên phong đi đầu công nghệ hải màn hình cũng giống như iphone đi đầu màn hình cảm ứng năm 2007 đấy ạ 😁
Wasimodo
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đẹp thật, phần cứng nhìn cũng cứng cáp & kĩ lưỡng, thích con này lâu rồi nhưng giá nó không theo nổi, thích nhất có màn hình để đọc sách.
Mâu thuẫn quá bác @sonlazio ơi 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019